Vioo vya laptops


Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
21
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 21 0
Laptop yangu TOSHIBA imepasuka kioo, naweza pata wapi kingine na kuki~fix?
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,418
Likes
9,326
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,418 9,326 280
kama una mkwanja fresh nenda office depot posta pale fasta wanakurekebishia unaondoka nayo. kama unataka bei za kawaida cheki mafund kkoo
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
21
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 21 0
kama una mkwanja fresh
nenda office depot posta pale fasta wanakurekebishia unaondoka nayo.
kama unataka bei za kawaida cheki mafund kkoo
Huko posta ni kama sh ngapi ?
 
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined
Oct 25, 2012
Messages
3,689
Likes
906
Points
280
Stefano Mtangoo

Stefano Mtangoo

Verified Member
Joined Oct 25, 2012
3,689 906 280
ingekuwa HP Ninacho kizima ila toshiba nope!
 
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,273
Likes
179
Points
160
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,273 179 160
nenda pale kwa paschal kariakoo umtafute jamaa anaitwa juma yeye anashugulika na uuzaji wa vioo na Betri so atakufungia kwa bei isiyozidi 120,000 but ukimpa pasco mwenyewe andaa 150k
 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
21
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 21 0
nenda pale kwa
paschal kariakoo umtafute jamaa anaitwa juma yeye anashugulika na uuzaji
wa vioo na Betri so atakufungia kwa bei isiyozidi 120,000 but ukimpa
pasco mwenyewe andaa 150k
Ni maeneo gani kariakoo?
 

Forum statistics

Threads 1,249,654
Members 480,983
Posts 29,706,325