Viongozi wasioongoza wao tuwafanye nini? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wasioongoza wao tuwafanye nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 5, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,076
    Likes Received: 5,240
    Trophy Points: 280
    Aliposrma kuwa madaktari wasiotaka kufanya kazi katika mazingira yaleyale na kwa kamshahara kalekale wajiondoe swali likaumbika kwangu - je wale viongozi wasiionesha uongozi na ambao ndio tatizo la msingi la taifa letu tuwafanye nini? Au wanaondolewaje?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,069
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    ukigusa sula la viongozi na yeye mwenyewe aliyesema hivyo si yumo...hahaaaa JK bwana sijui kama huwa ana connect vitu vinavotoka mdomoni na kwenye ubongo...
     
  3. kiLimIlire

    kiLimIlire Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Viongozi wetu wa kisiasa hudhani kuwa nchi hii ni ya kwao, pasipo wananchi kuchukua hatua madhubuti za kuwapiga chini viongozi uchwara,tutaadhirika...
     
  4. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Tuwamwagee!
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,246
    Trophy Points: 280
    Kwani tuna viongozi????????
     
Loading...