Vyakula vya aina 6 vinavyozeesha ngozi yako


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,977
Likes
5,349
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,977 5,349 280
vyakula-jpg.364729
vyakula-vya-aina-6-vinavyozeesha-ngozi-yako-jpg.364730


Vifuatavyo ni vyakula 6 vinavyozeesha ngozi na unashauriwa kuvitoa katika mlo wako:

1. Chumvi
Chumvi hasa yenye madini ya iodine ni mbaya sana kwa afya ya ngozi. Inasababisha chembechembe za nyama katika ngozi kuvimba.

2. Sukari
Sukari japo tunaipenda sana ni adui mkubwa wa afya ya binadamu. Inadhoofisha mfumo wa kinga za mwili. Kiasi kingi cha sukari mwilini kinafanya ngozi kuwa kavu na kufanya mwili utengeneze makunyazi kwa sababu inaharibu kemikali ya collagen na elastin ambazo zinafanya kazi ya matengenezo ya ngozi kuifanya isiharibike na kuwa chakavu.

3. Vyakula Vya Kukaangwa
Vyakula vya kukaangwa kama chipsi,nyama za kukaanga vinasababisha uingizaji wa mafuta mengi mwilini. Mafuta haya yenye vitu vinavyoitwa “Free Radicals” yanasababisha uzibaji wa vijitundu katika ngozi. Ukiachia ngozi mafuta mengi mwilini yanasababisha madhara mengi mengine yakiwemo magonjwa ya moyo na kisukari.

4. Mkate Mweupe,Tambi Na Keki
Vyakula hivi vina kemikali ya glucemic kwa kiwango kikubwa ambayo inaleta madhara ya magonjwa ya ngozi (Ugonjwa wa madoa katika ngozi)

5. Pombe
Unywaji wa pombe unasababhisha kupoteza maji mengi mwilini kwa njia ya mkojo na huleta madhara mabaya kwa ngozi kwa kuifanya iwe kavu.

6. Kahawa (Caffeine)
Kemikali ya caffeine iliyomo katika kahawa na vinywaji vingine inasababisha ukosefu wa maji ya kutosha katika ngozi na kuifanya iwe kavu. Lakini pia caffeine inasababisha utengenezwaji wa kemikali ya cortisol ambayo inachangia uzeekaji wa ngozi.
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,650
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,650 280
Ko unashauri watu wale chakuka bila chumvi? Angalau sukari itaepukika kwa sababu haipatikani tena nchini kwa sasa.

Pili,chumvi inasaidia Sana katika ujengwaji na uimarishaji wa mifupa katika mwili,je unawashaurije watu waache kuyatumia?

NB: Hakuna chakula kisicho na side effects. Ni ishu tu ya kizitumia kwa kiwango kidogo kinachohitajika mwilini.
 
Sara

Sara

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2014
Messages
975
Likes
629
Points
180
Sara

Sara

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2014
975 629 180
Asante mzizimkavu, ila hapo kwenye kahawa mh mtihani kwangu
 
JoesonJosephat

JoesonJosephat

Senior Member
Joined
May 29, 2016
Messages
124
Likes
58
Points
45
JoesonJosephat

JoesonJosephat

Senior Member
Joined May 29, 2016
124 58 45
View attachment 364729 View attachment 364730

Vifuatavyo ni vyakula 6 vinavyozeesha ngozi na unashauriwa kuvitoa katika mlo wako:

1. Chumvi
Chumvi hasa yenye madini ya iodine ni mbaya sana kwa afya ya ngozi. Inasababisha chembechembe za nyama katika ngozi kuvimba.

2. Sukari
Sukari japo tunaipenda sana ni adui mkubwa wa afya ya binadamu. Inadhoofisha mfumo wa kinga za mwili. Kiasi kingi cha sukari mwilini kinafanya ngozi kuwa kavu na kufanya mwili utengeneze makunyazi kwa sababu inaharibu kemikali ya collagen na elastin ambazo zinafanya kazi ya matengenezo ya ngozi kuifanya isiharibike na kuwa chakavu.

3. Vyakula Vya Kukaangwa
Vyakula vya kukaangwa kama chipsi,nyama za kukaanga vinasababisha uingizaji wa mafuta mengi mwilini. Mafuta haya yenye vitu vinavyoitwa “Free Radicals” yanasababisha uzibaji wa vijitundu katika ngozi. Ukiachia ngozi mafuta mengi mwilini yanasababisha madhara mengi mengine yakiwemo magonjwa ya moyo na kisukari.

