Viwanja kibaha

Viwanja kibaha

Joined
Nov 21, 2019
Posts
83
Reaction score
44
Habari wadau,

Kuna viwanja Kibaha kata ya Kongowe Kitongoji Cha Kigelo

Viwanja vilipo ni umbali wa Kilometer 2 kutokea Morogoro Road

Huduma za maji na umeme zote zipo

Bei ya kiwanja ni TZS 4,000,000 kwa mita za mraba 400

Tuwasiliane kwa 0693 347206

Karibuni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii bei ni ya mbezi makabe huko kibaha hata 3,000,000 bado ni uonevu

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbezi makabe upate kiwanja kwa 3mil? Angalia usije ukapigwa. Huko kiwanja cha 20 by 20 au 400 square meter sio chini ya mil. 10. Chini ya hapo unalengeshwa kupigwa. Kibaha na vitongoji vyake kiwanja cha aina hiyo bei ni kuanzia 3.5mil. Chini ya hapo unalengeshwa kupigwa. Wateja mnapotafuta viwanja inabidi mjifunze kujua bei elekezi ukitaka kitonga utapigwa.
 
Mbezi makabe upate kiwanja kwa 3mil? Angalia usije ukapigwa. Huko kiwanja cha 20 by 20 au 400 square meter sio chini ya mil. 10. Chini ya hapo unalengeshwa kupigwa. Kibaha na vitongoji vyake kiwanja cha aina hiyo bei ni kuanzia 3.5mil. Chini ya hapo unalengeshwa kupigwa. Wateja mnapotafuta viwanja inabidi mjifunze kujua bei elekezi ukitaka kitonga utapigwa.
Kibaha kwa 4m bado, labda iwe ni karibu na center karibu na mji na iliyochangamka kibiashara, milion tatu Kiluvya unapata square mita 500 kwa milion 3.yaan 25 kwa 25.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuongea ni rahisi! Njooo na hiyo mil. 3 yako uone kama utapata 25by25 square meter 625. Nasema ukipata jua kina migogoro au bondeni au mkondo wa maji unapita hapo! Au unapigwa kwa kuuziwa mara mbili, tatu, n.k. Kati ya vitu ambavyo havishuki bei kirahisi hata kipindi hiki cha JPM ni viwanja! Usichukulie poa!
 
Mbezi makabe upate kiwanja kwa 3mil? Angalia usije ukapigwa. Huko kiwanja cha 20 by 20 au 400 square meter sio chini ya mil. 10. Chini ya hapo unalengeshwa kupigwa. Kibaha na vitongoji vyake kiwanja cha aina hiyo bei ni kuanzia 3.5mil. Chini ya hapo unalengeshwa kupigwa. Wateja mnapotafuta viwanja inabidi mjifunze kujua bei elekezi ukitaka kitonga utapigwa.
Mkuu usibishane na mimi. Nina viwanja 3 20*20 makabe nilinunua kwa m. 5, ukitaka m 7 nakuuzia hio 3 m ya juu kanunulie tofali.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuongea ni rahisi! Njooo na hiyo mil. 3 yako uone kama utapata 25by25 square meter 625. Nasema ukipata jua kina migogoro au bondeni au mkondo wa maji unapita hapo! Au unapigwa kwa kuuziwa mara mbili, tatu, n.k. Kati ya vitu ambavyo havishuki bei kirahisi hata kipindi hiki cha JPM ni viwanja! Usichukulie poa!
Sawa mkuu. Ila kibaha km 2 toka lami mil hizo unatuumiza

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapana mzee! Nimekaa kwenye hii biashara muda mrefu naifahamu vizuri. Hakuna kitu ambacho waliowahi kuwa na maeneo hawauzi kirahisi kama viwanja. Ninafanyabiashara ya kununua heka kwa mtu alafu nakata viwanja na kuuza. Nakuambia hii biashara ni ngumu asikwambie mtu. Ukinunua ndani ndani bei rahisi hakuna huduma ya jamii hupati wala haji mtu. Sehemu inayofikiwa na barabara, maji umeme unanunua heka mil. 20 hadi 25 unadhani ukikata na kutoa barabara za mtaa unapata viwanja kati ya 10 hadi 12 ukiuza chini ya 3.5mil hupati kitu! Na kuuza kwenyewe kwa mbinde!
 
Hapana mzee! Nimekaa kwenye hii biashara muda mrefu naifahamu vizuri. Hakuna kitu ambacho waliowahi kuwa na maeneo hawauzi kirahisi kama viwanja. Ninafanyabiashara ya kununua heka kwa mtu alafu nakata viwanja na kuuza. Nakuambia hii biashara ni ngumu asikwambie mtu. Ukinunua ndani ndani bei rahisi hakuna huduma ya jamii hupati wala haji mtu. Sehemu inayofikiwa na barabara, maji umeme unanunua heka mil. 20 hadi 25 unadhani ukikata na kutoa barabara za mtaa unapata viwanja kati ya 10 hadi 12 ukiuza chini ya 3.5mil hupati kitu! Na kuuza kwenyewe kwa mbinde!
Respect mkuu kumbe wewe ni guru wa viwanja. Ukiwa na vile vipo jirani na barabara nitag

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mbezi makabe upate kiwanja kwa 3mil? Angalia usije ukapigwa. Huko kiwanja cha 20 by 20 au 400 square meter sio chini ya mil. 10. Chini ya hapo unalengeshwa kupigwa. Kibaha na vitongoji vyake kiwanja cha aina hiyo bei ni kuanzia 3.5mil. Chini ya hapo unalengeshwa kupigwa. Wateja mnapotafuta viwanja inabidi mjifunze kujua bei elekezi ukitaka kitonga utapigwa.
Mh

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kibaha kwa 4m bado, labda iwe ni karibu na center karibu na mji na iliyochangamka kibiashara, milion tatu Kiluvya unapata square mita 500 kwa milion 3.yaan 25 kwa 25.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mzee Kiluvya ya wapi hiyo, unapata hicho kiwanja!???,
Kiluvya viwanja vinaanza kupatikana Kilometer 10 kutokea Morogoro road,
Kuna sehemu inaitwa Makurunge,
Kiwanja 20 kwa 20 unapata kwa Milioni 5 huko,
Mzee hizi biashara za viwanja watu kama wamekuwa wanaambiana sasa bei zake,

Maana kila sehemu nilipoenda na ki milioni mbili changu watu walikua wanakaza, wanasema angalau ningekua na 3M,

Kiujumla hivi sasa ardhi imepanda thamani sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom