Vitanda na Godoro vinauzwa bei mseleleko

Joined
Jul 8, 2026
Posts
37
Reaction score
77
Tunafanya Renovation ya Guest ipo Pugu Majohe, so tunatoa vitanda vya zamani tunaweka kitanda vipya na kupaka rangi so vile vya zamanibtunauza bei ya kutupa kabisa

1. Kitanda 150,000 Godoro 120,000

2. Ukichukua kitanda na Godoro utalipia 140, 000 pia magodoro yamebakia mawili tu njoo uone kazi uchukuwe fasta. Ahsante

0710782874
 

Attachments

  • 20260901_162320.jpg
    583.9 KB · Views: 13
  • 20260901_162318.jpg
    590.6 KB · Views: 9
  • 20260901_162308.jpg
    495.4 KB · Views: 9
  • 20260901_162303.jpg
    569 KB · Views: 10
  • 20260901_162240.jpg
    596.6 KB · Views: 8
  • 20260901_162212.jpg
    292.8 KB · Views: 11
  • 20260901_162221.jpg
    229.6 KB · Views: 10
Ila watu humu mna maneno eeh😂kwamba mtu akinunua kitanda au godoro ameondoka na wananchi wake😁
 
Kwanini msipeleka kugawa kwenye orphanage?
 
Hii biashara imeshakuwa ngumu. Kutaja neno "guest" kumeharibu kila kitu.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…