ving'amuzi


Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
1,670
Likes
131
Points
160
Elijah

Elijah

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
1,670 131 160
wakuu nimetumiwa sms kuwa nikae tayari kuangalia itv,capital,iman tv,kupitia dikoda mpya ya hd yaenye mpeg4 na usdb kutoka btl,je ni nani hawa btl???
 
Cassava

Cassava

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
282
Likes
7
Points
35
Cassava

Cassava

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
282 7 35
HONGERA bwana PONO, mi naomba kujuwa wapi nitapat king'amuzi cha kukamatia ABOOD TELEVISION Ya morogoro. Hii Tv inanipa raha sana siku za weekend.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,151
Likes
1,459
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,151 1,459 280
pono nadhani ndio kampuni hiyo ya tatu ambayo tcra walisema yataendesha matangazo kwa njia ya dijitali yakiwamo startimes na ting
 
Last edited by a moderator:
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,151
Likes
1,459
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,151 1,459 280
wakuu nimetumiwa sms kuwa nikae tayari kuangalia itv,capital,iman tv,kupitia dikoda mpya ya hd yaenye mpeg4 na usdb kutoka btl,je ni nani hawa btl???
kuna thread moja ipo jukwaa la technology Superman ameeleza vizuri sana
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,213,484
Members 462,153
Posts 28,479,433