Vijana wa 21st century na starehe..


saly muh

saly muh

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
30
Likes
0
Points
0
Age
27
saly muh

saly muh

Member
Joined May 31, 2013
30 0 0
Frankly speaking ifike mahali vijana tujitambue..malengo pamoja na maisha yetu ya badae.Haya mazoea ya starehe,pombe,matendo ya kiasherati yasokua na msingi wowote ule hayatatupeleka popote..get focused tujishughulishe..la sivyo hata baki hata mmoja..these z evident kwa wasanii wawili walotutoka(Rip ngwea n langa) bt tusiishia apo tu mfano mwingine ni ray c,q chillah na wengine wengi tusowajua but vifo vinaweza waumbua inasikitisha jaman..hata kwenye jamii tunazoishi wapo wengi sana tunawaona wapo addicted na drugs na mambo mengine..tubadilikeni vijana maana cc ndo taifa la kesho..kwa mtindo huu cjui kizazi baada ya hiki kitakuaje.lets change for the better..tunaweza.tell a friend tuokoe vijana wadogo na kizazi kijacho
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,198
Likes
600
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,198 600 280
saly muh ni issue sana kwa vijana hawa wa kizazi kipya au vijana kwa ujumla
Yaani wakikaa na wewe wakakueleza wnayoyafanya au maisha yao utajiona wewe ni mshamba wa kupindukia
tatizo hawasikii wala hawalelewi na ukiwaambia sana sana watakuona wewe mshamba umepitwa na wakati au umezeeka na wao ndo wanajua maisha
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,050
Likes
5,357
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,050 5,357 280
vijana si ndio ujana...?
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653