Tetesi: Viwango vipya vya mishahara


D

degera kichaa

Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
82
Likes
48
Points
25
D

degera kichaa

Member
Joined Sep 12, 2012
82 48 25
Kuna uzushi unaendelea kwenye mitandao ya kijamii unaoonesha mabadiliko ya viwango vya mishahara kwa watumishi wa sekta ya umma. Tunaomba muwapuuze wanaosambambaza maana sio wakweli wanalengo la kutufarakanisha na wafanyabiashara
 
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2016
Messages
1,111
Likes
1,098
Points
280
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2016
1,111 1,098 280
Kuna uzushi unaendelea kwenye mitandao ya kijamii unaoonesha mabadiliko ya viwango vya mishahara kwa watumishi wa sekta ya umma. Tunaomba muwapuuze wanaosambambaza maana sio wakweli wanalengo la kutufarakanisha na wafanyabiashara
mbona habariyako haijakamilika mkuu hiyo kauli kaisema nani
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,455
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,455 280
Kuna uzushi unaendelea kwenye mitandao ya kijamii unaoonesha mabadiliko ya viwango vya mishahara kwa watumishi wa sekta ya umma. Tunaomba muwapuuze wanaosambambaza maana sio wakweli wanalengo la kutufarakanisha na wafanyabiashara
Toa ufafanuzi wa hiki unachoandika!
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,339
Likes
6,783
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,339 6,783 280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,194
Likes
658
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,194 658 280
duh
 
Mkwala

Mkwala

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2014
Messages
737
Likes
580
Points
180
Age
29
Mkwala

Mkwala

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2014
737 580 180
Hata mimi habari hizo nakutana nazo sana mitandaoni,kwani tangazo la kusitisha ajira,kupanda vyeo,ongezeko la mshahara(labda 1% ambayo itapungua kwenye PAYE) HATUKUELEWA VIZURI.Lakini siku zimebaki chache kabla ya kujiridhirisha na uvumi huu.
 
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,194
Likes
658
Points
280
mansakankanmusa

mansakankanmusa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,194 658 280
ni tetesi hewa
 
D

degera kichaa

Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
82
Likes
48
Points
25
D

degera kichaa

Member
Joined Sep 12, 2012
82 48 25
Habari zenyewe ni kama hizi hapo chini nimezikopi somewhere

HABARI HII NI LIVE BILA CHENGA KUHUSU SALARY KWA MWEZI JULY 2016 1.TGTS A1-546,000 2.TGTS B1-694, 000 3.TGTSC1-782,500 4.TGTS D1-939,000 5.TGTS E1-1,319,000 6.TGTS F1-1,653,000 7.TGTSG1-1,970,000 8.TGTSH1-2,584,000 9.TGTSI1-2,865,000 PROVED.......... HAPA KAZI TU
TGS A1~ 746,000
TGS B1 ~894.000
TGS C1 ~982,500
TGS D1~ 1,139,000
TGS E1~ 1,219,000
TGS F1 ~1,4053,000
TGS G1 ~1,670,000
TGS H1~ 1,884,001~ 2,665,000.

Hiyo ndiyo mishahara mipya ambayo waraka umetoka IJUMAA. Inaanza kutumika Julai 2016. Asant
 
B

Baba Jazey

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2016
Messages
310
Likes
205
Points
60
B

Baba Jazey

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2016
310 205 60
Habari zenyewe ni kama hizi hapo chini nimezikopi somewhere

HABARI HII NI LIVE BILA CHENGA KUHUSU SALARY KWA MWEZI JULY 2016 1.TGTS A1-546,000 2.TGTS B1-694, 000 3.TGTSC1-782,500 4.TGTS D1-939,000 5.TGTS E1-1,319,000 6.TGTS F1-1,653,000 7.TGTSG1-1,970,000 8.TGTSH1-2,584,000 9.TGTSI1-2,865,000 PROVED.......... HAPA KAZI TU
TGS A1~ 746,000
TGS B1 ~894.000
TGS C1 ~982,500
TGS D1~ 1,139,000
TGS E1~ 1,219,000
TGS F1 ~1,4053,000
TGS G1 ~1,670,000
TGS H1~ 1,884,001~ 2,665,000.

