Viwanja vikali vya matanuzi Dar, hebu tujuzane wadau...

Viwanja vikali vya matanuzi Dar, hebu tujuzane wadau...

Hhahahaaaaaaaaa! Kona ya mawenzi imediately baada ya chama pale hiyo italian ndo ipo bisha? Ya siku nyingi sanaaa ile mahala! Toka niko second year. TBT siku hizi nikoenda kunabambaa ni More fire kwa Papaaaa Pedesheee John Mangi! Dar west park na Swiss Pub.

Swiss kumekua si kama zaman hapabambi sana
 
AKEMI is the baddest news in town! Laki si pesa millioni deni! Dinner ya 2 people mkiacha tu laki tu 3 sio breaking news. Chezeya moving restaurant!(Sijatia chumvi) Dinner is srictly by booking! Hapana chezeya IndianFrench standards ndani ya bongo!

Kuna ALBASHA kwa sie tunaopenda mapigo ya Arabic! Lebanese cuisines!

Na vingi vile vile vya kila siku. Run way, ambassador, level 8, Savannah, Et al kwa nyie wa kishua.

Mango garden, Mashujaa kwa MAMAAAA SAKINA (Huku ni vingunguti kiembe mbuzi, uswaziiiinoma noma! Ila kunanogaje mbaya sasaaa! Acha kabisaaa! Mauono ya internent hayazeeki na kuzaa kote.) Meda, B bar, Kibo complex, didys, Jackies, Q bar, Cine club, giraffe, ET AL! Kwa wabono wa kawaida tusiopenda makuu na tunaopenda kunywa bia zetu kwa amani na utulivu pasi mashauzi yasiyo na maana!

Casino pia zile zile karibu zote za wahindi. New Africa, Las Vegas, Seacliff, Le grande (Hii inanoga sanaaa nasikia). In short mujini hakuna jipya kivileeeeeeee!

Viwanja vya kuspend na family ndo vinaongezwa!

nilipo bold hivyo viwanja hatujawahi kukutana kweli?
 
Kijana njoo Karambezi pale seaclif Hotel leo jioni utanikuta, na kama unapenda piza nitakupa offer wewe na papuchi lako upande wa Sea cliff village, usiku tunakwenda kula shisha sleep way.
 
AKEMI is the baddest news in town! Laki si pesa millioni deni! Dinner ya 2 people mkiacha tu laki tu 3 sio breaking news. Chezeya moving restaurant!(Sijatia chumvi) Dinner is srictly by booking! Hapana chezeya IndianFrench standards ndani ya bongo!

Kuna ALBASHA kwa sie tunaopenda mapigo ya Arabic! Lebanese cuisines!


Na vingi vile vile vya kila siku. Run way, ambassador, level 8, Savannah, Et al kwa nyie wa kishua.

Mango garden, Mashujaa kwa MAMAAAA SAKINA (Huku ni vingunguti kiembe mbuzi, uswaziiiinoma noma! Ila kunanogaje mbaya sasaaa! Acha kabisaaa! Mauono ya internent hayazeeki na kuzaa kote.) Meda, B bar, Kibo complex, didys, Jackies, Q bar, Cine club, giraffe, ET AL! Kwa wabono wa kawaida tusiopenda makuu na tunaopenda kunywa bia zetu kwa amani na utulivu pasi mashauzi yasiyo na maana!

Casino pia zile zile karibu zote za wahindi. New Africa, Las Vegas, Seacliff, Le grande (Hii inanoga sanaaa nasikia). In short mujini hakuna jipya kivileeeeeeee!

Viwanja vya kuspend na family ndo vinaongezwa!

Mmmh! aisee sijawahi kukutana na wa sampuli yako...hivi una b/friend au ushaolewa?
 
we umejenga hata kibanda cha vyumba 2?
chezea maisha,kula bata mjini,fainali uzeeni? utakufa kama Kanumba

Nina gari kali tu ya kutembelea Hyundai Coupe Sports Car, nyumba bado, ila kwa nguvu za alie juu nitafanikisha tu...kupanga ni kuchagua...
 
Karibu Mbezi Msakuzi( Mbezi shamba)Mpigi Magohe Road La Villa Chika zamani Countrypoint utapata kitu roho inapenda na upepo mwanana ,unpolluted air , bila kusahau music ,live band kwa wale wapenzi.
 
Nina gari kali tu ya kutembelea Hyundai Coupe Sports Car, nyumba bado, ila kwa nguvu za alie juu nitafanikisha tu...kupanga ni kuchagua...

HONGERA baba/mama mwenye gari!
jidanganye hivyo na maisha yanasonga mbele.
hakuna shida hata wanao utawaridhisha gari! lakini kumbuka ikitokea ukafa kabla ya kujenga na ukaacha magari,watoto wako wanaweza kucharaza bakora kaburi lako.
 
HONGERA baba/mama mwenye gari!
jidanganye hivyo na maisha yanasonga mbele.
hakuna shida hata wanao utawaridhisha gari! lakini kumbuka ikitokea ukafa kabla ya kujenga na ukaacha magari,watoto wako wanaweza kucharaza bakora kaburi lako.
Don take life too serious mkuu... Kujenga ni sehemu ya maisha na kustarehe ni sehem ya maisha pia...
 
Don take life too serious mkuu... Kujenga ni sehemu ya maisha na kustarehe ni sehem ya maisha pia...

acha kutetea utumbo! tambua kujenga ni kwa faida yako tena ya kudumu,jamaa zako na jamii nzima na starehe ni kwa faida yako tu tena ya muda mfupi sana.Jitambue nyie acheni kutetea ujinga!
 
Hhahahaaaaaaaaa! Kona ya mawenzi imediately baada ya chama pale hiyo italian ndo ipo bisha? Ya siku nyingi sanaaa ile mahala! Toka niko second year. TBT siku hizi nikoenda kunabambaa ni More fire kwa Papaaaa Pedesheee John Mangi! Dar west park na Swiss Pub.

Kuna sehemu usioijua we mwanamama?
 
acha kutetea utumbo! tambua kujenga ni kwa faida yako tena ya kudumu,jamaa zako na jamii nzima na starehe ni kwa faida yako tu tena ya muda mfupi sana.Jitambue nyie acheni kutetea ujinga!
Hahahahaaa.... Mkuu inaonyesha una hasira sana na maisha.., Kila mtu unafanya ile kitu inampa raha. Wengine raha zao ni kujenga, wengine ni kustarehe.
 
Back
Top Bottom