Vipi kama Shetani wa Pili Akamsaliti Mungu Tena

RGforever

JF-Expert Member
Apr 3, 2011
6,886
2,000
Katika Hadithi za Biblia Shetani alimsaliti Mungu na Akatupwa Duniani ... Na Jamaa akawashawishi Malaika Nao wakamsaliti Mungu na Wengine Wakaamua Kushuka Kabisa naKuja Kusex na Binadamu... Na Tunaambiwa Taabu zote hizi ni kwa Sababu ya Dhambi zinazoletwa na Shetani kuwashawishi Binadamu..

Nimejiuliza Sasa Inakuwaj kama Akitokea Malaika Tena Mwingine akafanya Mgomo Huko Mbinguni itakuwa mana Kwa Wanawake wa Sa Hivi duuuh Malaika wanaweza Wkashuka Aiseee
8a452a354531fec4d2feb879106c8567.jpg
b274517b30a53a8f0c4c706e795b826f.jpg

f980cc5a2a7c35ba205310d329d46ff3.jpg
 

Nkuruvi

JF-Expert Member
Dec 1, 2014
465
500
Ikiwa huyo shetani mmoja anakutesa kwa mabinti kama hao uliobandika picha zao hapo juu, akiongezeka shetani wa pili, roho itakutoka kabisa.....
 

RGforever

JF-Expert Member
Apr 3, 2011
6,886
2,000
Ikiwa huyo shetani mmoja anakutesa kwa mabinti kama hao uliobandika picha zao hapo juu, akiongezeka shetani wa pili, roho itakutoka kabisa.....
Sasa Akiongezeka Wa Pili Hata Mlokole lazima Awe Muhongaji
 

kenstar

JF-Expert Member
Aug 24, 2015
2,279
2,000
Hizi nadharia ziache hivi hivi Mungu na shetani wanajuana vizuri bifu zao tuumiao ni sisi
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
8,841
2,000
hata malaika wote mbinguni wakiasi mwisho wao ni mmoja tuu, kutupwa kwenye ziwa la moto milele. Si unajua hata wale wanadamu waadilifu watakuwa majaji wa hawa malaika waovu siku ile ya hukumu?
 

Smart911

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
62,023
2,000
Shetani wa pili akimsaliti Mungu watakuja binadamu wasio na viungo vya uzazi...
 

Mwanamayu

JF-Expert Member
May 7, 2010
10,669
2,000
Yawezekana huyo shetani namba mbili alikwisha tuwa duniani na labda kuna mashetani mpaka namba kumi na moja yaani ni kikosi cha timu ya Brazil akiwemo Pele ndio maana tunashuhudia hayo unayotuonesha. Ila inawezekana shetani tumetengeneza sisi wenyewe yaani ana exist kwenye minds zetu tu.

Ila heading ya thread yako na baadhi ya sentensi zibadilike kwani shetani tayari ni msaliliti na hawezi kukaa mbinguni kwa mujibu wa maandiko ya dini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom