Viongozi waliyompiga Babu kuhaibika | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi waliyompiga Babu kuhaibika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by utemi, Mar 27, 2011.

  1. utemi

    utemi Senior Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa wilaya ya Mbinga amekiri kwenda kupata kikombe cha babu na kumponyesha ugonjwa wa kisukari uliomsumbua kwa takriban miaka 20.

    Source- TBC1 taarifa ya habari usiku huu
     
  2. Marunde

    Marunde Senior Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 9, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    mkuu naona lugha imekushinda kwenye heading yako
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Clouds walikuwepo madaktari wanasema dawa ya babu kwa uchunguzi wa awali ilionyesha inatibu kisukari kansa......,
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,889
    Likes Received: 19,447
    Trophy Points: 280
    "Kuhaibika" ndio nini? Jamani, kama kuna maneno mapya ya kiswahili mtujuze.
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Teh,:lol: heh!
     
Loading...