Vurugu Msumbiji

Vurugu Msumbiji

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Posts
3,664
Reaction score
1,731
Leo Asubuhi katika kipindi cha amka na BBC kumeripotiwa vurugu kufuatia uchaguzi unao dhaniwa kuwa na udanganyifu, Mungu nusuru Tanzania mwakani
 
Matokeo yatatangazwa kesho au keshokutwa! Tuvute subira mambo yatakwenda vema!
 
Join Date : 2nd January 2012
Posts : 2,008
Rep Power : 1134
Likes Received 735

Likes Given 0
 
Hilo ni fundisho sahihi kwa watawala hasa wetu hapa bongo.
 
Chanzo ni wapinzani. Hata tanzania wapinzani ndio huwa chanzo cha vurugu
 
tena nilisikia jana hiyo mchana kupitia DW radio mchana wananchi wakipinga kuendelea kuwepo kwa chama tawala madarakani kwamba kimewaletea umaskini hawawezi kila siku kuongozwa na aina ileile ya watu watu walewale ..ccm ijiandae hapa kwetu
 
Rafiki yangu ni msimamizi (mkuu) wa hizi chaguzi, sijuhi ndio wanaitwa international obsevers...kazi wanayo
 
hiki kirusi cha vurugu zinaanza kuzoeleka ukandaa huu.
 
Back
Top Bottom