Viwanja viko surveyed tayari

Viwanja viko surveyed tayari

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Posts
96,505
Reaction score
138,384
viko kigamboni amani gomvu viwanja hivyo viko karibu na bahari ....kwa wale wanao ifahamu changani beach hotel and reasort basi hivyo viwanja viko karibu na hotel hiyo.upepo wa bahari unaupataaa na bahari unaiona kwa mbali.sqmt 1 ni sh 15000...kuna mdau aliniletea mchoro wote wa huko yani survey plan nnao nmeona nisiwe mchoyo niwafahamiahe wana jf ambao watataka....kwa ambaye yuko serious ani pm.natanguliza salam na nawatakia jumapili njema
 
20*20 hiyo ni zaidI ya sqmt 300 mkuu.....utapata tu usiogope mkuu njoo uchukue kiwanja upande wa beach

Hivyo viwanja vinapatikana kwa mpango serikalini au kwa watu binafsi wanaomiliki?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom