activemedia africa
Senior Member
- May 28, 2013
- 141
- 26
Habari,
kuna mtu ana dharura ameomba nimekee hili Tangazo.
Anauza:
1. - Microwave aina ya SAMSUNG, ilinunuliwa mpya dukani imetuka kama miezi mitatu tu.
- Bei ni Tshs 150,000/=

2. - Water Dispenser aina ya WESTPOINT imetumika nayo kama miaka mitatu.
- Bei ni Tsh 180,000/=

Sababu ya kuuza vitu hivi ni kukusanya pesa kwa ajili ya mradi anaotaka kuanzisha.
Mawasiliano: 0654741801
Kwa maelezo ya ziada Tafadhali piga namba hiyo 0654741801
kuna mtu ana dharura ameomba nimekee hili Tangazo.
Anauza:
1. - Microwave aina ya SAMSUNG, ilinunuliwa mpya dukani imetuka kama miezi mitatu tu.
- Bei ni Tshs 150,000/=

2. - Water Dispenser aina ya WESTPOINT imetumika nayo kama miaka mitatu.
- Bei ni Tsh 180,000/=

Sababu ya kuuza vitu hivi ni kukusanya pesa kwa ajili ya mradi anaotaka kuanzisha.
Mawasiliano: 0654741801
Kwa maelezo ya ziada Tafadhali piga namba hiyo 0654741801