Voxy na X-trail zinauzwa

Voxy na X-trail zinauzwa

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Posts
906
Reaction score
112
Gari aina ya Toyota Voxy usajili T....CVH na Nissan X-trail usajili T.... CGP zinauzwa bei nafuu sana.
Tuwasiliane kwa simu 0752559510:
Gari zote zipo Arusha.
 
Weka picha mleta mada na utupe particulars za ndinga hizo cyo bei pekee
 
Mkuu bado hakujapambazuka tuu au we upo jehanam....

Samahani sana kwa usumbufu uliopata.
Nili upload nikadhani tumemaliza vyema, kumbe haikukamilika.
Napenda kusema leo ndio Nimepata muda kupitia tena hapa na nimekuta hali hii. Pia nimejaribu kuweka picha hapa lakini nimeshindwa. Naomba utembelee website ya OLX utapata picha zake. Naendelea kujaribu kuweka picha hapa na iwapo nikifanikiwa utaziona.
Ahsante na poleni kwa usumbufu.
 
Weka picha mleta mada na utupe particulars za ndinga hizo cyo bei pekee

Najaribu kuweka pic bila mafanikio. Naomba utembelee OLX utaziona.
Napenda kujua ni particulars zipi ungependa kuzifahamu.
Ahsante sana.
 
wadau, gari zote zipo katika hali nzuri sana. Voxy imeingia toka Japan wiki 2 zilizopita na X-trail ninayo mwaka mmoja sasa tangu iingie toka Japan.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom