Viongozi waliyompiga Babu kuhaibika

Viongozi waliyompiga Babu kuhaibika

utemi

Senior Member
Joined
Mar 27, 2011
Posts
167
Reaction score
24
Mkuu wa wilaya ya Mbinga amekiri kwenda kupata kikombe cha babu na kumponyesha ugonjwa wa kisukari uliomsumbua kwa takriban miaka 20.

Source- TBC1 taarifa ya habari usiku huu
 
Clouds walikuwepo madaktari wanasema dawa ya babu kwa uchunguzi wa awali ilionyesha inatibu kisukari kansa......,
 
"Kuhaibika" ndio nini? Jamani, kama kuna maneno mapya ya kiswahili mtujuze.
 
Back
Top Bottom