viwanja viwili vinauzwa vipo Mbande Dar es
salaam. Kimoja kinauzwa mil 6 na kingine kinauzwa
mil 3.5 vyote vipo kwenye mtaa.. cha mil 6 kina
ukubwa wa futi 60 kwa 50 na cha mil 3.5 kina futi
50 kwa 60 vyote vipo kwenye mtaa na
kumejengeka na umeme tayari ushafika. Mawasiliano:0716 82 21 66 au 0783 29 89 57,
asante
salaam. Kimoja kinauzwa mil 6 na kingine kinauzwa
mil 3.5 vyote vipo kwenye mtaa.. cha mil 6 kina
ukubwa wa futi 60 kwa 50 na cha mil 3.5 kina futi
50 kwa 60 vyote vipo kwenye mtaa na
kumejengeka na umeme tayari ushafika. Mawasiliano:0716 82 21 66 au 0783 29 89 57,
asante