Viongozi wa BAKWATA waaswa na Rais Magufuli


D2050

D2050

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
1,499
Likes
355
Points
180
D2050

D2050

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
1,499 355 180
Ama hakika raisi Leo umeongea jambo muhim kabisa la kuwataka BAKWATA wazitunze Mali za waislam hasa ardhi wanayomiliki. hili swala la ardhi na Mali za waislam kutumika hovyo ndilo lililopelekea shekhe PONDA na waislam baadhi kukaa ndani. Leo nimefurahi JPM umewaasa live bila chenga na umewaambia waache kudanganyika na wawekezaji wanaowadanganya na kuwapa ardhi.asante sana JPM
 
adden

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
4,635
Likes
6,055
Points
280
adden

adden

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
4,635 6,055 280
Mpaka rais ameona bakwata walivyo mafisad kwa kuuza maeneo ya waislam kama yao!hii bakwata ya kuvunjwa kabisa ufisadi umezidi hawaogopi ht mungu .
Walimuuzia dewji sehem pale dar kihuni kihuni tu.me bakwata sina imani nao kabisa na staki hata wanizoee
 
D2050

D2050

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
1,499
Likes
355
Points
180
D2050

D2050

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
1,499 355 180
Akiongea ponda anaonekana mdini alafu elimu madrasa, akiongea huyo mnashangalia. Ama kweli ugalatia ni shida
Nimekusameh ndugu yangu ana Muslim
 
D2050

D2050

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
1,499
Likes
355
Points
180
D2050

D2050

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
1,499 355 180
Mpaka rais ameona bakwata walivyo mafisad kwa kuuza maeneo ya waislam kama yao!hii bakwata ya kuvunjwa kabisa ufisadi umezidi hawaogopi ht mungu .
Walimuuzia dewji sehem pale dar kihuni kihuni tu.me bakwata sina imani nao kabisa na staki hata wanizoee
Kawaambia hayo yote nakawaagiza wapitie mikataba ya mauziano mikataba mingine ni ya hovyo
 
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,740
Likes
2,228
Points
280
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,740 2,228 280
Akiongea ponda anaonekana mdini alafu elimu madrasa, akiongea huyo mnashangalia. Ama kweli ugalatia ni shida
Akili ndogo sio lazima ipimwe kwa uzito wa kg! Ni jinsi mtu anavyojipambanua mbele ya hadhira yake. Jpm kawaponda Bakwata wewe unadhani kamponda lukuvi,umekula maharage ya wapi ww??
 
Saju b

Saju b

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2011
Messages
2,720
Likes
2,338
Points
280
Saju b

Saju b

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2011
2,720 2,338 280
Akili ndogo sio lazima ipimwe kwa uzito wa kg! Ni jinsi mtu anavyojipambanua mbele ya hadhira yake. Jpm kawaponda Bakwata wewe unadhani kamponda lukuvi,umekula maharage ya wapi ww??
Wewe mwenywe hujaelewa mataputapu uliyoongea
 
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,366
Likes
148
Points
160
Kite Munganga

Kite Munganga

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,366 148 160
Kama kweli kasema wafanyaje kupitia mikataba ya BAKWATA basi na serikalini angeanza na ya madini pia
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,647
Likes
51,682
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,647 51,682 280
Sasa siku zote waislamu walipokuwa wakisema kuwa bakwata inapaswa kuundwa upya

Lawama ilikuwa waislamu nyingi kwanini mnapenda kulalamika mara wanamsimamo mkali.. wenye akili walishaona kuwa bakwata toka kuasisiwa hakuna cha maana walichofanya zaidi ya kufuja mali..leo rais amewaambia ukweli.
 

Forum statistics

Threads 1,235,341
Members 474,524
Posts 29,219,277