Vijana CHADEMA Tarime na utumwa ndani ya CHADEMA

Vijana CHADEMA Tarime na utumwa ndani ya CHADEMA

Mku faida ipi kwa hiyo Heche sio mwana chadema ndugu zangu ccm tunajizalilisha na hoja ambazo hazimgikirishi Mtanzania au mwaccm Mwenye kuupenda upendo wa nchi yake yaani unazungumzia maslahi badala ya amani na umoja ulioachwa na Viongozi waliopita ndo tunakuja na Siasa za kuwagawa Watanzani kwa ajili ya maslahi. Wanaccm mlioko huku msishabikie kitu kama hiki una mada usichangie Siasa sio uadui.Hii nchi ni moja na yenye umoja ila kwa mtu asiyejua Siasa yuko tayari kuondoa umoja kwa ajili ya maslahi ya muda mfupi yeye na jamii yake

Wewe sio Ccm kaa kimya
 
ni kweli tupu na tunawaelimisha ili wajitambue.
Mkuu deo bado upo?? Uliwatukana sana chadema tarime 2015 na ukahamia kwa wasaliti ukaambulia kura 300 jimbo zima nafkiri ilikuwa fundisho tosha kuwa hukubaliki kijana mbona wakati upo upinzani hukuyasema haya ila ulipokataliwa kugombea ubunge Tarime ndio unajifanya unahasira na chadema???

We endelea kutukana tu ila wanatarime wanaujua ukweli na 2020 utaambulia kura 10 nakuhakikishia
 
Mkuu deo bado upo?? Uliwatukana sana chadema tarime 2015 na ukahamia kwa wasaliti ukaambulia kura 300 jimbo zima nafkiri ilikuwa fundisho tosha kuwa hukubaliki kijana mbona wakati upo upinzani hukuyasema haya ila ulipokataliwa kugombea ubunge Tarime ndio unajifanya unahasira na chadema???

We endelea kutukana tu ila wanatarime wanaujua ukweli na 2020 utaambulia kura 10 nakuhakikishia
hapo ndio umejibu hoja? ndio maana mnapata kata 1 kati ya 42, na 2020 mtapata 0.00001% then.
 
Kinacho fanywa na chadema ni kuwa brainwash baada ya hapo kijana anajiona ana akiri ana nguvu yaani vijana wanakuwa kwenye gereza la fikiria bila kujua na anajiona kamanda.....chdema ni chama cha kishenzi
Khaaa, aisee.
 
Tofauti kubwa ya Mkurya na Mjita ni kuwa
WAJITA Wanachanganya Ujasiri + Elimu + Maarifa.
Wakurya Wanachanganya Ujasiri + Nguvu + Misimamo - Maarifa.
Mkurya anaweza kuua mtu kikatili bila uoga akasifiwa kwa Ujasiri na Msimamo.
Mkurya anaweza kutetea kwa nguvu zote jambo lisilo na manufaa yoyote kwake wala jamii yake kwa kigezo kuwa ana Misimamo.Mkurya anaweza asimpe msaada wowote ndugu yake mwenye uhitaji mkubwa kwa kigezo cha kuonyesha anao msimamo wa kutopendelea. Mkurya anaweza amua kushsmbulia kijiji jirani tens cha mkurya mwenzake kuo yesha kuwa sio muoga na hawezi kudhulumiwa. Ukweli kitu dialogue kwa ndugu zetu Wakurya hakipo kabisa.
Kwa hivyo sioni ajabu vijana wa kikurya waliopo chadema kutumiwa kwa maslahi ya chadema.Unlike kuryas, WAJITA wapo smart sana sio rahisi uwatumie kirahisi hivyo.
So WAJITA wako very smart than kuryas.
 
