Vijana wasio na chama warudisha kadi za Chadema

Vijana wasio na chama warudisha kadi za Chadema

Kama hawana vyama hizo kadi wametoa wapi:what: ccm in action..!!
 
Ccm wanafanya propaganda utadhani chama kipya kimefanya usajili jana ndo kinaanza kutafuta wanachama
 
Mwaka huu yatatokea kama mnara wa Babeli watu wanaongea lugha wasioijua. CCM imekosa ubunifu imebaki kutengeneza usanii ambao kabla ya kukamilika unashtukiwa.
 
Wapuuzi sana hao. Kura ndizo zitakazoamua na sio hayo maigizo yao.
 
Back
Top Bottom