Viongozi mbio za Mwenge,msijipe majukumu msiyoyajua!

Viongozi mbio za Mwenge,msijipe majukumu msiyoyajua!

Mkandarasi aliingia mkataba wa kujenga bara bara ya kiwango gani kwani?
Hii si kama kwenda chooni kua kila mtu anaenda aisee
Vijana naona wataanza kuikwepa fani ya civil engineering. Kila kiongozi ni mtaalamu wa ujenzi. Poleni wale mlokwisha tumbukia. Nawaonea huruma mainjinia huko kwenye halmashauri. Kama injinia hajaguswa ujue wilaya haina mradi wa ujenzi. Wale mainjinia wa maji waliponea chupuchupu baada ya kuhamia wizarani. Napongeza chama cha madaktari kiko imara. Wsmeonyesha mfano kwa kutetea wanachama wao. Hivi mainjinia hamna chama? MNAJIANGUSHA WENYEWE
 
Hii ni aina mpya ya compaction test...!!!! Ili tupate maximum dry density ya subsurface course....ama hiyo ni sugrade!? Jamani tusiingilie fani za watu.

Hii saa mbovu imepatia majira!
 
Vijana naona wataanza kuikwepa fani ya civil engineering. Kila kiongozi ni mtaalamu wa ujenzi. Poleni wale mlokwisha tumbukia. Nawaonea huruma mainjinia huko kwenye halmashauri. Kama injinia hajaguswa ujue wilaya haina mradi wa ujenzi. Wale mainjinia wa maji waliponea chupuchupu baada ya kuhamia wizarani. Napongeza chama cha madaktari kiko imara. Wsmeonyesha mfano kwa kutetea wanachama wao. Hivi mainjinia hamna chama? MNAJIANGUSHA WENYEWE
Hapa tstizo kubwa ni hao vijana wakimbiza mwenge kutojua maana na madhumuni ya mwenge.
Ninkweli wanajipachika majukumu si yao, wso si wskaguxi wa ubora wa miradi ya maendeleo, maana utaalam huo hawana.

Mwenge una kimbizwa ili kuleta umoja na mshikamano wa kitaifa, na kuleta matumaini na ari ya utanzania.

Hilo wanalofanya hao vijana ni umbumbumbu uliokithiri.
 
Vijana naona wataanza kuikwepa fani ya civil engineering. Kila kiongozi ni mtaalamu wa ujenzi. Poleni wale mlokwisha tumbukia. Nawaonea huruma mainjinia huko kwenye halmashauri. Kama injinia hajaguswa ujue wilaya haina mradi wa ujenzi. Wale mainjinia wa maji waliponea chupuchupu baada ya kuhamia wizarani. Napongeza chama cha madaktari kiko imara. Wsmeonyesha mfano kwa kutetea wanachama wao. Hivi mainjinia hamna chama? MNAJIANGUSHA WENYEWE
You have a point. ERB,...imepewa jukumu la kudhibiti watu wasio wahandisi kujishughulisha na shughuli za kihandisi....nadhani kuna sehemu wamepyaya.
 
View attachment 1144874
Its intellectually dishonest kwa mtu kujidai unafahamu kila kitu alimradi kuteuliwa kukimbiza mwenge.

Huyu kada anayepima ubora wa barabara kwa kuipiga sululu kimsingi anaonyesha ujuha wa kile asichokijua.

Wakimbiza mwenge inabidi waambiwe kile wanachitakiwa kufanya, la sivyo wameshaonyesha kuwa ni vichekesho.
Huyo anabomoa barabara
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom