VSO usaili Mikocheni B


kasichana

kasichana

Member
Joined
Oct 21, 2014
Messages
76
Points
95
Age
25
kasichana

kasichana

Member
Joined Oct 21, 2014
76 95
vp wadau? Hope mko pouwa! Kuna nafasi za volunteering zilitolewa mwezi uliopta ktk orgnsatn ya international citizen servcs! Wamenpgia cm na kuniambia niende kwnye usaili mikocheni b (cefa hostel)!! Km kuna mtu amepgiwa au ana ufaham juu ya hawa bwana anijuze!!
 
nic91

nic91

Senior Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
174
Points
195
nic91

nic91

Senior Member
Joined Sep 24, 2012
174 195
Mmmh! kuwa makini kidogo matapeli wamekuwa wengi mjini...
 
M

MZIBHAZI

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
521
Points
170
M

MZIBHAZI

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
521 170
vp wadau? Hope mko pouwa! Kuna nafasi za volunteering zilitolewa mwezi uliopta ktk orgnsatn ya international citizen servcs! Wamenpgia cm na kuniambia niende kwnye usaili mikocheni b (cefa hostel)!! Km kuna mtu amepgiwa au ana ufaham juu ya hawa bwana anijuze!!
Mimi nawafaham ni organisation ya kujitolea kijana wewe nenda tu kama umekaa huna kazi nenda ukapate mda wa kukukeep bize na kukuza career yako na ukashirikiane na waafrica wenzio na wazungu kibaoo mtakao kua nao remember hakuna malipo ni kujitolea tu
 
kasichana

kasichana

Member
Joined
Oct 21, 2014
Messages
76
Points
95
Age
25
kasichana

kasichana

Member
Joined Oct 21, 2014
76 95
Mimi nawafaham ni organisation ya kujitolea kijana wewe nenda tu kama umekaa huna kazi nenda ukapate mda wa kukukeep bize na kukuza career yako na ukashirikiane na waafrica wenzio na wazungu kibaoo mtakao kua nao remember hakuna malipo ni kujitolea tu
nmekupata mkuu!! Kwa hyo ni mwendo wa kupga ndefu? Dah hawa jamaaa
 
M

MZIBHAZI

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
521
Points
170
M

MZIBHAZI

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
521 170
nmekupata mkuu!! Kwa hyo ni mwendo wa kupga ndefu? Dah hawa jamaaa
Ndefu ukiwa na maana gani maana watakupaahitaji yote muhimu ya kibinadam anayostaili kupewa binadamu
 
kasichana

kasichana

Member
Joined
Oct 21, 2014
Messages
76
Points
95
Age
25
kasichana

kasichana

Member
Joined Oct 21, 2014
76 95
Ndefu ukiwa na maana gani maana watakupaahitaji yote muhimu ya kibinadam anayostaili kupewa binadamu
huwa hawafungashi kabahasha pnd unapomalza? Sory kwa maswal mingi
 
yungsteval

yungsteval

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2014
Messages
300
Points
225
Age
29
yungsteval

yungsteval

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2014
300 225
kuna allowance inatolewa kila wiki....mi nimemaliza program huko juzi tu.......wako poa kama huna kazi nenda tu ucckize ya watu....
 
N

Ngambako

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2013
Messages
295
Points
250
Age
38
N

Ngambako

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2013
295 250
Nenda wewe ukape experience ebooo
 
N

nasi

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
48
Points
0
Age
28
N

nasi

Member
Joined Apr 2, 2012
48 0
nenda kijana jamaa wako pouwa sana ,nilishawahi fanya nao interview kagera.Maswali yao mengi sio ya professional bali ya jamii na kutumia akili zaidi mfano umasikini,jinsia,watoto na English test
 
Kaudunde Kautwange

Kaudunde Kautwange

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
931
Points
500
Kaudunde Kautwange

Kaudunde Kautwange

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
931 500
Mkuu Nasi, unaposema english test una maanisha nn!??
Haya kwa wanaojua, niko na swali, kuna ndugu yangu kapigiwa cm, lkn kuna sehema kajishikiza wanamlipa laki 3! Je aacha huko kwa laki 3 aambatane na wandugu hao, au aendelee!??
 
yungsteval

yungsteval

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2014
Messages
300
Points
225
Age
29
yungsteval

yungsteval

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2014
300 225
Mkuu Nasi, unaposema
english test una maanisha nn!??
Haya kwa wanaojua, niko na swali, kuna ndugu yangu kapigiwa cm, lkn kuna
sehema kajishikiza wanamlipa laki 3! Je aacha huko kwa laki 3 aambatane
na wandugu hao, au aendelee!??
hapana abaki na kazi yake......kule hamna mshahara asee
 
Tatish01

Tatish01

Member
Joined
Mar 26, 2014
Messages
38
Points
0
Age
108
Tatish01

Tatish01

Member
Joined Mar 26, 2014
38 0
kuna allowance inatolewa kila wiki....mi nimemaliza program huko juzi tu.......wako poa kama huna kazi nenda tu ucckize ya watu....[]

Hivi hua wanawagawanya sehem tofaut au wote ni sehem moja?
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,773
Top