Viongozi wa CHADEMA SIWAELEWI labda wanachama mnisaidie

Viongozi wa CHADEMA SIWAELEWI labda wanachama mnisaidie

Ungelikuwa makini...huna haja ya kuyasema hayo. Kauli na maandishi yako yenyewe yatawajuza watu makini wakujue wewe ni mtu wa aina gani na kama unastahili attention unayoitaka.

Siku nyingine ukijenga hoja epuka kuonesha alama za kuogopa changamoto ya kuhojiwa juu ya hoja zako. Huna haja ya kusema 'itaonekana yenyewe'. Vinginevyo unakuwa unaweka vingingi kwenye ulimi kuisukuma hoja yako, badala ya hoja ijisukume. Unajenga tayari kudhaniwa au kufikiriwa vile ambavyo hukutaka udhaniwe wala ufikiriwe. Upo?

Anyway maswali yako yanajibika vizuri kweli kweli. Majibu mengine yako jamvini humu humu kwenye minakasha mbalimbali. Utajibiwa.

Acha kutokwa na mipovu mdomoni, jamaa ametoa hoja zake ZIJIBU, kama huwezi funga bakuli lako Period!
 
Moja ya Sera zao ni kwamba wakiingia Ikulu watauza Magari ya kifahari na kuipiga mnada ndege ya Rais.
  • Mbona wao wanatumia helikopta kwa Mikutano yao, hawaoni kuwa ni gharama pia, c wangetumia magari ili kuokoa fedha za chama?


  • Halafu lile suala la kusema msafara wa viongozi unakuwa na Magari mengi... Najaribu kumtazama mbowe ambaye kwenye Serikali hii bado hana cheo zaidi ya ubunge na kiongozi wa Kambi ya Upinzani... lakini ukimuona kwenye safari zake unakuta yuko na watu ambao ni kama wako tension nae (wanausalama wake) as if ana kacheo fulani ikulu au kama mtu mmoja muhimu sana kwa taifa hili. Hivi huyu akiwa na cheo cha kulazimika kuwa na msafara si itakuwa Balaa. ana tension ambazo hazina ulazima sana.


Tunachangisha pesa kutoka kwa wananchi wenye kipato cha chini na wanajitahidi kutoa kwa kweli watanzania wa watu.
  • wananchi hawa tunatambua ni masikini, lakini kwa mapenzi yao mema wanaamua kukichangia chama hichi ili kuonyesha uzalendo wao. Nyie sasa ambao mna mishahara, posho, miradi binafsi nk. mbona sijawahi kusikia mmetoa pesa kwa ajili ya chama chenu zaidi ya kusikia mlitoa hela mkakikopesha chama. hivi hawa masikini wanaotoa wao hawajui kukopesha? Kwanini msifanye kila mtu kwa moyo?

NOTE: Mimi ni Mtanzania siko upande wowote wa chama cha siasa.

SITAKI UNAFIKI KWENYE UZI HUU, KAMA HUNA MAJIBU KAA KIMYA, NAPENDA NIELEWESHWE, NA WENGINEO WAELEWE KUHUSU HOJA HIZI. WENYE FIKRA POTOFU PIA WAELEWE.
​


Mwenye dhambi kubwa zaidi ni yule aliyewafanya hawa kuwa masikini.
 
Hakuna aliyejibu hata mmoja inathibitisha udhaifu wenu. Na sikutegemea kama kuna watu wenye akili finyu kama wale wanaochangia kwa kuponda.
twendeni kwenye hoja

huna hoja ya msingi ya kujibu,unajaza saver tu kwa hizi pumba zako!
 
