Viwanja bei chee, lete mteja pata commission!

Gor

JF-Expert Member
May 27, 2014
2,793
1,195
Viwanja vyenye ukubwa wa ft50 kwa 40 ft vipo tele Ilala na Temeke Dar bei ni 2,500,000 tu.Vipo kisewe na Msongola Dar.Wahi wakati huu bei ni afadhali!.Wasiliana nami kupitia namba 0717288306....Nunua plot....anza ujenzi sasa.MCHANGA NA MAJI YAPO KARIBU.Pia mashamba kuanzia heka 1 yapo kwa bei poa.
 

Janjaweed

JF-Expert Member
Jan 20, 2010
10,986
2,000
Viwanja vyenye ukubwa wa ft50 kwa 40 ft vipo tele Ilala na Temeke Dar bei ni 2,500,000 tu.Vipo kisewe na Msongola Dar.Wahi wakati huu bei ni afadhali!.Wasiliana nami kupitia namba 0717288306....Nunua plot....anza ujenzi sasa.MCHANGA NA MAJI YAPO KARIBU.Pia mashamba kuanzia heka 1 yapo kwa bei poa.
dude futi 50 ni sawa na mita kama 15 na futi arobaini ni sawa na mita kama 12

unajenga nyumba au viota?? kiwanja cha 15x12

kiwanja cha square metter 180 unajenga nini?? frame??
 

Gor

JF-Expert Member
May 27, 2014
2,793
1,195
dude futi 50 ni sawa na mita kama 15 na futi arobaini ni sawa na mita kama 12

unajenga nyumba au viota?? Kiwanja cha 15x12

kiwanja cha square metter 180 unajenga nini?? Frame??
...eneo limelengwa kwa high density,kwa watu wa kawaida ili wapate plot kwa bei poa na wamiliki nyumba,futi 50 kwa 40 unatoa nyumba safi ya vyumba 6 na eneo linabaki kubwa tu la sewage,parking na open....KWA VIWANJA PIGA 07170288306
 

perepeche

Senior Member
May 27, 2014
104
0
ni vizuri pia kama una muda uende ukajionee kwa macho,kucomment peke yake hautaridhika,kama mtu ni muhitaji wa kweli.
 

srinavas

JF-Expert Member
Jun 5, 2011
3,401
2,000
Ukitaka kufika huko unapanda magari ya wapi? Maana ndio kwanza napasikia . maana huu mji nao mpana kwel
 

Janjaweed

JF-Expert Member
Jan 20, 2010
10,986
2,000
...eneo limelengwa kwa high density,kwa watu wa kawaida ili wapate plot kwa bei poa na wamiliki nyumba,futi 50 kwa 40 unatoa nyumba safi ya vyumba 6 na eneo linabaki kubwa tu la sewage,parking na open....KWA VIWANJA PIGA 07170288306
aisee...

haya
 

xfactor

JF-Expert Member
Jan 25, 2014
1,511
1,250
...eneo limelengwa kwa high density,kwa watu wa kawaida ili wapate plot kwa bei poa na wamiliki nyumba,futi 50 kwa 40 unatoa nyumba safi ya vyumba 6 na eneo linabaki kubwa tu la sewage,parking na open....KWA VIWANJA PIGA 07170288306
Acha uongo,huo uhandisi umesoma wewe?!!

12X15 nyumba ya vyumba sita na nafasi inabaki!!

Labda ghorofa otherwise Utakuwa unaota Au unaongealea miujiza.
 

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Jul 16, 2013
1,024
2,000
1meter is equal to 3.3feet so 50ft is equal to 15.5m and 40ft is equal to 13.2m. Asante
 

mge

JF-Expert Member
Dec 19, 2013
547
250
Viwanja vyenye ukubwa wa ft50 kwa 40 ft vipo tele Ilala na Temeke Dar bei ni 2,500,000 tu.Vipo kisewe na Msongola Dar.Wahi wakati huu bei ni afadhali!.Wasiliana nami kupitia namba 0717288306....Nunua plot....anza ujenzi sasa.MCHANGA NA MAJI YAPO KARIBU.Pia mashamba kuanzia heka 1 yapo kwa bei poa.
Hizo ni mita au ft?
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,185
2,000
Acha uongo,huo uhandisi umesoma wewe?!!

12X15 nyumba ya vyumba sita na nafasi inabaki!!

Labda ghorofa otherwise Utakuwa unaota Au unaongealea miujiza.
Mkuu inawezekana,
Pengine wewe eneo la chumba kimoja mwenzio anatoa viwili.

Ukubwa wa vyumba vya Nyumba zilizoko Masaki, Osterbay e.t.c hauko sawa na ukubwa wa vyumba vya Nyumba zilizoko Mbagala, Mburahati, Tandale, Vingunguti, e.t.c
 

Kaplizer

JF-Expert Member
Apr 27, 2014
487
250
Mh hio ni bustan sio kiwanja
naona wana JF wengi huwa wanajaji sana hiki kitu sijui sababu ya ujinga, ubishi au kutofahamu... Uref huo unaozungumziwa hapo ni mkubwa pia waweza toa nyumba kubwa na parking ikabaki... Hebu mjenge desturi ya kudadisi na kwenda kujionea viwanja vyenyewe...
 

Reazon Zeph

Member
Aug 24, 2013
82
0
nauza kiwanja goba (kunguru )st.joseph kina nyumba ya kukarabati kidogo ina umeme maji yapo eneo lipo hatua tano toka hifadhi ya barabara ukubwa wa eneo 20*25 dalali hatakiwi ni pm kwa inf zaidi
 

Mkubwa ndevu

JF-Expert Member
Feb 17, 2011
830
250
...eneo limelengwa kwa high density,kwa watu wa kawaida ili wapate plot kwa bei poa na wamiliki nyumba,futi 50 kwa 40 unatoa nyumba safi ya vyumba 6 na eneo linabaki kubwa tu la sewage,parking na open....KWA VIWANJA PIGA 07170288306
hivi futi 12 unazijua au hii ndio style mpya ya broker
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom