Vijana CHADEMA Tarime na utumwa ndani ya CHADEMA

Vijana CHADEMA Tarime na utumwa ndani ya CHADEMA

Kwa mawazo kama yako hakika napata wazo kuwa wale jamaa wa kibiti walikua wapigania democrasia ila hatukujua tu.
Hii nguvu iliyotumika na ccm kwa kusaidiwa na dola vikiambatana na machozi na damu na wengine kwasasa wako ndani,
Hakika nawakumbuka wakibiti
 
Hoja si nmekujibu

ChaCha wangwe
Julius mwita
John heche
Mwita mwikabe waitara

Hawa wote wamekuwa viongozi wa juu wa CHADEMA makao makuu na BAVICHA sasa Kivp mnatumika ?? Mkuu jenga hoja sio kulazimisha mambo usioyajua usifkiri wote hmu hatuijui Tarime

Nasema hivi 2020 utaambulia kura 10 na ACT yenu iliopoteza muelekeo.... Ww tokea uko NCCR madhaifu ya mbatia eti unaita vyombo vya habari kumkashifu badala ya wwe kma kiongozi wa vijana upeleke malalamiko yako kwenye ngazi husika za chama toka hapo nilikudharau sana we Deo so acha kupoteza muda kwenye siasa ulishajichanganya rudi tu nyumbani ukalale Kma Habib mchange
RUDIA KUSOMA NA UTAELEWA MAKALA VYEMA, KWANI NIMESEMA HAO HAWAKUPATA VYEO? UMEONA ALIYEFARIKI NA AKADHULUMIWA HATA PESA YAKE YA BIMA NA MDEE? SOMA VYEMA NA UELEWE.
 
RUDIA KUSOMA NA UTAELEWA MAKALA VYEMA, KWANI NIMESEMA HAO HAWAKUPATA VYEO? UMEONA ALIYEFARIKI NA AKADHULUMIWA HATA PESA YAKE YA BIMA NA MDEE? SOMA VYEMA NA UELEWE.
Achaga roho mbaya mkuu eti kadhulumiwa mbona husemi wangwe alizikwa kishujaa vile na umati mkubwa penginepo kuzidi wa ndesamburo ila unaangalia madhaifu tu!!!

Eti unasema kwanni sio vijana wa kaskazini ila tarime hivi unajua wakaskazini wangapi wamefariki toka harakati za ukombozi za CHADEMA zianze

Unakumbuka maandamano ya January 2011 walikufa vijana watatu na wengine wengi kujeruhiwa

Unakumbuka bomu kule soweto liliua wangapi??

Unakumbuka mwenyekiti aliyechinjwa??

Umeona vipigo vya juzi jumapili???

Hivi bado unaweza ukawakejeli hao unaoita wakilimanjaro??


Yaani wwe unaleta ukabila hta statistics huna..... Nmekudharau sana kma wwe ndio tegemeo la ACT Tarime ni heri CCM irudishwe tu ur dumber than i thought
 
Back
Top Bottom