Vurugu kubwa Arusha!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu kubwa Arusha!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arushaone, Sep 21, 2012.

  1. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,079
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Ni katika soko jipya la NMC iliyokuwa eneo wazi la mikutano ambalo juzi CHADEMA walipanga kufanya mkutano. KISA machinga waliokosa eneo wameanzisha fujo wanarusha mawe ni vurugu kubwa sana na sasa polisi wamefika wanajaribu kutuliza fujo. NITAUPDATE.



    UPDATES: Vurugu zilizimwa na FFU.
    My take: Kuna haja ya mamlaka husika zikawa zinatoa maeneo kwa wale waliokusudiwa kwani ni dhambi na kuleta uvunjifu wa amani pale mnapoombwa kuhamia sehemu nyingine na mkifika mnakuta wamepewa/wameuziwa watu wengine kabisa ambao hawakuwa kwenye utaratibu wenu wa mgao na hujui ni wapi utaenda kufanyia biashara
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,412
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    waambie machalii wakimbie maana hawajamaa wanapasua tumbo na utumbo siku hizi! hawafaiiiiiiiii kabisa
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,962
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Arushaone jihadhiri usipigwe na kitu chenye ncha kali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. baba junior

    baba junior Senior Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole wana Arusha.
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,917
    Likes Received: 5,780
    Trophy Points: 280
    ccm mpango mzima. Eti machalii wataichukia chadema kumbe ndio wameongeza mjadala.
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nchi haitatawalika hii.. Kikwete una habari?
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,336
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Fujo zimetulia mkuu?
     
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,079
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160

    Blaki Womani mimi niko ofisini kwangu, huko sijui nikatafute nini bibie. Nway thank you for caring.
    Vipi ulifika salama last evening?:A S 465:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,079
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Ohh marejesho fujo nadhani zimepungua kwani mimi niko mbali kidogo na kule. Mzima wewe? Have a good and quality day.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. kupe

    kupe JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,005
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hivi arusha tatizo ni washabiki wa chadema au watu wasio na ajira na wazururaji. Maana huu ni muda wa kazi. Nadhani walitakiwa wawe busy na shughuli zao halali za kujiingizia kipato. Then after hiyo vurugu au maandano kama jana watapata wapi hela ya kula au wana akiba ya kutosha?
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,455
    Likes Received: 9,835
    Trophy Points: 280
    machalii wa a town bwanaaaaa
     
  12. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,412
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    .........maswali mengine ya kikupe kupe tuu !
     
  13. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 577
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    mmesahau kuwa kazi za kuingiza kipato ni pamoja na fujo japo si kazi halali, ukishangaa shangaa wanakusachi au kukunyang'anya chochote cha thamani ulichonacho. hasa simu
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Si mlikuwa mnaimba vijana wasio na ajira ni kama bomu, na kuahidi kutengeza ajira milion moja? - sasa bomu limelipuka!
     
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,336
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Mimi niko poa,thanks Arushaone
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,962
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    nipo bomba namtumikia mkoloni ........uniPM ukienda kijiwe kipya lol
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Au kitu kizito kilichorushwa kutoka sehemu isiyojulikana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    nilidhani makengeza ni ya macho tu, kumbe yapo hata ya akili!!!
     
  19. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,962
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    hii dunia ina maajabu mengi
     
  20. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,003
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280

    kwani si umesikia ni wafanya biashara wadogowado au hizo sio kazi?
     
Loading...