Pole ndugu Pambalu sababu uliondoka na SUIT isonyooshwa sababu ya mgao wa umeme Kwa HILA za KAMBA .
Bt soon yatakwisha.
Pole ndugu Pambalu sababu uliondoka na SUIT isonyooshwa sababu ya mgao wa umeme Kwa HILA za KAMBA .
Kwa maana hawakumfungulia kesi ya mchongo ya ugaidi?Ka paragraph kamwisho ni ka kichochezi
Kama nyie mnavyofumuliwa marinda na mabosi wa CCM mpate teuzi za kisiasa?Marinda yatakoma hamna cha bure kwa mzungu( there is no free lunch)
[emoji38][emoji38][emoji38]Pole ndugu Pambalu sababu uliondoka na SUIT isonyooshwa sababu ya mgao wa umeme Kwa HILA za KAMBA .
Bt soon yatakwisha.
Kumbe hata mama Yako marinda HanaMarinda yatakoma hamna cha bure kwa mzungu( there is no free lunch)
Tunatengeneza ushahidi tuSidhani kama hiyo move itasaidia!!
HAPO ccm inapata mtelezo Sana!!
Ccm ya sasa imeshakikisha kuwa wazungu hawashtuki kuhusu hayo!!
Mnajisumbua tu!!
AmenTunatengeneza ushahidi tu.
Kuwa na majumba sio issue. Issue ni kuwa uwezo wa kujenga hayo majumba anaupata baada ya kuanza mradi wa kugombea urais akiwa ugaibuni.mbona hata viongozi wa ccm wana majumba kila kona hapa tz shida ni nini?mwache aporomshe ni fursa.