VIJANA CHADEMA TARIME NA UTUMWA NDANI YA CHADEMA

Nimesikitika kusikia taarifa ya kukamatwa kwa Diwani wa Kata ya Turwa (Tarime Mjini), huko Maswa, mkoa wa Simiyu. Kwa mujibu wa vijana wa chadema wanasema alikamatwa akiwa wakala katika kituo cha kupigia kura (sina hakika maana sijasikia statement ya jeshi la Polisi, maana sidhani kama unaweza kukamatwa tu kwa kuwa umekuwa wakala na ukapelekwa mahakamani, huenda kuna jambo wanaficha).

Jambo la kwanza la kujiuliza wananchi wa Kata yako walikuchagua kama diwani ili uwe muwakilishi wao na ushirikiane nao kutatua kero zao au uende kuwa wakala katika mikoa ya mbali? Ina maana wanachadema wa huko Maswa hawana uwezo wa kuwa mawakala? Au 2020 wakati wa uchaguzi mkuu pia vijana wa Chadema Tarime watasambazwa nchi nzima kuwa mawakala? Unaposhindwa kuwajengea uwezo wanachama wako na kuwaletea majeshi ya kukodi unategemea lini watakuwa na uwezo wa kujisimamia?

Bahati mbaya Diwani wetu huyo nimepata taarifa kakosa dhamana na karudishwa rumande hadi Disemba 7, 2017. Hali hii inasikitisha maana wapiga kura wake wanahitaji awepo Tarime kuwatumikia, zaidi ya yote hata akipata dhamana atalazimika kuwa akienda Maswa kwenye kesi, na Chadema wakishakutumikisha hata nauli ya kesi haupewi, mwisho unabaki mzigo wako na familia yako, pole sana Mh. Diwani.



KIFO CHA MARWA DOGO, BIHARAMULO 2009 KATIKA KAZI ZA CHADEMA

Mwaka 2009, katika uchaguzi mdogo wa Ubunge jimbo la Biharamulo, kama ilivyo ada vijana wa Tarime waliopelekwa kwenye uchaguzi mdogo wa jimbo la Busanda walihamishiwa jimbo la Biharamulo kufanya operesheni kabla na wakati wa uchaguzi.

Vijana hawa wakipelekwa huko kazi wanazofanya ni zaidi ya siasa, wakifikishwa kule wananunuliwa ‘fimbo’ (hiyo ni code name wanayoitumia wakimaanisha “PANGA”), huelekezwa kazi za kufanya na moja wapo ni kuwashambulia wapinzani wao wakuu ili wasifanye harakati zao kwa uhuru. Hali hii imepelekea vijana hawa wengi kukamatwa na jeshi la Polisi, kupelekwa mahakamani, Chadema inawatelekeza kuwapa msaada wa kisheria na kipesa baadae wanageuka kuwa omba omba walau wapate nauli kwenda kuhudhuria kesi.

Mwaka huo, 2009 ilitokea ajali iliyohusisha gari la Mbunge wa Kawe kwa sasa, wakati huo akiwa mbunge wa viti Maalum, Mh. Halima Mdee. Ajali hiyo ilitokea wakati gari la mbunge huyo likiwa linafukuza gari lililokuwa na wafuasi wa CCM, nia yao ya kuwafukuza huenda ilikuwa ni kuwashambulia.

Gari hilo la Mh. Mdee lilipata ajali iliyopelekea kifo cha Kijana wa Tarime (Makamo ya Kati, kama miaka 40 hivi), ambaye alikuwa ni baba wa familia. Kwanza viongozi wakuu wa Chadema hawakwenda Tarime kushiriki mazishi, pili walituma salaam za rambirambi kuwa wataijengea familia ya marehemu nyumba na kumuajiri mjane wa Marwa Dogo kuwa Katibu Muhitasi katika ofisi ya Chadema – Tarime ili aweze kujikimu yeye na wanae, zaidi ya yote waliahidi kusomesha watoto wake.

