Viongozi wa CHADEMA SIWAELEWI labda wanachama mnisaidie

Viongozi wa CHADEMA SIWAELEWI labda wanachama mnisaidie

wewe ynawaelewaga watu gani?wauza pembe za ndovu?kushindwa kumwelewa mtu inawezekana wewe ndo mgumu kuelewa
 
wewe ynawaelewaga watu gani?wauza pembe za ndovu?kushindwa kumwelewa mtu inawezekana wewe ndo mgumu kuelewa

kweli we ndo walewale, hata ushabiki umewatawala kama majitu ya CCm, af mnajiiita wakomboz. Wote wezi aisee
 
Ni kweli jamaa kajenga hoja. Ukiacha ushabiki utamuelewa. Lets say DK slaa aliamua kuacha ubunge na kugombea uraisi akiwa tayari anajua kuwa ataukosa tu ndo maana hata kabla ya matokeo kutangazwa alishazua tuhuma kibao. Na je vipi kama baada ya tuhuma zile angetangazwa kuwa ndiye mshindi !? Angekataaa ! Ukweli ni kwamba CCM na CDM vyote ni vyama na vyote vinaongozwa na watu wenye tabia ileile ... ya kujinufaisha kwanza kisha baadae maslahi ya nchi ! Mfano mbowe pamoja na kujua tatizo la ajira nchini ipi ilikuwa sababu ya kuwekeza mali zake kwenye nchi tajiri kama dubai na marekani !? Vilevile ile hospitali ya huyu katibu wetu wa chama nayo inatoa huduma nzuri kwa gharama za juu sana. Yeye kama kiongozi anachukua hatua zipi kuwapigania watanzania waweze kupata huduma ya afya kwa gharama nafuu.!?
 
Sidhani kama mtoa maada ana akili timamu,maana Anauliza vitu ambavyo wazi kabisa na majibu yake yamo humu humu jf.
 
Hibi huwa hamuoni aibu mnapopanda jukwaani kuongea pumba?

Mtasemaje kuwa mtauza ndge ya rais wakati mnatumia hela za masikini kukodi chopa kwenda mijini kunakopitika na barabara nzuri za lami?

Nyie watu ni matapeli hatari sana na tuthakikisha kuwa watanzania wanawaumbua

hibi manake ndio nini mkuu
 
Hakuna aliyejibu hata mmoja inathibitisha udhaifu wenu. Na sikutegemea kama kuna watu wenye akili finyu kama wale wanaochangia kwa kuponda.
twendeni kwenye hoja
Hoja iko wapi mkuu? naona maandishi ya kanga tu!
 
Poole kaka ila kama unahoji matumizi ya helkopta CHADEMA basiunahitaji msaada wa ziada. CHADEMA songa mbeleeeee
 
Hibi huwa hamuoni aibu mnapopanda jukwaani kuongea pumba?

Mtasemaje kuwa mtauza ndge ya rais wakati mnatumia hela za masikini kukodi chopa kwenda mijini kunakopitika na barabara nzuri za lami?

Nyie watu ni matapeli hatari sana na tuthakikisha kuwa watanzania wanawaumbua
Lukosi Kubwa jinga mzee wa rambirambi! ulifukuzwa chadema,ni faida ya usaliti imekufisha hapo,takataka na wanafiki kama wewe hamna nafasi chaema,unaishi ughaibuni halafu bado unakuwa unakuwa -----!
 
Moja ya Sera zao ni kwamba wakiingia Ikulu watauza Magari ya kifahari na kuipiga mnada ndege ya Rais.
  • Mbona wao wanatumia helikopta kwa Mikutano yao, hawaoni kuwa ni gharama pia, c wangetumia magari ili kuokoa fedha za chama?


  • Halafu lile suala la kusema msafara wa viongozi unakuwa na Magari mengi... Najaribu kumtazama mbowe ambaye kwenye Serikali hii bado hana cheo zaidi ya ubunge na kiongozi wa Kambi ya Upinzani... lakini ukimuona kwenye safari zake unakuta yuko na watu ambao ni kama wako tension nae (wanausalama wake) as if ana kacheo fulani ikulu au kama mtu mmoja muhimu sana kwa taifa hili. Hivi huyu akiwa na cheo cha kulazimika kuwa na msafara si itakuwa Balaa. ana tension ambazo hazina ulazima sana.


Tunachangisha pesa kutoka kwa wananchi wenye kipato cha chini na wanajitahidi kutoa kwa kweli watanzania wa watu.
  • wananchi hawa tunatambua ni masikini, lakini kwa mapenzi yao mema wanaamua kukichangia chama hichi ili kuonyesha uzalendo wao. Nyie sasa ambao mna mishahara, posho, miradi binafsi nk. mbona sijawahi kusikia mmetoa pesa kwa ajili ya chama chenu zaidi ya kusikia mlitoa hela mkakikopesha chama. hivi hawa masikini wanaotoa wao hawajui kukopesha? Kwanini msifanye kila mtu kwa moyo?