4. Mkate Mweupe,Tambi Na Keki
Vyakula hivi vina kemikali ya glucemic kwa kiwango kikubwa ambayo inaleta madhara ya magonjwa ya ngozi (Ugonjwa wa madoa katika ngozi)

5. Pombe
Unywaji wa pombe unasababhisha kupoteza maji mengi mwilini kwa njia ya mkojo na huleta madhara mabaya kwa ngozi kwa kuifanya iwe kavu.

6. Kahawa (Caffeine)
Kemikali ya caffeine iliyomo katika kahawa na vinywaji vingine inasababisha ukosefu wa maji ya kutosha katika ngozi na kuifanya iwe kavu. Lakini pia caffeine inasababisha utengenezwaji wa kemikali ya cortisol ambayo inachangia uzeekaji wa ngozi.
Everything to extreme usage harm to be
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
2,979
Likes
1,555
Points
280
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
2,979 1,555 280
Asante mzizimkavu, ila hapo kwenye kahawa mh mtihani kwangu
Hata mie nimekuwa mlevi wa kahawa, ila nakunywa maji mengi sana.
 
S

sanif

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2016
Messages
482
Likes
315
Points
80
S

sanif

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2016
482 315 80
View attachment 364729 View attachment 364730

Vifuatavyo ni vyakula 6 vinavyozeesha ngozi na unashauriwa kuvitoa katika mlo wako:

1. Chumvi
Chumvi hasa yenye madini ya iodine ni mbaya sana kwa afya ya ngozi. Inasababisha chembechembe za nyama katika ngozi kuvimba.

2. Sukari
Sukari japo tunaipenda sana ni adui mkubwa wa afya ya binadamu. Inadhoofisha mfumo wa kinga za mwili. Kiasi kingi cha sukari mwilini kinafanya ngozi kuwa kavu na kufanya mwili utengeneze makunyazi kwa sababu inaharibu kemikali ya collagen na elastin ambazo zinafanya kazi ya matengenezo ya ngozi kuifanya isiharibike na kuwa chakavu.

3. Vyakula Vya Kukaangwa
Vyakula vya kukaangwa kama chipsi,nyama za kukaanga vinasababisha uingizaji wa mafuta mengi mwilini. Mafuta haya yenye vitu vinavyoitwa “Free Radicals” yanasababisha uzibaji wa vijitundu katika ngozi. Ukiachia ngozi mafuta mengi mwilini yanasababisha madhara mengi mengine yakiwemo magonjwa ya moyo na kisukari.

4. Mkate Mweupe,Tambi Na Keki
Vyakula hivi vina kemikali ya glucemic kwa kiwango kikubwa ambayo inaleta madhara ya magonjwa ya ngozi (Ugonjwa wa madoa katika ngozi)

5. Pombe
Unywaji wa pombe unasababhisha kupoteza maji mengi mwilini kwa njia ya mkojo na huleta madhara mabaya kwa ngozi kwa kuifanya iwe kavu.

6. Kahawa (Caffeine)
Kemikali ya caffeine iliyomo katika kahawa na vinywaji vingine inasababisha ukosefu wa maji ya kutosha katika ngozi na kuifanya iwe kavu. Lakini pia caffeine inasababisha utengenezwaji wa kemikali ya cortisol ambayo inachangia uzeekaji wa ngozi.
Ni vyema ukatoa ushauri ni vyakula gani mbadala hii ingewasaidia sana watu kuliko kila siku kutoa kasoro tu
 
EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
8,162
Likes
19,530
Points
280
EMMYGUY

EMMYGUY

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
8,162 19,530 280
Hivi pombe ni kinywaji ama ni chakula.
Mkuu, hebu nisaidie hapo.
 
shelumwa

shelumwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
511
Likes
139
Points
60
shelumwa

shelumwa

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
511 139 60
*OFA OFA OFA OFA*

*PEARL SOAP* ni sabuni ambayo inatatua matatizo yako ya ngozi yaliyokuwa yanakusumbua kwa muda mrefu bila kupata ufumbuzi sabuni hii ni sabuni ya asili ambayo haina kemikali imetengemezwa kwa kutumia mapango ya baharini na mafuta ya samaki pamoja na mifupa ina vitamini kwa ajili ya ngozi yako kazi ya hii sabuni ni

*KAZI YA PEARL SOAP*

*1. Inafanya ngozi yako kuwa nzuri na kuimariaha rangi ya ngozi yako.*

*2. Inaondoa madoadoa ya kwenye gozi na kufanya ngozi iwe ang'afu.*

*3. Inaondoa mafuta ya ngozi na kuifanya ngozi kuwa safi na kavu.*

*4. Inarudisha ubora wa ngoZi kwa kufufua tisu za ngozi zilizoharibiwa kwa kujichubua.*

