Superb2014
JF-Expert Member
- Jul 29, 2017
- 10,592
- 8,981
Vipi kuhusu wa Maji ya Kunde?
dada mtoa mada, we ni kundi gani hapo.?
Kwa hapa mwanza si nyeupe si nyeusi zote zinakimbiza aisee unaweza gongwa gari hivihivi
Ni mawazo yako tu mbona mi ni mweupe na nina msambwanda wa kutosha
Vipi kuhusu wa Maji ya Kunde?
Ni mawazo yako tu mbona mi ni mweupe na nina msambwanda wa kutosha
Karibu nyumbaniKwa hapa mwanza si nyeupe si nyeusi zote zinakimbiza aisee unaweza gongwa gari hivihivi
sawaUtafilwa ww