Vita vya Bashe na Kigwangala vyapamba moto Nzega

Vita vya Bashe na Kigwangala vyapamba moto Nzega

Watu kama kina Kigwangala wanajimaliza wenyewe kwa kudharau maoni ya wananchi bunge la katiba, piganeni sana, ila uchaguzi ujao bunge sio lenu hilo.
 
Acha watafunane, hivi huyo Bashe ashaukana uraia wa Somalia? Manake 2010 alizuiliwa kugombea eti "si raia wa tz"
 
Duh! Sikujua huyu jamaa kama kafariki. Mwenyezi Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi.

Acha watafunane, hivi huyo Bashe ashaukana uraia wa Somalia? Manake 2010 alizuiliwa kugombea eti "si raia wa tz"
 
Back
Top Bottom