Lakini baada ya msiba ule, uongozi wa chadema – Taifa haukutekeleza ahadi yake, zaidi ya yote hata pesa za BIMA ambazo alilipwa Mh. Halima Mdee hakuna pesa ambazo zilipelekwa kwenye familia ya marehemu, japo inasemekana BIMA ililipa gari pamoja na fidia kwa marehemu kwenda kwa familia yake, historia ya Marwa Dogo ikaishia hapo na hadi leo ni vijana wa Tarime na sio wa Moshi hupelekwa kama majeshi ya kukodi nyakati za chaguzi mbalimbali kwa faida ya watu wachache.

CHACHA HECHE NI KINARA WA KUWAUZA VIJANA WA TARIME AKISHIRIKIANA NA KAKA YAKE

Mwaka 2010 baada ya Mwita Waitara kumshinda John Heche kwenye kura za maoni za Chadema na hatimaye kuteuliwa kuwa mgombea Ubinge jimbo la Tarime, ili kumhujumu Waitara, Chacha Heche kwa kushirikiana na John Heche waliona bora wapige ndege wawili kwa jiwe moja.

Kwanza waondoe wale vijana wapiganaji katika uchaguzi Tarime na kuwapeleka kwingine ili Waitara akose rasilimali watu muhimu na hatimaye alishindwa uchaguzi huo. Pili waliwapeleka kwa wagombea kwa makubaliano ya ujira baada ya kazi.

Waliwasambaza vijana hao majimbo na mikoa mbalimbali, na tuhuma zipo kuwa baada ya uchaguzi katika majimbo waliyoshinda walimpa Chacha Heche mkono wa shukrani kwa vijana wale ila pesa hizo alizitumia kununua HIACE na kuanza biashara ya daladala, Tarime to Mugumu.

Mgogoro ulitokea baada ya vijana waliokwenda Hai kupata taarifa kuwa Mh. Freeman Mbowe alimpa Chacha milioni 20 na hazikufika kwao, ilitokea mtifuano hadi baadhi ya vijana hao wakaamua kuhamia CCM kwa kuchukizwa na kitendo cha kufanyishwa watumwa kwa faida ya kina Heche.



KWA NINI VIJANA WA TARIME (MARA) NA SIO WA MOSHI (KILIMANJARO)

Kauli iliyotolewa na Patrobas Katambi kuwa vijana wa Chadema ni makarai ni tafsiri sahihi kwa muktadha wa kinachoendelea ndani ya vijana wa chadema Tarime.

Jambo la kusikitisha, kushangaza na kufedhehesha ni kuwa nikiwa ndani ya chadema, hata baada ya kutoka sijawahi kuona, wala kusikia vijana kutoka mkoa wa Kilimanajro wakipelekwa katika operesheni za Chadema kufanya matendo ambayo vijana wa Tarime hupelekwa kufanya.


AJIRA ZA VIJANA WA CHADEMA, JE VIJANA WA TARIME HUFIKIRIWA?


Jibu, ni hapana. Baada ya uchaguzi wa 2010, chadema ilijivunia kura nyingi na hivyo kupata ruzuku kubwa, na ukumbuke kura hizi zilipatikana kwa juhudi kubwa na kujitoa kwa vijana wa Tarime kama sehemu ya wadau waliosambazwa majimbo mbalimbali kuipigania chadema.

Baada ya uchaguzi huo, kutokana na ongezeko kubwa la ruzuku, Chadema ilinunua magari mengi, na ajira za madereva zikatolewa. Pamoja na vijana wengi wa Chadema Tarime kuwa ni madereva na wenye leseni, hakuna hata mmoja aliyeajiriwa bali asilimia 80 hadi 90 ya vijana walioajiriwa makao makuu ya chadema kama madereva walikuwa wanatoka mkoa wa Kilimanjaro, ndio hapo unaambiwa karai kazi yake ni kutumika na baada ya kumaliza kazi hutupwa hadi wakati mwingine wa ujenzi ufike.



VIJANA WA CHADEMA NA TUHUMA ZA KULAWITIWA KALENGA-IRINGA

Mwaka 2014, baada ya kifo cha Mh. William Mgimwa, kulikuwa na uchaguzi katika jimbo la Kalenga. Kama ilivyo kawaida vijana wa Chadema Tarime walichukuliwa na kupelekwa huko kwenye uchaguzi.

