Viwanja vinauzwa tegeta 'a' bei 2.8mil


mpendaMaendeleo

mpendaMaendeleo

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
279
Points
195
mpendaMaendeleo

mpendaMaendeleo

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
279 195
Viko goba tegeta 'a' size mita 20*20 2.8million, 22*22 3million
22*25 3.5million,40*20 5.6million, 44*22 6million na 25*44 7million
viko tambarare na umeme uko jirani.
(kwa taarifa zaidi piga 0718334726)
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Goba ndio Tegeta?
 
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,260
Points
2,000
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,260 2,000
jee vimepimwa?na hiyo sehemu ungeielezea zaidi,ni karibu na kitu gani,kama barabara
 
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,507
Points
1,225
M

Mama Joe

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,507 1,225
karibu na kawawa road inayoanzia wazo mpaka kimara temboni
Asante kidogo umeeleweka ila unatakiwa ujue kwa usahihi eneo lako linaitwaje, mie ninafikiri unamaanisha viwanja vipo Goba ila unapitia njia ya kwa Kawawa au Wazo/Madale. Ungetaja pia kilomita ngapi kutoka barabarani ingesaidia
 
Kitope

Kitope

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
238
Points
195
Kitope

Kitope

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
238 195
Kuna mkuu hapo juu smeuliza kama vimepimwa, na maswali mengine. yote yamejibiwa kasoro hili la kupima. nadhani Mkuu mpenda maendeleo utakuwa umesahau kutupa jibu. tafaddhali tuelimishe ili tujue mambo :)
shukrani
 
S

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,598
Points
2,000
S

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,598 2,000
Mkuu vimepimwa? Siriaz mie nataka ila jibu swali hili kwanza
 
erique

erique

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2010
Messages
541
Points
500
erique

erique

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2010
541 500
Viko goba tegeta 'a' size mita 20*20 2.8million, 22*22 3million
22*25 3.5million,40*20 5.6million, 44*22 6million na 25*44 7million
viko tambarare na umeme uko jirani.
(kwa taarifa zaidi piga 0718334726)

Wadau hivi viwanja vina mgogoro na kesi ipo mahakamani mpaka sasa hivi.Tuwe waangalifu!
 
mpendaMaendeleo

mpendaMaendeleo

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
279
Points
195
mpendaMaendeleo

mpendaMaendeleo

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
279 195
hakuna mgogoro wowote huyu bwana ni mpuuzi na mnafiki nimemsamehe bure kwa kuwa hajui alisemalo?
 
erique

erique

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2010
Messages
541
Points
500
erique

erique

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2010
541 500
hakuna mgogoro wowote huyu bwana ni mpuuzi na mnafiki nimemsamehe bure kwa kuwa hajui alisemalo?
Mheshimiwa usiwadanganye wadau humu ndani.Mimi ndiye yule bwana niliekupigia simu Jumatatu, na mala baada ya kuongea na wewe niliamua kutumia njia za kiusalama kufuatilia ki undani juu ya uhalali wa eneo hilo. Na katika kuhakikisha zaidi niliweza kupata namba ya simu ya mwenyekiti wa mtaa wa eneo husika, nae alituhakikishia ukweli kwamba hilo eneo lina mgogoro. Tafadhari uwe na huruma na watanzania wenzako waliomo humu ndani,maana utapeli kwa wananchi wenzako (ambao nao wanatafuta hela kwa hali ngumu) hautakufikisha mahala pazuri. Inafaa utambue kwamba jambo unalofanya ni kinyume cha sheria, kwakuwa hilo eneo kwa sasa limeshikiliwa na mahakama,hupaswi kufanya mauzo ya aina yeyote.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,138
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,138 2,000
Mheshimiwa usiwadanganye wadau humu ndani.Mimi ndiye yule bwana niliekupigia simu Jumatatu, na mala baada ya kuongea na wewe niliamua kutumia njia za kiusalama kufuatilia ki undani juu ya uhalali wa eneo hilo. Na katika kuhakikisha zaidi niliweza kupata namba ya simu ya mwenyekiti wa mtaa wa eneo husika, nae alituhakikishia ukweli kwamba hilo eneo lina mgogoro. Tafadhari uwe na huruma na watanzania wenzako waliomo humu ndani,maana utapeli kwa wananchi wenzako (ambao nao wanatafuta hela kwa hali ngumu) hautakufikisha mahala pazuri. Inafaa utambue kwamba jambo unalofanya ni kinyume cha sheria, kwakuwa hilo eneo kwa sasa limeshikiliwa na mahakama,hupaswi kufanya mauzo ya aina yeyote.
Mkuu thanks sana ujue kuna watu hawana huruma na wenzao mtu anatafuta hela kwa jasho mtu anaumia kweli kwelii halafu huyu tapeli anataka kuja kula kiulaini,angalia wewe mpendaMaendeleo utaozea jela,
 
Last edited by a moderator:
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,260
Points
2,000
K

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,260 2,000
ki ukweli erique umenisaidia sana.ahsante
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,532
Points
1,250
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,532 1,250
https://www.jamiiforums.com/matangazo-madogo/343628-viwanja-vya-bei-nafuu-sana-vinauzwa-goba-matosa.html

tar 24/10/2012
Viko 7km kutoka kimaramwisho size
mita 20*20 3mil, 20*25 3.5mil, 20*40 6mil
na 25*40 7mil.

[FONT=&amp](vyote viko tambarare na vinafikika [/FONT]
[FONT=&amp]kwa gari,umeme uko jirani.)[/FONT]

[FONT=&amp]piga 0715055577/0769055577[/FONT]


tar 10/12/2012

Viko goba tegeta'a' size mita 20*20 2.8million, 22*22 3million
22*25 3.5million,40*20 5.6million, 44*22 6million na 25*44 7million
viko tambarare na umeme uko jirani.
[FONT=&amp](kwa taarifa zaidi piga [/FONT]0718334726)
mpendaMaendeleo ni wa kuogopwa kama ukoma!
 
mpendaMaendeleo

mpendaMaendeleo

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
279
Points
195
mpendaMaendeleo

mpendaMaendeleo

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
279 195
Mheshimiwa usiwadanganye wadau humu ndani.Mimi ndiye yule bwana niliekupigia simu Jumatatu, na mala baada ya kuongea na wewe niliamua kutumia njia za kiusalama kufuatilia ki undani juu ya uhalali wa eneo hilo. Na katika kuhakikisha zaidi niliweza kupata namba ya simu ya mwenyekiti wa mtaa wa eneo husika, nae alituhakikishia ukweli kwamba hilo eneo lina mgogoro. Tafadhari uwe na huruma na watanzania wenzako waliomo humu ndani,maana utapeli kwa wananchi wenzako (ambao nao wanatafuta hela kwa hali ngumu) hautakufikisha mahala pazuri. Inafaa utambue kwamba jambo unalofanya ni kinyume cha sheria, kwakuwa hilo eneo kwa sasa limeshikiliwa na mahakama,hupaswi kufanya mauzo ya aina yeyote.
Ndugu Erique kama wewe ni mkweli weka jina kamili la mwenyekiti wa mtaa, namba ya simu na Jina la mtaa ili wadau wampigie huyo mwenyekiti....
 

Forum statistics

Threads 1,283,754
Members 493,810
Posts 30,799,889
Top