Vodacom inawaibia wateja, serikali fanyia kazi

Vodacom inawaibia wateja, serikali fanyia kazi

Siku zote mitandao hii ndo imetuharibia pesa zetu haswa matapeli nao wanakuja kupitia mitandao hizi mtu anapiga simu na kujifany mhudumu wa voda kumbe hakuna ila kuna mmoja nakula nae sahani moja nimemtia mikononi mwa sheria ss naimani hawa wezi wanakuwa washafanya kazi mitandaoni...
 
Ukinunua vocha ya elf 10 mfano unapewa DK 200 voda-voda na DK 20 mitandao mingine, cha ajabu hata ukipiga mtandao wa voda wanazitumia kwanza hizo dk20 za mitandao mingine ukija kupiga mitandao mingine unaambiwa huna salio, huo nao ni utapeli kama utapeli mwingine.

AFADHAI HATA WEWE UMEPIGA...LAKINI MIMI WAMENIAMBIA 53000 ZANGU ZIMEEXPIRE JANA NAKWELI KWENYE SALIO LANGU WAMEPUNGUZA 53000..INANIUMA SANA SALIO LANGU KUALAZIMISHWA KULITUMIA WAKATI NINATUMIA KWA BAJETI.NENGEKUWA NA UWEZO NINGEWATOA VODA TANZANIA
 
Si wanakula na wakubwa.
Hili tatizo halitaisha kamwe,voda wataendelea na unyang'anyi mpaka tutakapokuja kupata rais anaejali hasa matatizo ya wananchi wake ndo ataweza kulimaliza hili
Hata wewe umegundua rais hajali wananchi wake.
 
Mimi sipigi CMU sikuhizi .,nkiwa na shida ya maongezi ya muda mrefu naandika barua kwa Tanzania postal benk.
 
Mi jizi sana hiyo mwenyewe nilishatupa na lini bora hata tigo wanasikiliza hao ujue ndio bas kabisa dawa ni kukimbia tu
 
Alafu TCRA wako bize kuzifunga acc fake za instagram na facebook, huku wakiwaacha watanzania wanaibiwa, tigo nao wanatabia kama una ela kwenye simu na ukaiacha bila kujiunga na huduma yoyote ukiamka asubuhi, lazima utakuta wamekata yaani mitandao ya simu Tanzania imekaa kiwiziwizi.
 
Mimi kuanzia leo nimeludi nyumbani tayari kwenye Tigo yangu nataka nayo nikaiweke 4G mambo yangu yatulie nimewashindwa Voda kabisa jamani
Tigo hata unipe ikiwa na vocha ya milioni 2 sichukui, hakuna mtandao wa hovyo hapa Tanzania kama Tigo,tuwaachie wanafunzi wa sekondari na vyuo, ni mtandao wa watu wanaopenda vitu vya dezo dezo maana hata usipopatikana hakuna hasara.
 
subiri serikali ikuongezee kodi lakini sijui kama inaweza saidia kwa hili
 
VODA LAZIMA WAJITOKEZE NAKUELEZA KWANINI WANAFANYA HIVI.MIE MESSAGE ZAO NINAZO NI KWAKWELI TH 3 NITAKWENDA TACRA KULALAMIKA. HAIKUBALIKI NINUNUE MDA WA MAONGEZI NAKWA KUWALIPA PESA HALAFU WANIKATE KISA SIJAZIMALIZA KUZITUMIA PESA ZANGU.VODA KWA HILI BADO NASISITIZA NI WEZI. WAADISHI WA HABARI NAONMBA MWAHOJI VODA KWANINI WANAWAIBIA WATANZANIA?MBONA UMEME UKINUNUA UNITI NYINGI UNAKAA MDA MREFU UKITUMIA NA WALA HAWAJALAZIMISHA UZITUMIE UNIT ZOTE NDANI YA MDA FULANI
that makes sense.....ila nawe si ujirushe kwa buku 2 tu..[emoji23] [emoji23] [emoji23] anyway nipo zangu halotel chuo pack...life is damn good. switching cost is easy...
 
Hivi kuna aina ya simu Hata Kama umezima data simu Bado inatumia data?maana majibu Haya nilipewa Na voda baada ya kuwa data zinaisha Hata Kama Niko offline,salio linakatwa
 
Hivi kuna aina ya simu Hata Kama umezima data simu Bado inatumia data?maana majibu Haya nilipewa Na voda baada ya kuwa data zinaisha Hata Kama Niko offline,salio linakatwa
Kwanini hii ya data kuyeyuka kama upepo itokee vodacom tu na sio Halotel? Kazi ya kichwa sio kufuga Nywele tu!
 
Mkuu, tigo wana kifurushi kimoja kinaitwa VIP ukinunua cha elfu tano kwenda mitandao yote wanakuambia, tumia hadi dakika zako zitakapoisha, hawakupi limitations. Hamia huku mkuu
 
Vodacom wanaiba mpaka MB yaani ni shida huu mtandao wa Lowasa...
 
Mkuu, tigo wana kifurushi kimoja kinaitwa VIP ukinunua cha elfu tano kwenda mitandao yote wanakuambia, tumia hadi dakika zako zitakapoisha, hawakupi limitations. Hamia huku mkuu

Tatizo la tigo sms unaweza tuma muda flan ikafika ndani ya saa 24 hapo tu ndio tunapopishana.

Sasa sijajua ni kwa hapa nilipo tu au ni nchi mzima
 
WAKUU MAMBO YAKO HALOTEL VODA NI WIZI MTUPU
 
Back
Top Bottom