vipi suprise maisha haya! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vipi suprise maisha haya!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrique, Jul 9, 2012.

  1. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 495
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hop mtakubaliana na mimi kuwa suprise ya kumtembelea mpenzi wako bila kumwambia ni nzuri kwa mpenzi wako ila inaweza zua balaa pia., utafanya nini utakapofunga safari na ukamfumania mpenzi wako ready handed!lets say mnakaa mikoa tofauti
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    ufanye nini zaidi?
    Tafuta hoteli kalale kesho urudi ulipotoka....
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    ready handed!!??

    Ngoja nifanye jaribio afu nijue ntafanyaje.
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,003
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    nimeipenda hii mkuu...
     
  5. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 7,607
    Likes Received: 1,098
    Trophy Points: 280
    Kwani lengo la surprise lilikuwa nini? si tayari na wewe umefanyiwa surprise kwa kuwa umeingia kimyakimya hivyo hakuna kingine zaidi ya kujiuliza kwanini kimekutokea ili ujue tatizo ni nini kesho na keshokutwa tatizo lisirudie either kwa mpenzi wako huyo kama umemsamehe au kama utakuwa kwenye mahusiano mapya.
     
Loading...