Baada ya uchaguzi huo mmoja wa vijana hao alinipigia simu kuwa baada ya uchaguzi walitelekezwa na hivyo hana nauli ya kurudi Tarime, nikamueleza aje Dar es Salaam, akafika ofisini nikazungumza nae na kuhakikisha kwanza anapata nauli kurudi Tarime. Nimekuwa nikiwasaidia ndugu zangu maana najua wanatumikishwa kwa kutojitambua, kuna kijana maarufu wa chadema Tarime, baada ya kumfanyia vurugu DC Igunga katika uchaguzi, Chadema walimtoroshea Dar es Salaam na kumtelekeza ikabidi nimtafutie tiketi arudi Tarime kuungana na mkewe na wanae. Hii tabia zimekuwa zikiendelea na hawajifunzi, na hawa wote hata uchaguzi huu uliopita walipelekwa mikoa mbalimbali na taarifa ninazo.

Kijana huyo aliyetoka katika uchaguzi mdogo wa Kalenga – Iringa alinitaarifu kuwa vijana wenzake wote aliotoka nao Tarime, kwa vile hawakuwa na uenyeji wowote Iringa walijikuta wametumbukia katika mikono ya watu wasiowatambua, watu hao wakawateka, wakawapiga na kuwalawiti. Aliendelea kunihakikishia kuwa katika vijana wote aliokwenda nao Iringa kutoka Tarime, walilawitiwa kasoro yeye tu. Hizo taarifa zilinisikitisha sana na nikamuasa kwa nini wasiache kufanya kazi zisizo na faida kwao? Na kwa nini wakubali kutumikishwa bila kuangaliwa kesho yao ilihali ruzuku inatoka kubwa na wanaofaidi ni wachache?

WITO KWA VIJANA WA CHADEMA TARIME.

Kwanza wajitambue, pili wajue umri unakwenda, na asilimia kubwa ya hao wana familia, huenda mikono mitupu na kurudi mikono mitupu. Wafanye harakati huku wakitumikia akili na sio hisia za kukunjishwa ngumi pekee na kudekishwa rami, ujuha huo wapunguze. Watu wasitumie ujasiri wao vibaya na kwa maslahi yao pekee.

NB: Ukiwauliza vijana kama Waiboga ambaye aliamua kuachana na chadema atakueleza matendo ambayo wamekuwa wakitumwa kuyafanya na viongozi wa Chadema bila kuangalia usalama wao.
Una nyeg...e wewe sio bure
 
Andishi lako lote halina mashiko Kwanza Deo Meck uliwahi kua Mgombea ubunge Jimbo LA Msoma mjini kupitia Act Wazarendo sasa sitarajii kua unamsema vizuri Heche pili Tuhuma hizi nikubwa unataka kuniambia vyombo vyetu vya Ulinzi na Usarama havina Weredi mpaka vishindwe kuyajua haya na kuchukua hatua?
 
Namkumbuka yule mama DC aliyekwidwa huko Igunga. Sijui ingekuwa kipindi hiki huyo kijana angejificha wapi!
Duh kweli umenikumbusha mbali, Boss wa kamati ya ulinzi na usalama wa mkoa kumkwida namna ile! Mimi nilishangaa nikategemea moto utawala, lkn mambo yakiwa bariidi
 
VIJANA CHADEMA TARIME NA UTUMWA NDANI YA CHADEMA

Nimesikitika kusikia taarifa ya kukamatwa kwa Diwani wa Kata ya Turwa (Tarime Mjini), huko Maswa, mkoa wa Simiyu. Kwa mujibu wa vijana wa chadema wanasema alikamatwa akiwa wakala katika kituo cha kupigia kura (sina hakika maana sijasikia statement ya jeshi la Polisi, maana sidhani kama unaweza kukamatwa tu kwa kuwa umekuwa wakala na ukapelekwa mahakamani, huenda kuna jambo wanaficha).

