Vodacom njooni hapa mnipe msaada wa haraka

iCode

JF-Expert Member
Oct 16, 2013
732
250
Wakuu nina imani kuwa mu wazima kiafya..

Katika safari zangu za hapa na pale nimekutana na hali ngumu sana.. Nimekuja Mwanza kumleta mdogo wangu shule...

Fedha zangu nilihamishia M-Pesa for easy access. Baada ya kumaliza issues ziluzonileta jioni hii nilienda kutoa pesa M-Pesa ili nikate tiketi ya kurudi Arusha.... Nilipofika kwa Wakala nikatajiwa namba ambayo baadae jina lililokuja alisema sio lake... Maana yake nilikosea namba ya wakala.. Nilipiga simu Vd wakaniambia nisubiri siku 7...
(alisisitiza mno)

Hapo nilichanganyikiwa kabisa....
Naombeni staff wa vodacom waliopo humu wanisaidie kwa sababu sina namna ya kuendelea kuishi Mwanza.. Nipo maeneo ya nyegezi tu hapa nimejawa na stress...

Msaada tafadhali..
 

mgombea uvccm2017

JF-Expert Member
Jan 11, 2016
506
500
Kaka hao voda hata hizo 7 wamekudanganya! Ukizipata labda baada ya mwez hapo mpk mahakaman! me mpk sasa nishapotezea laki na nusu! Nimezunguka kila ofs yao nimegiveup
 

iCode

JF-Expert Member
Oct 16, 2013
732
250
Kaka hao voda hata hizo 7 wamekudanganya! Ukizipata labda baada ya mwez hapo mpk mahakaman! me mpk sasa nishapotezea laki na nusu! Nimezunguka kila ofs yao nimegiveup
Mkuu kwa kweli ni mistake ndogo na wameniambia hela ipo hewani ila watairuhusu irudi ndani ya siku 7.... I never expected that
 

mgombea uvccm2017

JF-Expert Member
Jan 11, 2016
506
500
Mkuu kwa kweli ni mistake ndogo na wameniambia hela ipo hewani ila watairuhusu irudi ndani ya siku 7.... I never expected that
Kaka bora wewe umekosea! Mimi sikukosea nilituma sehem sahihi ila pesa haikufika na kwangu haokurudi
 

Kingsharon92

JF-Expert Member
Aug 10, 2015
6,907
2,000
Haya yameshakuwa majambazi bila silaha nililipia faini za makosa barabarani nilikamatiwa tazara nikarudi mwanza nilipe nikakosea kumb No sijarudishiwa pesa yangu mpaka leo naambiwa iko hewani siku saba zimekatika hola kesho nina mpango niende ofisini kwao pale vodashop wanipe pesa yangu la sivyo nitakinukisha pesa imeshakuwa ngumu namna hii halafu wanaleta ujanja ujanja
 

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Jun 21, 2016
22,151
2,000
Mkuu kawaida inakuwa masaa 72, kuna siku wakala alikosea kutuma wakanirudishia ndani ya saa 1. Hiyo ya kwako sijajua ni kwanini wamekuambia siku 7.
 

Tunzo

JF-Expert Member
Feb 1, 2013
3,762
2,000
Kaka hao voda hata hizo 7 wamekudanganya! Ukizipata labda baada ya mwez hapo mpk mahakaman! me mpk sasa nishapotezea laki na nusu! Nimezunguka kila ofs yao nimegiveup

Mkuu unazungumzia mwezi! Hahaa anaweza asizipate kabisa, unawajua voda au unawasikia!
 

iCode

JF-Expert Member
Oct 16, 2013
732
250
Mkuu kawaida inakuwa masaa 72, kuna siku wakala alikosea kutuma wakanirudishia ndani ya saa 1. Hiyo ya kwako sijajua ni kwanini wamekuambia siku 7.
Hapa ninajiandaa kupumzika nikiwa na imani kubwa kuwa itakuwa umerudi asubuhi. Aliniambia utaratibu umebadilika na yeye yupo makao makuu na pia aliniambia hata nikienda vodashop sitasaidika.. Kwa sababu yeye yupo hq
 

Tunzo

JF-Expert Member
Feb 1, 2013
3,762
2,000
Hiyo hairudi mkuu! Utatupa mrejesho hapa! Hao ni matapeli! Cha msingi anza mdogo mdogo kwa mguu, au kama una mtu azima tu
 

iCode

JF-Expert Member
Oct 16, 2013
732
250
Nimevunjika moyo sana.. Nina ratiba za kiofisi Arusha hivyo nikichelewa kurudi ni maumivu makubwa kwangu
 

Ngumu kumeza

JF-Expert Member
Jun 19, 2012
564
500
Mkuu wana jukwaa lao humu kama liko active ni bora issue yako ipeleke kule unaweza pata msaada.
 
Apr 14, 2015
34
95
Hawa jamaa kwa sasa wamekua tatizo mimi tarehe 12/7 nilihamisha pesa kutoka mpesa kwenda ac ya bank uhamisho ukakamilika na pesa wakanikata tarehe 16/7 wakazichukua tena hizo pesa kiasi cha sh.330000 kwangu hazikurudi na bank hazipo
 

Wong Fei

JF-Expert Member
Apr 13, 2016
4,051
2,000
Hamia airtel mkuu. Mm voda nilishahama kitambo tangu mwaka jana mwez wa 12. Walinizingua sana, tangua siku nikauchukia sana. Hawa siku hiz wamekuwa matapeli kbsa mkuu. Mm sina hamu nao kbsa hawa jamaa. Hapo andika maumivu. Ingia kweny page ya vodacom uone watu wanavyolalamika
Kwa hali hii watapoteza wateja sana.
 

Mdau Makin

JF-Expert Member
Sep 5, 2014
768
250
Mimi wamenila 240000
tokea tarehe 10/7 hadi leo,
awali waliniambia nisubiri ndani ya masaa72,
ila mpaka sasa ni hewa tu, yaani inauma sana bora ningejua nimeifanyia jambo gani hyo pesa.. kulikokuipoteza kama ilivyotokea
 

iCode

JF-Expert Member
Oct 16, 2013
732
250
Mrejesho....

Nimerudishiwa pesa zangu muda huu.. Baada ya kufanya nao mawasiliano kwa kupitia Twitter.. Huyo staff kunisaidia haraka na kwa busara.. Just by chatting..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom