Vua gamba vaa Gamba karibu kusini CHADEMA


Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,557
Likes
821
Points
280
Age
42
Ukana Shilungo

Ukana Shilungo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,557 821 280
Huku kusini Chadema mnao mtaji mkubwa wa kuimarisha mtandao,yaani manung'uniko ya wakulima hasa wa zao la korosho,hilo linaifanya ccm kukosa mvuto kabisa,sanjali na hilo watu wanaamka,ombi langu Chadema waje kuimarisha mtandao wao,kwa hiyo karibuni sana kuja kusambaratisha na kusimika Chadema Ideologies,possible areas ambazo chadema ingeweza kupata viti hata ile 2010 ni jimbo la Nachingwea,ambapo aliyekuwa Dc huko kageara Albert Mnaly alshinda kura za maoni against Mathias Chikawe,kilichotokea alichakachuliwa,hivyo waulizeni wanachingwea watawaambia kuwa mbunge wa sasa hakubaliki,eneo lingine ni Jimbo la Masasi ambapo aliyepita kura za maoni anaitwa Kazibure,walimchakachua,akapewa mbunge wa sasa,jamaa alishindwa hamia upinzani kwa vile ni mfanya biashara aliogopa fitina za magamba vs TRA .Mtwara mjini mbunge alishindwa kabisa,redio fm za mtwara zilitangaza kila kituo,ccm ilishindwa na baadaye polisi walizuia redio hizo kutangaza,mgombea wa Cuf Uledi alishinda mwisho wa siku wakachakachua,Tandahimba Cuf walishinda wakachakachua.Hivvo basi hali hii ya siasa hapa kusini ni promissing kama Chadema wangekuwa na mtandao ulioimarika ni wazi Nachingwea na Masasi ingekuwa iko chini ya Makamanda, Wito wangu kwa CDM waje na wanainchi wa kusini kuungana kumwangamiza mnyama gamba hili Joka linaloitafuna TZ, Dr Slaa nimekuwanasiliana nae pia ,ila ombi langu mji mdogo wa Ndanda katika masasi ni Potential area Chadema wafikirie pia kufanya mkutano mmoja katika ratiba zao za vua gamba vaa gwanda Ndani ya eneo la masasi Ndanda iwe mojawapo ,natumaini viongozi wanatembelea jamvini .Peopleeeeeeeeees !
NAWASILISHA ,UKANA SHILUNGO.
 
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
1,053
Likes
7
Points
135
Medical Dictionary

Medical Dictionary

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
1,053 7 135
rekebisha heading mkuu..!
 
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
Tuko pamoja....hakuna kulala hadi kieleweke.
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
tumekuelewa ila juu andika vua gamba vaa gwanda,pia mjifunze na mtambue kuwa fisi mlikabidhi bucha 2010.kala nyama hadi korosho zenu pia kwa sababu ya fulana,kofia etc mkamwamini msirudie.nguo chukueni kura CHADEMA6
 
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
1,781
Likes
11
Points
0
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
1,781 11 0
Jamaa umenifurahisha sana! Umeshindwa kuzuia hisia zako halisi! Ndanda ni eneo ' potential' kama ulivyosema kwa sababu ya hiyo mission? Na unavutia Masasi zaidi kwa sababu kuna population kubwa kidogo ya wakristo? I can smell hidden udini here! Anyway unataka Mtwara iunganishwe kwenye nchi ya KASKAZINI?
 
Gele vaheke

Gele vaheke

Senior Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
138
Likes
0
Points
0
Age
31
Gele vaheke

Gele vaheke

Senior Member
Joined Mar 22, 2012
138 0 0
Safi sana kikubwa tufanye kampeni ya kushawishi vijana wote tujiandikishe kupiga kula 2015 ziwe kula nyingi tuone kweli wata iba?
 
W

warumu

Member
Joined
Mar 3, 2012
Messages
42
Likes
0
Points
0
Age
41
W

warumu

Member
Joined Mar 3, 2012
42 0 0
Jamaa umenifurahisha sana! Umeshindwa kuzuia hisia zako halisi! Ndanda ni eneo ' potential' kama ulivyosema kwa sababu ya hiyo mission? Na unavutia Masasi zaidi kwa sababu kuna population kubwa kidogo ya wakristo? I can smell hidden udini here! Anyway unataka Mtwara iunganishwe kwenye nchi ya KASKAZINI?
Yaonekana wazi mtu km wewe ukipAta ajali utakimbilia kuZuia masaburi yasiumie means ndio unayatumia kufikiri!!!!
 
pgasper

pgasper

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
311
Likes
1
Points
0
Age
57
pgasper

pgasper

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
311 1 0
Kura tupige vijana
2015 ndo mwisho wa kusikia CCM
 
pgasper

pgasper

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
311
Likes
1
Points
0
Age
57
pgasper

pgasper

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
311 1 0
pepozzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,532,960