CHASHA FARMING JF-Expert Member Joined Jun 4, 2011 Posts 7,958 Reaction score 9,518 Sep 29, 2017 #1 Wiki ijayo ndo show inaanza so mimi nitakuwepo Nairobi
Joseverest JF-Expert Member Joined Sep 25, 2013 Posts 53,287 Reaction score 72,516 Sep 29, 2017 #2 kila la heri
Obugwa Izoba JF-Expert Member Joined Nov 16, 2013 Posts 10,481 Reaction score 11,688 Sep 29, 2017 #3 NOTED!!
Abdi hussein Member Joined Feb 24, 2015 Posts 19 Reaction score 15 Oct 2, 2017 #4 Leo nilienda kwenye maonyesho, lkn hayajachangamka Sana, lkn nashukuru vitu nilivyokusudia kuviona nimeviona, kwa tar. yenu mliokusudia kuja nadhani yatakua yamechangamka sana,
Leo nilienda kwenye maonyesho, lkn hayajachangamka Sana, lkn nashukuru vitu nilivyokusudia kuviona nimeviona, kwa tar. yenu mliokusudia kuja nadhani yatakua yamechangamka sana,
CHASHA FARMING JF-Expert Member Joined Jun 4, 2011 Posts 7,958 Reaction score 9,518 Oct 2, 2017 Thread starter #5 Abdi hussein said: Leo nilienda kwenye maonyesho, lkn hayajachangamka Sana, lkn nashukuru vitu nilivyokusudia kuviona nimeviona, kwa tar. yenu mliokusudia kuja nadhani yatakua yamechangamka sana, Click to expand... Naingia hapo Alihmaisi mkuu Mungu akipenda
Abdi hussein said: Leo nilienda kwenye maonyesho, lkn hayajachangamka Sana, lkn nashukuru vitu nilivyokusudia kuviona nimeviona, kwa tar. yenu mliokusudia kuja nadhani yatakua yamechangamka sana, Click to expand... Naingia hapo Alihmaisi mkuu Mungu akipenda
CHASHA FARMING JF-Expert Member Joined Jun 4, 2011 Posts 7,958 Reaction score 9,518 Oct 2, 2017 Thread starter #6 Abdi hussein said: Leo nilienda kwenye maonyesho, lkn hayajachangamka Sana, lkn nashukuru vitu nilivyokusudia kuviona nimeviona, kwa tar. yenu mliokusudia kuja nadhani yatakua yamechangamka sana, Click to expand... Kuanzia.juma tano yatakuwa yamechanganya sana
Abdi hussein said: Leo nilienda kwenye maonyesho, lkn hayajachangamka Sana, lkn nashukuru vitu nilivyokusudia kuviona nimeviona, kwa tar. yenu mliokusudia kuja nadhani yatakua yamechangamka sana, Click to expand... Kuanzia.juma tano yatakuwa yamechanganya sana
Abdi hussein Member Joined Feb 24, 2015 Posts 19 Reaction score 15 Oct 2, 2017 #7 Chasha Poultry Farm said: Kuanzia.juma tano yatakuwa yamechanganya sana Click to expand... Ni kweli leo mabanda yalikua yana ukaguzi watu walichelewa sana kuingia na wengi wao ndio walikua wanaanda mabanda, mi nilionelea niende leo kwasababu ntasafiri kurudi TZ niende siku mbili hizi
Chasha Poultry Farm said: Kuanzia.juma tano yatakuwa yamechanganya sana Click to expand... Ni kweli leo mabanda yalikua yana ukaguzi watu walichelewa sana kuingia na wengi wao ndio walikua wanaanda mabanda, mi nilionelea niende leo kwasababu ntasafiri kurudi TZ niende siku mbili hizi
911 Platinum Member Joined Aug 22, 2008 Posts 857 Reaction score 506 Oct 6, 2017 #8 Mkuu unitizamie kama kuna soko zuri la tangawizi huko
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Oct 7, 2017 #9 Kila la heri mkuu
CHASHA FARMING JF-Expert Member Joined Jun 4, 2011 Posts 7,958 Reaction score 9,518 Oct 7, 2017 Thread starter #10 Katavi said: Kila la heri mkuu Click to expand... Nisha rudi
msukuma fekero JF-Expert Member Joined Aug 12, 2017 Posts 2,423 Reaction score 3,267 Oct 13, 2017 #11 Chasha Poultry Farm said: Nisha rudi Click to expand... Tufumbue macho mkuu kwa uliyoyaona huko