Dr.Slaa anasema akipewa madaraka atauza mashangingi ya serikali wakati yeye anatembelea VX V8 na analipwa milioni saba kwa mwezi na marupurupu kibao, Mbowe alivyo mnafiki anajifanya kukemea matumizi ya serikali na kukataa shangingi la KUB, halfu akazunguka kwa mlango wa uani na kulichukua. Watu wanafiki hawa! Ila dawa yao ni kuwakataa mara kwa mara kwenye boksi la kura.
kub.jpg
 
Hakuna aliyejibu hata mmoja inathibitisha udhaifu wenu. Na sikutegemea kama kuna watu wenye akili finyu kama wale wanaochangia kwa kuponda.
twendeni kwenye hoja

mkuu aya ya pili kwenye bandiko lako. 'Kuwa tension naye' ndio nini?
 
Ni vizuri kuendelea kuota chadema. Kutumia helikopta kipindi hiki ni lazima ili chama kieleweke katika kona zote za nchi hii na hili ni zoezi la muda tu. Serikali ya cdm haihitaji haya mashangingi yanayomeza nyingi sana kuyaweka barabarani. Magari ya kawaida tu yanatosha na maisha yatakwenda.

Huenda sehemu ya misafara ya mkiti ni mashabiki kwani sidhani wanakuwa wamepanga safari yenye magari lukuki!

Kutoa ni moyo na mtoaji ndiye anayejua kwa nini anatoa. Anayepokea lazima ajue kuna kazi ya kufanya ili kuleta mabadiliko nchini kinyume na hapo ni kuwajibishwa tu.

Kama Dj Mbowe kashindwa kuacha kutumia Shangingi lake ilhali hajaingia ikulu, Atawezaje kuacha kulitumia akiwa Serikalini!???????????. Ilibidi atuaminishe sasa kwa kuonesha mfano kabla hajaingia madarakani. Otherwise Ni UNAFIKI NA UPUMBAVU!
 
Hibi huwa hamuoni aibu mnapopanda jukwaani kuongea pumba?

Mtasemaje kuwa mtauza ndge ya rais wakati mnatumia hela za masikini kukodi chopa kwenda mijini kunakopitika na barabara nzuri za lami?

Nyie watu ni matapeli hatari sana na tuthakikisha kuwa watanzania wanawaumbua

sikujua kama mhunze,itiliga bariadi ni mjini na kuna lami. Asante kwa kuwatukana wananchi wanaaongwea na Mh. Masele
 
Nachukia sana chalenge za watoto wa mafisadi kama hawa!

Bandugu acha kuwa na "MAHABA NIUWE" na ChagaDeMa. Jamii Forum is the home of GREAT THINKERS. Toa hoja yako kuchallenge hoja kinzani kwako! Chuki isiyo na msingi Ni UPUMBAVU
 
Hibi huwa hamuoni aibu mnapopanda jukwaani kuongea pumba?

Mtasemaje kuwa mtauza ndge ya rais wakati mnatumia hela za masikini kukodi chopa kwenda mijini kunakopitika na barabara nzuri za lami?

Nyie watu ni matapeli hatari sana na tuthakikisha kuwa watanzania wanawaumbua

Mkuu kwanza niwie radhi kwakuwa nilikuona ni mtu anayejitaidi kutunga hoja kati ya magamba wenzako kumbe uu mwepesi tu kama wenzio.

Back to the topic, Chadema hutumia Chopa kuwafikia watanzania walio wengi ndani ya muda mfupi na kuwapa elimu ya uraiya include life skill. Na hili linajidhiirisha wazi kwa Watanzania wengi kujitokeza kwenye mikutano ya Chadema na wengi wao sasa wamejitambua na hilo la elimu ya uraiya litajidhiirisha zaidi pala serikali itakapolifanyima maboresho daftari la kupigia kura.

Na ieleweke Ni chadema pekee iliyoweza kufanya mikutano 87 mikubwa ya siasa (kutoa elimu ya uraiya) nchini Tanzania ndani ya muda mfupi wa siku 7 tu.

