Vita ya Clouds Media Vs Media Zingine Itaua Mziki Wetu

Vita ya Clouds Media Vs Media Zingine Itaua Mziki Wetu

sonaderm

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2015
Posts
618
Reaction score
1,817
Habari wadau..

Kwanza nianze kwa kukiri mimi ni mpenzi sana wa muziki wa bongofleva ila kuna kitu kinachoendelea naona huko mbele kutakuwa na giza kwa wasanii wetu wa bongo!

Katika ulimwengu wa sasa kibiashara, ushindani ni kitu muhimu ukikaziwa na ubunifu..Sasa hizi media zetu za Tanzania wanaushindani ambao utawaumiza sana wasanii wa bongo hasa kimaslahi na umoja..

Kila kukicha tumesikia vita ya kibiashara kati ya Radio clouds na EA radio, Clouds na EFM n.k..Vita hii ya kibishara si mbaya ila pale inapomgusa msanii kutopigiwa nyimbo zake kisa amekosana na watu flani si sawa hata kidogo..Au msanii anayesikika radio fulani, hatakiwi kusikika radio pinzani..Hapo wanakosea sana..

Chanzo kingine cha Tatizo hili ambalo linaelekea kuumiza wasanii ni pale Clouds au watangazaji inapowasimamia wasanii flani..Hii si kitu kizuri hata kidogo maana watawapendelea wasanii wao kwa maslahi yao, vivyo hivyo kwa radio zingine. Kitu ninachopendekeza wasanii wangetakiwa kuwa na menejiment ambazo ni independent au zisifungamane na radio au media yoyote..Kwa style ya kuwasimamia wasanii na kupiga nyimbo zao kwa kutumia kampuni ile ile au washirika wale wale, inaleta mgawanyo wa kimaslahi na wasanii lazima wawe kwenye madaraja na kutengana..Maana wale wanaopewa promo na hiyo radio au media watajiona wako juu kumbe wanabebwa na kampuni wakati wenye vipaji vyao wakiminywa kidizaini.Noma sana!

Ni wakati sasa hizi media zisiwagawe wasanii kwa kisingizio cha kuwasimamia au maslahi yao kibiashara, waachwe wawe independent hata kama hizo media zina compete kwenye biashara, pili wasanii waachwe huru kwenye maamuzi ya maslahi yao na si kushurutishwa!Ninamaanisha msanii anakuwa huru ku negotiate bila aibu wakati wa show na matamasha yanayoandaliwa na hizo media..Na wanaposhindwana asichukuliwa kama adui, nyimbo zake zipigwe tu!Kwani Tatizo ni mziki wake au maslahi yake?

Hizi media na watangazaji waachane na mambo ya kuwasimamia wasanii maana italeta conflict of interest na mfano mzuri ni issue ya dada yetu Jide na Ruby..Pia ifike mahali wasanii nao wajitambue, wamezidi kulia lia wakati hawana ushirikiano linapokuja suala la maslahi yao..Its the time wanatakiwa kuwa free na kuamini kwenye vipaji vyao na si kubebwa au promo kupitia kituo fulani cha radio au runinga!Wajiamini..Mbona engineer anaposhindwa maslahi au kukosana na kampuni fulani hatengwi?Kwa nini wasanii?

Huko kwa wenzetu hakuna cha kusimamiwa na maredio au maTHT yenu, mtu anatoka from hood au kitaa na anatusua tu vizuri to the world, hiki kitu naona kipo Tanzania pekee, yaani bila kupitia kwa vituo fulani hautoboi..Mfano mzuri ni huyu dogo kwenye picha, anaitwa Young Ma hajasainiwa na lebo yoyote na wala hajabebwa na radio yoyote lakini anatesa kimataifa from hood.

screen-shot-2015-10-30-at-12-04-58-am-1.png
 
Ruge anayafaham zaid hii michango maana kina roho mbaya km ya kunguni
 
Clouds haina nguvu kivile
mfano ni WCB tu hawaihitaji clouds kivile
 
Ukibebwa Bebeka

Kuna Wasanii Wengine Hata Wabebwe vp Hakuna Kitu

Mfano Amin
 
Yani hawa clouds FM washakua shida kwny hiyo tasnia cjui huwa wakoje!.awajui ni wakati wa ushindani sio kama enzi zile.
 
Habari wadau..

Kwanza nianze kwa kukiri mimi ni mpenzi sana wa muziki wa bongofleva ila kuna kitu kinachoendelea naona huko mbele kutakuwa na giza kwa wasanii wetu wa bongo!

Katika ulimwengu wa sasa kibiashara, ushindani ni kitu muhimu ukikaziwa na ubunifu..Sasa hizi media zetu za Tanzania wanaushindani ambao utawaumiza sana wasanii wa bongo hasa kimaslahi na umoja..

Kila kukicha tumesikia vita ya kibiashara kati ya Radio clouds na EA radio, Clouds na EFM n.k..Vita hii ya kibishara si mbaya ila pale inapomgusa msanii kutopigiwa nyimbo zake kisa amekosana na watu flani si sawa hata kidogo..Au msanii anayesikika radio fulani, hatakiwi kusikika radio pinzani..Hapo wanakosea sana..

