Vijana wawili wanahitajika


S

Shayla

Senior Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
152
Likes
62
Points
45
S

Shayla

Senior Member
Joined Mar 25, 2014
152 62 45
Natafuta vijana wawili kwa ajili ya kazi ya kuuza ice cream. Aliyetayari au anamtu anayeweza fanya kazi hii ani PM.

Natanguliza Shukrani
 
mkandumbwe

mkandumbwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
443
Likes
354
Points
80
mkandumbwe

mkandumbwe

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
443 354 80
Wakike ama wa kiume??? Kuuza dukani ama kutembeza na baiskeli??? Biashara iki mkoa gani???
 
S

Shayla

Senior Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
152
Likes
62
Points
45
S

Shayla

Senior Member
Joined Mar 25, 2014
152 62 45
Wakiume itakua vizuri ila hata wakike kama yupo sharp anakaribishwa.
 
UZZIMMA

UZZIMMA

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2014
Messages
305
Likes
223
Points
60
UZZIMMA

UZZIMMA

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2014
305 223 60
Wakiume itakua vizuri ila hata wakike kama yupo sharp anakaribishwa.

Yani ni sheeda. Maelezo haba. Mtu anakutanulia maelezo kwa kukuuliza maswali, eti anajibu swali moja kati ya matatu aliyoulizwa! Haya wasubiri hao vijana wawili, watakuja sasa hivi!
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571