Kuhusu ndege ya Raisi kuuzwa ni wazi kuwa safari za mkuu wa nchi zimekuwa nyingi na hazina tija kwa mtanzania wa hali ya chini na kati, Zaidi ndege hiyo imekuwa ni sehemu ya sababu ya raisi kusafiri ata safari zisizo kuwa na ulazima kisa ndege ipo. Na kwahabari za kuaminika na kueleweka ndege hiyo imesababisha Mkuu wa Nchi kuishi nje ya Nchi takribani miaka miwili ndani ya uwongozi wa miaka nane.

Kujibu hoja na kujenga hoja ndio tabaduni za Jf sio vioja mlivyovizoeya huko Limumba.
 
CCM ni sawa na ukoo wa panya, baba mwizi, mama mwizi, mtoto mwizi, kaka mwizi, dada mwizi, babu mwizi, bibi mwizi, mkwe mwizi! By Mh.Nassari.
 
Moja ya Sera zao ni kwamba wakiingia Ikulu watauza Magari ya kifahari na kuipiga mnada ndege ya Rais.
  • Mbona wao wanatumia helikopta kwa Mikutano yao, hawaoni kuwa ni gharama pia, c wangetumia magari ili kuokoa fedha za chama?


  • Halafu lile suala la kusema msafara wa viongozi unakuwa na Magari mengi... Najaribu kumtazama mbowe ambaye kwenye Serikali hii bado hana cheo zaidi ya ubunge na kiongozi wa Kambi ya Upinzani... lakini ukimuona kwenye safari zake unakuta yuko na watu ambao ni kama wako tension nae (wanausalama wake) as if ana kacheo fulani ikulu au kama mtu mmoja muhimu sana kwa taifa hili. Hivi huyu akiwa na cheo cha kulazimika kuwa na msafara si itakuwa Balaa. ana tension ambazo hazina ulazima sana.


Tunachangisha pesa kutoka kwa wananchi wenye kipato cha chini na wanajitahidi kutoa kwa kweli watanzania wa watu.
  • wananchi hawa tunatambua ni masikini, lakini kwa mapenzi yao mema wanaamua kukichangia chama hichi ili kuonyesha uzalendo wao. Nyie sasa ambao mna mishahara, posho, miradi binafsi nk. mbona sijawahi kusikia mmetoa pesa kwa ajili ya chama chenu zaidi ya kusikia mlitoa hela mkakikopesha chama. hivi hawa masikini wanaotoa wao hawajui kukopesha? Kwanini msifanye kila mtu kwa moyo?

NOTE: Mimi ni Mtanzania siko upande wowote wa chama cha siasa.

SITAKI UNAFIKI KWENYE UZI HUU, KAMA HUNA MAJIBU KAA KIMYA, NAPENDA NIELEWESHWE, NA WENGINEO WAELEWE KUHUSU HOJA HIZI. WENYE FIKRA POTOFU PIA WAELEWE.
​



Ukiwa na HATE hauwezi kutumia akili yako kufikiria na Unajua hauzaliwi na CHUKI Unafundishwa

Sasa Unavyoongelea Hao VIONGOZI wa CHADEMA kutumia HELIKOPTA; sio on their GENERAL SESSIONS kama Msafara wa Kawaida wa Rais; Mama Rais; Makamu wa Rais; WaMama wawili wa Makamu wa Rais; Waziri Mkuu n.k


Wewe Una CHUKI nani ataweza kukuelewesha? kama YOU TURN a BLIND EYE on ILLEGAL DRUGS BUSINESS or IVORY BUSINESS sijakusikia ukitaka kujua ni VIONGOZI gani NDANI ya CCM wanaojihusisha

Lakini wewe Unakimbilie tu kwa Maeneo ya CHUKI zao ACHA warembo wetu wanyongwe CHINA wakati CHINA ni Wapenzi wa CHAMA TAWALA cha CCM

Hautaendelea UTAISHIA kuishi kiunafiki...
 
Kama unachezea fedha zako binafs na kuzifanyia unnecessary expenditures, hizi za walipa kodi zi mtazigeuza rough paper??
 
Back
Top Bottom