miss chagga
JF-Expert Member
- Jun 7, 2013
- 57,802
- 49,109
wachocheee vurugu wenye rasili mali zao wachukue huku wakituuzia vifaa vya kivita
Kama wamechakachua wapigane tu mpaka kieleweke!
kwa mtu wa kawaida hata ungeshiriki kubadilisha chama tawala, baada ya mabadiliko hali yako inabakia palepale!
wachocheee vurugu wenye rasili mali zao wachukue huku wakituuzia vifaa vya kivita
unaogopa sana mama.
sawa hali yangu inabaki palepale lakin ninakuwa nimeweka sura mpya na kuondoa mawazo mgando kwamba wao ni watawala wa milele
hiki kirusi cha vurugu zinaanza kuzoeleka ukandaa huu.