Vipi nimkatalie?


mahirtwahir

mahirtwahir

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2013
Messages
509
Likes
81
Points
45
Age
34
mahirtwahir

mahirtwahir

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2013
509 81 45
Alinizani bandia,ndani ya maisha yake
Wala sikufikiria ,kma ntarudi kwake
Sitorudi abadani,sitorudi abadan
ni kheri niazirike

Lakini leo karudi,kama jambo halikua
Na macho yake shahidi,kaja kuniangukia
Kajaniomba nirudi mapenzi kuyarudia aaaa
Kaja omba samahani,vipi nimkatalie
Vipi nimkataliee?

Vikuba vya asumini,kaniletea tamasha
Mapenzi ya utotoni,leo kaja yakumbusha
Yanamwenda midomoni,kwa furaha na bashashaa
Kaja omba samahani,vipi nimkatalie.
Vipi nimkatalie?

Sikoai kunahibika,niko mwake mikononi
Uso nimeuvubika,fudi fudi kifuani
Kama mwana amefika,kwa mama mwenye imaniii
Kaja omba smahani,vipi nimkatalie
Vipi nimkatalie?


$ U r My Number 1 $
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
mwambie tu hapana.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,209
Likes
15,608
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,209 15,608 280
Malenga umebutua, ingawa unayo hoja,
shairi na mizania, wala hauwi kioja,
vina wewe zingatia, wapige chenga wakuja,
ndo zimwi likujualo, halikuli likakwisha!!!!!

kalamu menigomea, shairi nakata tama,
mengi ningeongelea, sikie mpaka kahama,
ngekuwa wayasomea, ungepata diploma,
mapenzi hayana fundi, ukifeli ndo umefeli.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
Alinizani bandia,ndani ya maisha yake
Wala sikufikiria ,kma ntarudi kwake
Sitorudi abadani,sitorudi abadan
ni kheri niazirike

Lakini leo karudi,kama jambo halikua
Na macho yake shahidi,kaja kuniangukia
Kajaniomba nirudi mapenzi kuyarudia aaaa
Kaja omba samahani,vipi nimkatalie
Vipi nimkataliee?

Vikuba vya asumini,kaniletea tamasha
Mapenzi ya utotoni,leo kaja yakumbusha
Yanamwenda midomoni,kwa furaha na bashashaa
Kaja omba samahani,vipi nimkatalie.
Vipi nimkatalie?

Sikoai kunahibika,niko mwake mikononi
Uso nimeuvubika,fudi fudi kifuani
Kama mwana amefika,kwa mama mwenye imaniii
Kaja omba smahani,vipi nimkatalie
Vipi nimkatalie?


$ U r My Number 1 $
hee kumbe ngojera sijui shairi aisee hii tabia ya kukariri sio kabisa..
 
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,865
Likes
2,737
Points
280
nzalendo

nzalendo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,865 2,737 280
hamdani si shwari tena
 

Forum statistics

Threads 1,251,605
Members 481,811
Posts 29,777,746