Vijana tukishika madaraka tulete MABADILKO


M

mndeva

Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
3
M

mndeva

Member
Joined Aug 18, 2011
18 0 3
Ni muda mrefu tangu tuanze kutoa lawama juu ya WAZEE ambao wamwshika madaraka kuwa hawatuwezeshi vijana hasa katika kutujenga ili tuweze kukubalika katika soko la ajira. Hivyo natoa rai kwa vijana waliopata nafasi ya kushika nafasi (utawala) ambapo anaweza kuleta mabadiliko basi tusizichezee ili tuweze kuokoa vijana walio wengi ambao hawana mwelekeo.
Vijana wenye stashahada na shahada ni wengi lakini milango ya ajira ni mugumu mno hata upige na "fatuma" haivunjiki. Vijana tupendane na kuwa na mshikamano. "TUNAWEZA".
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,741
Likes
45,035
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,741 45,035 280
Ni muda mrefu tangu tuanze kutoa lawama juu ya WAZEE ambao wamwshika madaraka kuwa hawatuwezeshi vijana hasa katika kutujenga ili tuweze kukubalika katika soko la ajira. Hivyo natoa rai kwa vijana waliopata nafasi ya kushika nafasi (utawala) ambapo anaweza kuleta mabadiliko basi tusizichezee ili tuweze kuokoa vijana walio wengi ambao hawana mwelekeo.
Vijana wenye stashahada na shahada ni wengi lakini milango ya ajira ni mugumu mno hata upige na "fatuma" haivunjiki. Vijana tupendane na kuwa na mshikamano. "TUNAWEZA".
Kwenye swala la wasomi wengi bila ajira nakushauri ufatilie origin na purpose ya MUNGIKI utaona wasomi wa Kenya wasio na ajira wanatafuta maisha mazuri kwa maskini wa Kenya ila kundi hili linazushiwa maouvu pasipo kuzingatia intention ya wasomi hawa. Tazama hii documentary ya mungiki tafathali:Naamini ipo siku wasomi wasio na ajira Tanzania watasimama pamoja na kutoa sauti moja. [video]www.youtube.com/watch?v=1EMFUxA0zS0[/video]
 

Forum statistics

Threads 1,213,990
Members 462,462
Posts 28,497,393