Hiyo ndiyo mishahara mipya ambayo waraka umetoka IJUMAA. Inaanza kutumika Julai 2016. Asant
mkuu, muheshimiwa amesitisha hivi vitu sas wewe unasema kuna waraka umetoka. huo waraka ukwapi? tusiwapotoshe watu
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
10,626
Likes
13,254
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
10,626 13,254 280
Kuna uzushi unaendelea kwenye mitandao ya kijamii unaoonesha mabadiliko ya viwango vya mishahara kwa watumishi wa sekta ya umma. Tunaomba muwapuuze wanaosambambaza maana sio wakweli wanalengo la kutufarakanisha na wafanyabiashara
Kwani wewe ndiye msemaji wa Kurugenzi ya mawasiliano ya Ikulu?

Kwa kuwa uteuzi mwingi wa Mkuu huwa anaufanya siku za weekends, huenda ikawa ndiyo umeula kwa kupata hiyo post......
 
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2016
Messages
4,167
Likes
2,672
Points
280
Auz

Auz

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2016
4,167 2,672 280
Kuna uzushi unaendelea kwenye mitandao ya kijamii unaoonesha mabadiliko ya viwango vya mishahara kwa watumishi wa sekta ya umma. Tunaomba muwapuuze wanaosambambaza maana sio wakweli wanalengo la kutufarakanisha na wafanyabiashara
Mishahara ya wafanyakazi wa umma inawahusu vipi wafanya biashara?
 
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
5,584
Likes
1,748
Points
280
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
5,584 1,748 280
Hakuna nyongeza.bajeti ya mishahara 2015/2016 ilikuwa trillion 6 na mwaka huu wa fedha 2016/2017 ni trillion 6.hivyo acha kupanua koromeo.
 
M

Michael p

Member
Joined
Jul 16, 2016
Messages
18
Likes
2
Points
5
M

Michael p

Member
Joined Jul 16, 2016
18 2 5
Maafisa utumishi ndo wanaweza kudhibitisha hizi taarifa maana mfumo wa mishahara yaani LAWSON wanao ofisini
 
K

KICHINJIO 15

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
824
Likes
552
Points
80
K

KICHINJIO 15

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
824 552 80
Habari zenyewe ni kama hizi hapo chini nimezikopi somewhere

HABARI HII NI LIVE BILA CHENGA KUHUSU SALARY KWA MWEZI JULY 2016 1.TGTS A1-546,000 2.TGTS B1-694, 000 3.TGTSC1-782,500 4.TGTS D1-939,000 5.TGTS E1-1,319,000 6.TGTS F1-1,653,000 7.TGTSG1-1,970,000 8.TGTSH1-2,584,000 9.TGTSI1-2,865,000 PROVED.......... HAPA KAZI TU
TGS A1~ 746,000
TGS B1 ~894.000
TGS C1 ~982,500
TGS D1~ 1,139,000
TGS E1~ 1,219,000

TGS F1 ~1,4053,000
TGS G1 ~1,670,000
TGS H1~ 1,884,001~ 2,665,000.

Hiyo ndiyo mishahara mipya ambayo waraka umetoka IJUMAA. Inaanza kutumika Julai 2016. Asant
Ufafanuzi/marekebisho kwenye bold tafadhali
 
salim kimosa

salim kimosa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2016
Messages
378
Likes
319
Points
80
salim kimosa

salim kimosa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2016
378 319 80
Habari zenyewe ni kama hizi hapo chini nimezikopi somewhere

HABARI HII NI LIVE BILA CHENGA KUHUSU SALARY KWA MWEZI JULY 2016 1.TGTS A1-546,000 2.TGTS B1-694, 000 3.TGTSC1-782,500 4.TGTS D1-939,000 5.TGTS E1-1,319,000 6.TGTS F1-1,653,000 7.TGTSG1-1,970,000 8.TGTSH1-2,584,000 9.TGTSI1-2,865,000 PROVED.......... HAPA KAZI TU
TGS A1~ 746,000
TGS B1 ~894.000
TGS C1 ~982,500
TGS D1~ 1,139,000
TGS E1~ 1,219,000
TGS F1 ~1,4053,000
TGS G1 ~1,670,000
TGS H1~ 1,884,001~ 2,665,000.

Hiyo ndiyo mishahara mipya ambayo waraka umetoka IJUMAA. Inaanza kutumika Julai 2016. Asant
hiyo taarifa ni uongo haina ukweli hata chembe mpaka sasa hivi hakuna waraka wowote wa mishahara uliotoka acheni kudanganya
 

Forum statistics

Threads 1,238,917
Members 476,275
Posts 29,336,594