*5. Inaondoa vitobotobo vya kwenye ngoZi na kufanya ngozi yako ipimue kwa urahis1. Inafanya ngozi yako kuwa nzuri na kuimariaha rangi ya ngozi yako.*

*6. Inatibu matatizo ya chunusi alala na kufanya ngozi yako iwe nyororo*

*7. Inazuia miale ya jua aina ya UV-radiation na kuikinga na miale ya jua kupita kwenye ngozi ya uso moja kwa moja*

*8. Inazuia maambukizia ya ngozi pamoja na kushambuliwa na bakteria au vijidudu*

*9. Inatibu kabisa matangotango na kukuacha ngozi ikiwa safi na salama*

*kama ulikua unaona aibu kutokana na ngozi yako kushambuliwa na vijidudu , madoa ya chunusi pamoja na madhara yaliyotokana na kujichubua basi mkombozi wako amewasili ni PEARL SOAP PEKEE*

Tunaposema ni ofa tunamaanisha ofa kweli ilikua inapatikana kwa tsh 7000-10000 /=

Ila kwa kuwa lengo ni kusaidia ngozi yako utaipata sabuni hii kwa tsh 5000/= Tu

Ukihitaji sabuni hii wasiliana nasi kupitia namba hizi:

0655731345
0767831345
0621083585

Matokeo ya sabuni hii ni ndani ya wiki mbili tu kwa wale waliowaijichubua kurudisha ngoZi yako wa awali na kuondoa makovu na madoadoa ni ndani ya wiki moja tu
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,977
Likes
5,349
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,977 5,349 280
*OFA OFA OFA OFA*

*PEARL SOAP* ni sabuni ambayo inatatua matatizo yako ya ngozi yaliyokuwa yanakusumbua kwa muda mrefu bila kupata ufumbuzi sabuni hii ni sabuni ya asili ambayo haina kemikali imetengemezwa kwa kutumia mapango ya baharini na mafuta ya samaki pamoja na mifupa ina vitamini kwa ajili ya ngozi yako kazi ya hii sabuni ni

*KAZI YA PEARL SOAP*

*1. Inafanya ngozi yako kuwa nzuri na kuimariaha rangi ya ngozi yako.*

*2. Inaondoa madoadoa ya kwenye gozi na kufanya ngozi iwe ang'afu.*

*3. Inaondoa mafuta ya ngozi na kuifanya ngozi kuwa safi na kavu.*

*4. Inarudisha ubora wa ngoZi kwa kufufua tisu za ngozi zilizoharibiwa kwa kujichubua.*

*5. Inaondoa vitobotobo vya kwenye ngoZi na kufanya ngozi yako ipimue kwa urahis1. Inafanya ngozi yako kuwa nzuri na kuimariaha rangi ya ngozi yako.*

*6. Inatibu matatizo ya chunusi alala na kufanya ngozi yako iwe nyororo*

*7. Inazuia miale ya jua aina ya UV-radiation na kuikinga na miale ya jua kupita kwenye ngozi ya uso moja kwa moja*

*8. Inazuia maambukizia ya ngozi pamoja na kushambuliwa na bakteria au vijidudu*

*9. Inatibu kabisa matangotango na kukuacha ngozi ikiwa safi na salama*

*kama ulikua unaona aibu kutokana na ngozi yako kushambuliwa na vijidudu , madoa ya chunusi pamoja na madhara yaliyotokana na kujichubua basi mkombozi wako amewasili ni PEARL SOAP PEKEE*

Tunaposema ni ofa tunamaanisha ofa kweli ilikua inapatikana kwa tsh 7000-10000 /=

Ila kwa kuwa lengo ni kusaidia ngozi yako utaipata sabuni hii kwa tsh 5000/= Tu

Ukihitaji sabuni hii wasiliana nasi kupitia namba hizi:

0655731345
0767831345
0621083585

Matokeo ya sabuni hii ni ndani ya wiki mbili tu kwa wale waliowaijichubua kurudisha ngoZi yako wa awali na kuondoa makovu na madoadoa ni ndani ya wiki moja tu
Tangazo lako la Biashara haliusiani na Topic yangu hapa sipo mahali pa kutangaza biashara Mkuu samahani kwa kukukwaza . Weka Tangazo lako la biashara hapa bonyeza.https://www.jamiiforums.com/forums/jukwaa-la-biashara-na-uchumi.84/create-thread
 
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,490
Likes
1,370
Points
280
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,490 1,370 280
Vyote sawa lakini kaka mzizi mkavu pombe umeisingizia kwasababu,kama maji,pombe mwenyewe anakuja na maji yake kutoka TBL hategemei maji ya mtu yeyote.
 

Forum statistics

Threads 1,237,219
Members 475,501
Posts 29,281,880