Viongozi 5 wanafiki wa Tanzania

Viongozi 5 wanafiki wa Tanzania

fiter

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Posts
1,144
Reaction score
79
1.MIZENGO PINDA..
Anadanganya watu kua yeye ni mtoto wa mkulima sio fisadi hata hatembelei shangingi huku sio kweli yani hadi mda mwingne anajifanya anaenda kukopo milioni 10 bank kuzuga watu..
2..SAMWELI SITTA
anajifanya hapendi ccm na hayupo nao kumbe ni mwongo pia hata yeye anajifanya sio fisadi huku tunajua majumba yake na rasilimali nyingi anazomiliki
JAKAYA MRISHO KIKWETE
anajifanya kunda tume ya mabadiliko ya katiba KUMBE ASHAANDAA KATIBA YA CCM
4..ZITO KABWE....
ongeza wengne
 
sasa ww umesema viongozi watano lakini umeweka wa tatu yaani hiz idivision 5 shida tupu humu jamvin
 
1.MIZENGO PINDA..
Anadanganya watu kua yeye ni mtoto wa mkulima sio fisadi hata hatembelei shangingi huku sio kweli yani hadi mda mwingne anajifanya anaenda kukopo milioni 10 bank kuzuga watu..
2..SAMWELI SITTA
anajifanya hapendi ccm na hayupo nao kumbe ni mwongo pia hata yeye anajifanya sio fisadi huku tunajua majumba yake na rasilimali nyingi anazomiliki
JAKAYA MRISHO KIKWETE
anajifanya kunda tume ya mabadiliko ya katiba KUMBE ASHAANDAA KATIBA YA CCM
4..ZITO KABWE....
ongeza wengne

Watano babaako..naona umemsahau!
 
1.MIZENGO PINDA..
Anadanganya watu kua yeye ni mtoto wa mkulima sio fisadi hata hatembelei shangingi huku sio kweli yani hadi mda mwingne anajifanya anaenda kukopo milioni 10 bank kuzuga watu..
2..SAMWELI SITTA
anajifanya hapendi ccm na hayupo nao kumbe ni mwongo pia hata yeye anajifanya sio fisadi huku tunajua majumba yake na rasilimali nyingi anazomiliki
JAKAYA MRISHO KIKWETE
anajifanya kunda tume ya mabadiliko ya katiba KUMBE ASHAANDAA KATIBA YA CCM
4..ZITO KABWE....
ongeza wengne

5. baba yako
6.ukoo wenu wote
 
me napita tu but unauhakika!!!!?if yes tuambie na hao waliobaki au ambao si wanafiki!!
 
Umeleta jambo hili kimzaha kwa hiyo tegemea kujibiwa kimzaha.
 
Back
Top Bottom