Vumbi la kongo/mundende/puturuu/kasongo/heshima ya ndoa.

Vumbi la kongo/mundende/puturuu/kasongo/heshima ya ndoa.

milionea wa kesho

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Posts
328
Reaction score
633
Majina yote haya hutumika kuelezea dawa kiboko ya nguvu za kiume yenye ufanisi kwa asilimia mia.

Ni dawa yenye asili ya mimea tu na haina madhara kwa mtumiaji. Itakufanya udumu kwenye tendo la ndoa kwa zaidi ya dakika 45. Hii inawafaa sana wanaowahi kufika kileleni mfano ndani ya dakika mbili ushamwaga. Pia inawafaa wenye nia ya kuwakomoa wenzi wao kwani ukiitumia unamuwashia moto mwenzi wako hadi anaweza kukukimbia.

Hii ni dawa ya kupaka iliyo katika mfumo wa unga au powder. Kwa sasa kuna mawakala mikoa ya Dar es salaam na Dodoma lakini wanatuma mikoani pia kwa uaminifu mkubwa.


Kwa mawasiliano zaidi mpigie msambazaji mkuu 0620 248 608 aliyepo Dodoma.

Nb: mimi sio msambazaji na sina uelewa sana kuhusu vumbi, kwa maelezo zaidi unaweza kupiga hiyo namba. Mimi ni tarishi tu (messenger) ameniomba nimfikishie ujumbe hapa jukwaani.
Screenshot_20190818-075930.jpeg
 
Bei ni 15000/= kwa chupa yenye ukubwa kama inavyoonekana hapo juu. Karibuni
 
Mungu aturehemu, vijana wa bongo Leo hawataki utajiri, wanataka nguvu za kiume. Wanaamini wakipata nguvu za kiume watapata majimama yakayokuwa yanawawezesha kuishi mjini.
Akili za vijana zimehamia kichwa cha chini, je ni nani wa kuzirejesha akili hizo mahali pake panapostahili?
Emancipate yourself from mental slavery, non but yourself can free your mind.
 
Majina yote haya hutumika kuelezea dawa kiboko ya nguvu za kiume yenye ufanisi kwa asilimia mia.

Ni dawa yenye asili ya mimea tu na haina madhara kwa mtumiaji. Itakufanya udumu kwenye tendo la ndoa kwa zaidi ya dakika 45. Hii inawafaa sana wanaowahi kufika kileleni mfano ndani ya dakika mbili ushamwaga. Pia inawafaa wenye nia ya kuwakomoa wenzi wao kwani ukiitumia unamuwashia moto mwenzi wako hadi anaweza kukukimbia.

Hii ni dawa ya kupaka iliyo katika mfumo wa unga au powder. Kwa sasa kuna mawakala mikoa ya Dar es salaam na Dodoma lakini wanatuma mikoani pia kwa uaminifu mkubwa.


Kwa mawasiliano zaidi mpigie msambazaji mkuu 0620 248 608 aliyepo Dodoma.

Nb: mimi sio msambazaji na sina uelewa sana kuhusu vumbi, kwa maelezo zaidi unaweza kupiga hiyo namba. Mimi ni tarishi tu (messenger) ameniomba nimfikishie ujumbe hapa jukwaani.View attachment 1184289
Mkuu njoo nikutangazie biashara yako instagram iwafikie maelfu ya watanzania. Nina acc ya promo yenye 15.9k followers. Karibu
 
Majina yote haya hutumika kuelezea dawa kiboko ya nguvu za kiume yenye ufanisi kwa asilimia mia.

Ni dawa yenye asili ya mimea tu na haina madhara kwa mtumiaji. Itakufanya udumu kwenye tendo la ndoa kwa zaidi ya dakika 45. Hii inawafaa sana wanaowahi kufika kileleni mfano ndani ya dakika mbili ushamwaga. Pia inawafaa wenye nia ya kuwakomoa wenzi wao kwani ukiitumia unamuwashia moto mwenzi wako hadi anaweza kukukimbia.

Hii ni dawa ya kupaka iliyo katika mfumo wa unga au powder. Kwa sasa kuna mawakala mikoa ya Dar es salaam na Dodoma lakini wanatuma mikoani pia kwa uaminifu mkubwa.


Kwa mawasiliano zaidi mpigie msambazaji mkuu 0620 248 608 aliyepo Dodoma.

Nb: mimi sio msambazaji na sina uelewa sana kuhusu vumbi, kwa maelezo zaidi unaweza kupiga hiyo namba. Mimi ni tarishi tu (messenger) ameniomba nimfikishie ujumbe hapa jukwaani.View attachment 1184289

Hivi hizo dawa zinafanya kazi kweli?
 
Mkuu njoo nikutangazie biashara yako instagram iwafikie maelfu ya watanzania. Nina acc ya promo yenye 15.9k followers. Karibu
mbona followers wachache hivo?...si ata yeye akifungua leo akaunti anawafikisha hao baada ya wiki...

angalau fikisha 200k ndo uanze hiyo biashara mjuba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom