Viongozi taboa kuajiri madereva walevi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi taboa kuajiri madereva walevi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jatropha, Feb 24, 2010.

  1. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,152
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Jana katika kipindi cha Kumekucha cha ITV, kiongozi mmoja wa madereva wa mabasi alidai kuwa viongozi wa Tanzania Bus Owners Association (TABOA) wanakwepa kuwapatia ajira za uhakika madereva nabadla yake huchukua walebi wa viroba vya Konyagi mitaani na kuwapatia mabasi wasafirishe abiria,
    Nini maoni yako?
     
  2. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 30,264
    Likes Received: 28,923
    Trophy Points: 280
    kwahio huyu KIONGOZI WA MADEREVA ni kiongozi wa madereva walevi?
    hakuna sheria inayokataza kuajiri mtu anaetumia pombe,bali hairuhusiwi kuendesha ukiwa umelewa,polisi wafanyekazi yao kukamata wanaoendesha wakiwa wamelewa.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...