viongozi wetu wanaendelea kupeana shahada | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

viongozi wetu wanaendelea kupeana shahada

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Dec 29, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,904
    Likes Received: 3,530
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, abaye pia ni Mkuu wa Chuo Kikuu cha Taifa SUZA, DkT. Ali Mohamed Shein, akimtunuku shahada ya uzamivu ya heshima ya chuo kikuu cha Taifa SUZA Rais Mstaafu wa Zanzibar Dkt. Amani Abeid Karume,wakati wa sherehe za mahafali ya 7 ya chuo hicho zilizofanyika kwenye viwanja vya Mnazi mmoja Mjini Unguja.mia
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,904
    Likes Received: 3,530
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, abaye pia ni Mkuu wa Chuo Kikuu cha Taifa SUZA, DkT. Ali Mohamed Shein, akimtunuku shahada ya uzamivu ya heshima ya chuo kikuu cha Taifa SUZA Rais Mstaafu wa Zanzibar Dkt. Amani Abeid Karume,wakati wa sherehe za mahafali ya 7 ya chuo hicho zilizofanyika kwenye viwanja vya Mnazi mmoja Mjini Unguja.mia
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    huyu mlevi anasoma saa ngapi mpaka apewe hii shahada au ni shahada ya ulevi na kufuga mustachi
     
  4. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,802
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    narudi,
    hao wameanza kufufua urafiki?????
     
  5. k

    kalessa Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mwenye nacho atazidi kuongezewa na asiye kuwanacho hata kile kidogo atanyang"anywa.
     
  6. G

    Geka Senior Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Shein anajisahihisha hapo, kuhudhuria kikao cha baraza la mawaziri wa serikali ya Kikwete kunamtesa na hii ndo chombeza ya kufuta makosa
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Wapi Bi Kidude..........
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,608
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Ahmada............duh!!!!!!!!!
     
  9. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anamshukuru kwa kumpa pande la Uraisi
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,152
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Hivi kwanini Ben hawampi?
     
Loading...