Viongozi wabovu: | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wabovu:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gad ONEYA, Jan 28, 2011.

  1. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Eti, ukiwa na viongozi wanaondekeza makundi, udini, uswahiba, ushirikina, visasi na jeuri ya utu uzima, hatuwezi kuwa na chama kinachoweza kuidhibiti serikali ili iwe na nidhamu!:laugh:
     
Loading...