NOTE: Mimi ni Mtanzania siko upande wowote wa chama cha siasa.

SITAKI UNAFIKI KWENYE UZI HUU, KAMA HUNA MAJIBU KAA KIMYA, NAPENDA NIELEWESHWE, NA WENGINEO WAELEWE KUHUSU HOJA HIZI. WENYE FIKRA POTOFU PIA WAELEWE.
​
Mnafki mkubwa ww unafikir chadema ni kama magamba?
 
Watanzania wenzangu tunapenda kushabiki vyama pila kujua ndio maana tunajibu hoja kishabiki, kufika tunako enda kujenga taifa bado miaka mingi.
 
Watanzania wenzangu tunapenda kushabiki vyama pila kujua ndio maana tunajibu hoja kishabiki, kufika tunako enda kujenga taifa bado miaka mingi.

yani hapa mkuu tayari kuna watu wametawaliwa kiakili na kimawazo, bado kimwili tu na ni HATARI sana.
"Ukimruhusu mtu akutawale kiakili basi ujue wewe ni mtumwa na atakutawala kimwili muda wowote atakaotaka"
 
Moja ya Sera zao ni kwamba wakiingia Ikulu watauza Magari ya kifahari na kuipiga mnada ndege ya Rais.
  • Mbona wao wanatumia helikopta kwa Mikutano yao, hawaoni kuwa ni gharama pia, c wangetumia magari ili kuokoa fedha za chama?


  • Halafu lile suala la kusema msafara wa viongozi unakuwa na Magari mengi... Najaribu kumtazama mbowe ambaye kwenye Serikali hii bado hana cheo zaidi ya ubunge na kiongozi wa Kambi ya Upinzani... lakini ukimuona kwenye safari zake unakuta yuko na watu ambao ni kama wako tension nae (wanausalama wake) as if ana kacheo fulani ikulu au kama mtu mmoja muhimu sana kwa taifa hili. Hivi huyu akiwa na cheo cha kulazimika kuwa na msafara si itakuwa Balaa. ana tension ambazo hazina ulazima sana.


Tunachangisha pesa kutoka kwa wananchi wenye kipato cha chini na wanajitahidi kutoa kwa kweli watanzania wa watu.
  • wananchi hawa tunatambua ni masikini, lakini kwa mapenzi yao mema wanaamua kukichangia chama hichi ili kuonyesha uzalendo wao. Nyie sasa ambao mna mishahara, posho, miradi binafsi nk. mbona sijawahi kusikia mmetoa pesa kwa ajili ya chama chenu zaidi ya kusikia mlitoa hela mkakikopesha chama. hivi hawa masikini wanaotoa wao hawajui kukopesha? Kwanini msifanye kila mtu kwa moyo?

NOTE: Mimi ni Mtanzania siko upande wowote wa chama cha siasa.

SITAKI UNAFIKI KWENYE UZI HUU, KAMA HUNA MAJIBU KAA KIMYA, NAPENDA NIELEWESHWE, NA WENGINEO WAELEWE KUHUSU HOJA HIZI. WENYE FIKRA POTOFU PIA WAELEWE.
​

Kuhusu suala la kuuza ndege ya rais kiukweli hapo pana utata sana ninahisi labda wameona inatumia gharama kubwa mafuta yake na service kwa ukubwa wake maybe wanataka wanunue ya kawaida itakayokuwa inaendana na gharama za nchi ila hizi ni hisia tu.

kwenye magari inawezekana kwasababu kila mtumishi anatumi V8 ambazo gharama zake ni kubwa kmanunuzi kihuduma na mafuta yake ni ghali sana na ni mengi sana hivyo gharama ni kubwa.

kuhusu kutembea na mabody guard ni kutokana na hali ya sasa kisiasa kuna vyama siasa wanadhani ni uadui hivyo ni lazma wajihami sana kwa tahadhari na kwa kawaida Mbowe huwa na mabody guard anapoenda kwenye mikutano ya hadhara kwasababu anajua vyama hutumia fursa hyo kufanya vurugu.

Kuwaelewa CDM ni kazi sana mpaka uwe na elimu ya kutosha.
 
Sorry nilitaka kuandika kikurya

chadema walipokutimua ukaja na mradi wa kuiba rambirambi za wajane,nasikia mkataba wako na magba ni kuitukana cdm kila siku au wanavunja ule mkataba wa makontena...msaliti
 
Post ya maana,nzito na yenye hoja za msingi..
Ila nilijua tu itaharibiwa na wafuasi wa Chadema!
Hivi mtu akiwa anaipinga Chadema ni lazima mlazimishe yeye ni CCM?
Kama ilivyo utamaduni wenu wanachadema vurugu na kupaniki badala ya kutengua hoja zake kwa hoja!

