Vitalis Maembe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitalis Maembe

Discussion in 'Entertainment' started by IronBroom, May 27, 2010.

  1. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. gwandumi

    gwandumi Senior Member

    #2
    May 13, 2013
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    vitalis huwa nazikubali sana 2ngo zake zina vina sio km za mpoto anaenda tu km anasoma gazeti
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Majina bwana kwa kufanana,namkumbuka kuna Padri aliwahi kuja kwenye parokia yetu alikuwa anaitwa Vitalis Maembe,aliwahi kukamatwa anazini na mke wa mkuu wa kituo cha polisi ikabidi wamhamishe fasta kuogopa aibu ya mwaka
     
  4. gwandumi

    gwandumi Senior Member

    #4
    May 14, 2013
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    uyo padri gozgoz..!sema huyu ni mwanamuziki wa nyimbo za asili!
     
  5. k

    kibolibo JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2013
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    so great musician...
     
  6. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2013
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    one of the real musicians in tanzania,, wanaojielewa na kujitambua,,,
     
  7. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2013
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,093
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Chanjo ya rushwa.
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa ni kichwa sana... namkubali sana...
     
  9. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2013
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,964
    Likes Received: 852
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa ni wa ukweli sana nimekuwa nikifatilia video ambazo zimeandaliwa na watetezi wa haki za binadam kuhusu watz wanavyopokonywa ardhi yao na mateso wanayopata waishio karibu na migodi huko mara.... basi nyimbo zake zinatumika kama sound track.... huwa najikuta natokwa machozi mwenyewe... he is a great song writer
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2013
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,139
    Trophy Points: 280
    Tushawazowea... Yeyote anayewasema huwa majibu kwake ndo haya
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2013
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,194
    Likes Received: 5,386
    Trophy Points: 280
    napenda kazi zake!na pia si mtu wa skendo!!
     
  12. ki2c

    ki2c JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2017
    Joined: Jan 17, 2016
    Messages: 1,009
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Jana ameimba kwenye kongamano la kitaaluma la Azimio la Arusha,alikonga nyoyo za tuliokuwepo kwa kuimba kwa hisia kali sana.Hongera yake.
     
  13. ki2c

    ki2c JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2017
    Joined: Jan 17, 2016
    Messages: 1,009
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Jana ameimba kwenye kongamano la kitaaluma la Azimio la Arusha,alikonga nyoyo za tuliokuwepo kwa kuimba kwa hisia kali sana.Hongera yake.
     
Loading...