Chanzo kingine cha Tatizo hili ambalo linaelekea kuumiza wasanii ni pale Clouds au watangazaji inapowasimamia wasanii flani..Hii si kitu kizuri hata kidogo maana watawapendelea wasanii wao kwa maslahi yao, vivyo hivyo kwa radio zingine. Kitu ninachopendekeza wasanii wangetakiwa kuwa na menejiment ambazo ni independent au zisifungamane na radio au media yoyote..Kwa style ya kuwasimamia wasanii na kupiga nyimbo zao kwa kutumia kampuni ile ile au washirika wale wale, inaleta mgawanyo wa kimaslahi na wasanii lazima wawe kwenye madaraja na kutengana..Maana wale wanaopewa promo na hiyo radio au media watajiona wako juu kumbe wanabebwa na kampuni wakati wenye vipaji vyao wakiminywa kidizaini.Noma sana!

Ni wakati sasa hizi media zisiwagawe wasanii kwa kisingizio cha kuwasimamia au maslahi yao kibiashara, waachwe wawe independent hata kama hizo media zina compete kwenye biashara, pili wasanii waachwe huru kwenye maamuzi ya maslahi yao na si kushurutishwa!Ninamaanisha msanii anakuwa huru ku negotiate bila aibu wakati wa show na matamasha yanayoandaliwa na hizo media..Na wanaposhindwana asichukuliwa kama adui, nyimbo zake zipigwe tu!Kwani Tatizo ni mziki wake au maslahi yake?

Hizi media na watangazaji waachane na mambo ya kuwasimamia wasanii maana italeta conflict of interest na mfano mzuri ni issue ya dada yetu Jide na Ruby..Pia ifike mahali wasanii nao wajitambue, wamezidi kulia lia wakati hawana ushirikiano linapokuja suala la maslahi yao..Its the time wanatakiwa kuwa free na kuamini kwenye vipaji vyao na si kubebwa au promo kupitia kituo fulani cha radio au runinga!Wajiamini..Mbona engineer anaposhindwa maslahi au kukosana na kampuni fulani hatengwi?Kwa nini wasanii?

Huko kwa wenzetu hakuna cha kusimamiwa na maredio au maTHT yenu, mtu anatoka from hood au kitaa na anatusua tu vizuri to the world, hiki kitu naona kipo Tanzania pekee, yaani bila kupitia kwa vituo fulani hautoboi..Mfano mzuri ni huyu dogo kwenye picha, anaitwa Young Ma hajasainiwa na lebo yoyote na wala hajabebwa na radio yoyote lakini anatesa kimataifa from hood.

screen-shot-2015-10-30-at-12-04-58-am-1.png
Naona Young M.A hapo chini
 
Prime Time Promotions na Clouds Media Group ndio movers and shakers wa Music hapa bongo. Hili halina mjadala. Ruby amejiingiza kwenye vita asiyoweza kupigana.
 
teh teh clouds habari nyengine jamaa wamejibrand alaf wao nd wanajiona masupaa kumbe kuna mtu anaitwa EFm anakuja kwa kasi ndo maana kaona bora aige kuchukua mziki wa sengeli wkt at first time hawakuupenda sijui lakin EFm nd wakaubrand kinoma.
 
Prime Time Promotions na Clouds Media Group ndio movers and shakers wa Music hapa bongo. Hili halina mjadala. Ruby amejiingiza kwenye vita asiyoweza kupigana.
"movers and shakers " my foot. its a global world,haihitajiki kuwa na monopolisation Tena. wanachokifanya eti ku Monopolise issue ya Media Tz ni makosa sana,na ndio maana wanajifanyia wanavyotaka.utaona effect yake in a very near future. nawachukia clouds
 
"movers and shakers " my foot. its a global world,haihitajiki kuwa na monopolisation Tena. wanachokifanya eti ku Monopolise issue ya Media Tz ni makosa sana,na ndio maana wanajifanyia wanavyotaka.utaona effect yake in a very near future. nawachukia clouds


Chuki yako kwa Clouds ni tatizo lako binafsi. Alaf hebu soma tena ulichokiandika.. "ku Monopolise issue ya Media Tz..." ndio nini?? Hebu njoo tena ueleweke achana na ushabiki maandazi.
 
WCB wame
Clouds haina nguvu kivile
mfano ni WCB tu hawaihitaji clouds kivile
shatengeneza empire. Ni kama Mtakuja yaani. Wao media lazima wawafuate tu. Nguvu yao waliiwekeza kwenye youtube ndo maana sasa hivi hawahangaiki tena na redio koz listenership ya vijana ambao ndio mashabiki wengi imebadilika. Vijana wengi sasa hivi wako youtube, insta, twitter na fb ingawa kwa habari ya kuaminika kwa sasa fb inaanza kuchuja kidogo.
 
Sometimes mnawasingizia clouds maana wapo wasanii kibao clouds imewapa promo hawaja hit, kuhiti kuna hitaji juhudi za mtu na nyota inachangia kama kazi ni nzuri utahit.
 
teh teh clouds habari nyengine jamaa wamejibrand alaf wao nd wanajiona masupaa kumbe kuna mtu anaitwa EFm anakuja kwa kasi ndo maana kaona bora aige kuchukua mziki wa sengeli wkt at first time hawakuupenda sijui lakin EFm nd wakaubrand kinoma.
Hakuna mwenye copyright ya kupiga mziki flani.
Mbona Bongo fleva mwanzo ilikuwa rejected mziki wa kihuni radio flani ikaanza upiga sana na kuupa promo hakuna anayesema kuhusu hilo.
 
Back
Top Bottom