Tofauti ya CCM na CHADEMA hakuna kabisa!
 
Chadema watauza ndege ya Rais watanunua -chopa

Wadanganyene wengine lakini full time utapeli un tabia moja tu

KUUMBUKA
 
Kuhusu suala la kuuza ndege ya rais kiukweli hapo pana utata sana ninahisi labda wameona inatumia gharama kubwa mafuta yake na service kwa ukubwa wake maybe wanataka wanunue ya kawaida itakayokuwa inaendana na gharama za nchi ila hizi ni hisia tu.

kwenye magari inawezekana kwasababu kila mtumishi anatumi V8 ambazo gharama zake ni kubwa kmanunuzi kihuduma na mafuta yake ni ghali sana na ni mengi sana hivyo gharama ni kubwa.

kuhusu kutembea na mabody guard ni kutokana na hali ya sasa kisiasa kuna vyama siasa wanadhani ni uadui hivyo ni lazma wajihami sana kwa tahadhari na kwa kawaida Mbowe huwa na mabody guard anapoenda kwenye mikutano ya hadhara kwasababu anajua vyama hutumia fursa hyo kufanya vurugu.

Kuwaelewa CDM ni kazi sana mpaka uwe na elimu ya kutosha.

katika wote mkuu wewe ndiye umenijibu vizuri na hata mtu mwingine anaweza kuelewa. sio wengine wanaokurupuka. naomba nitulie kidogo ili nikuulize kwenye utata kutoka na majibu.
 
katika wote mkuu wewe ndiye umenijibu vizuri na hata mtu mwingine anaweza kuelewa. sio wengine wanaokurupuka. naomba nitulie kidogo ili nikuulize kwenye utata kutoka na majibu.

Asante mkuu!! me naona hapo kwenye utata ni kuhusu ndege kwasababu kila rais anahitaji ndege kwa ajili ya safari za hapa na pale katika kuijenga nchi ila tu safari zisizidi.

kama nilivyosema mwanzo huenda wameona gharama ya ndege ya rais ni kubwa kihuduma ndio maana wanaahidi kuuza ila waseme kuwa wanauza ila watanunua ya kawaida tu inayoendana na nchi yetu.

Tukichukua mfano we ni tajiri unatembelea hummer halaf anakuja jirani yako anatembelea hummer halaf anaomba msaada kila muda utamuona hana akili timamu

inawezekana tuna ndege kubwa kama ya rais wa marekani au nchi nyingine zilizoendelea halafu rais anatembelea kwenda kuomba msaada kwenye nchi hizo sijui wanamfikiriaje!!
 
hypocrites identifies themselves need not to mention,....... Shame shame
moja ya sera zao ni kwamba wakiingia ikulu watauza magari ya kifahari na kuipiga mnada ndege ya rais.
  • mbona wao wanatumia helikopta kwa mikutano yao, hawaoni kuwa ni gharama pia, c wangetumia magari ili kuokoa fedha za chama?


  • halafu lile suala la kusema msafara wa viongozi unakuwa na magari mengi... Najaribu kumtazama mbowe ambaye kwenye serikali hii bado hana cheo zaidi ya ubunge na kiongozi wa kambi ya upinzani... Lakini ukimuona kwenye safari zake unakuta yuko na watu ambao ni kama wako tension nae (wanausalama wake) as if ana kacheo fulani ikulu au kama mtu mmoja muhimu sana kwa taifa hili. Hivi huyu akiwa na cheo cha kulazimika kuwa na msafara si itakuwa balaa. Ana tension ambazo hazina ulazima sana.


tunachangisha pesa kutoka kwa wananchi wenye kipato cha chini na wanajitahidi kutoa kwa kweli watanzania wa watu.
  • wananchi hawa tunatambua ni masikini, lakini kwa mapenzi yao mema wanaamua kukichangia chama hichi ili kuonyesha uzalendo wao. Nyie sasa ambao mna mishahara, posho, miradi binafsi nk. Mbona sijawahi kusikia mmetoa pesa kwa ajili ya chama chenu zaidi ya kusikia mlitoa hela mkakikopesha chama. Hivi hawa masikini wanaotoa wao hawajui kukopesha? Kwanini msifanye kila mtu kwa moyo?

note: mimi ni mtanzania siko upande wowote wa chama cha siasa.

sitaki unafiki kwenye uzi huu, kama huna majibu kaa kimya, napenda nieleweshwe, na wengineo waelewe kuhusu hoja hizi. Wenye fikra potofu pia waelewe.
​
 
Back
Top Bottom