Jambo la kwanza la kujiuliza wananchi wa Kata yako walikuchagua kama diwani ili uwe muwakilishi wao na ushirikiane nao kutatua kero zao au uende kuwa wakala katika mikoa ya mbali? Ina maana wanachadema wa huko Maswa hawana uwezo wa kuwa mawakala? Au 2020 wakati wa uchaguzi mkuu pia vijana wa Chadema Tarime watasambazwa nchi nzima kuwa mawakala? Unaposhindwa kuwajengea uwezo wanachama wako na kuwaletea majeshi ya kukodi unategemea lini watakuwa na uwezo wa kujisimamia?

Bahati mbaya Diwani wetu huyo nimepata taarifa kakosa dhamana na karudishwa rumande hadi Disemba 7, 2017. Hali hii inasikitisha maana wapiga kura wake wanahitaji awepo Tarime kuwatumikia, zaidi ya yote hata akipata dhamana atalazimika kuwa akienda Maswa kwenye kesi, na Chadema wakishakutumikisha hata nauli ya kesi haupewi, mwisho unabaki mzigo wako na familia yako, pole sana Mh. Diwani.



KIFO CHA MARWA DOGO, BIHARAMULO 2009 KATIKA KAZI ZA CHADEMA

Mwaka 2009, katika uchaguzi mdogo wa Ubunge jimbo la Biharamulo, kama ilivyo ada vijana wa Tarime waliopelekwa kwenye uchaguzi mdogo wa jimbo la Busanda walihamishiwa jimbo la Biharamulo kufanya operesheni kabla na wakati wa uchaguzi.

Vijana hawa wakipelekwa huko kazi wanazofanya ni zaidi ya siasa, wakifikishwa kule wananunuliwa ‘fimbo’ (hiyo ni code name wanayoitumia wakimaanisha “PANGA”), huelekezwa kazi za kufanya na moja wapo ni kuwashambulia wapinzani wao wakuu ili wasifanye harakati zao kwa uhuru. Hali hii imepelekea vijana hawa wengi kukamatwa na jeshi la Polisi, kupelekwa mahakamani, Chadema inawatelekeza kuwapa msaada wa kisheria na kipesa baadae wanageuka kuwa omba omba walau wapate nauli kwenda kuhudhuria kesi.

Mwaka huo, 2009 ilitokea ajali iliyohusisha gari la Mbunge wa Kawe kwa sasa, wakati huo akiwa mbunge wa viti Maalum, Mh. Halima Mdee. Ajali hiyo ilitokea wakati gari la mbunge huyo likiwa linafukuza gari lililokuwa na wafuasi wa CCM, nia yao ya kuwafukuza huenda ilikuwa ni kuwashambulia.

Gari hilo la Mh. Mdee lilipata ajali iliyopelekea kifo cha Kijana wa Tarime (Makamo ya Kati, kama miaka 40 hivi), ambaye alikuwa ni baba wa familia. Kwanza viongozi wakuu wa Chadema hawakwenda Tarime kushiriki mazishi, pili walituma salaam za rambirambi kuwa wataijengea familia ya marehemu nyumba na kumuajiri mjane wa Marwa Dogo kuwa Katibu Muhitasi katika ofisi ya Chadema – Tarime ili aweze kujikimu yeye na wanae, zaidi ya yote waliahidi kusomesha watoto wake.

Lakini baada ya msiba ule, uongozi wa chadema – Taifa haukutekeleza ahadi yake, zaidi ya yote hata pesa za BIMA ambazo alilipwa Mh. Halima Mdee hakuna pesa ambazo zilipelekwa kwenye familia ya marehemu, japo inasemekana BIMA ililipa gari pamoja na fidia kwa marehemu kwenda kwa familia yake, historia ya Marwa Dogo ikaishia hapo na hadi leo ni vijana wa Tarime na sio wa Moshi hupelekwa kama majeshi ya kukodi nyakati za chaguzi mbalimbali kwa faida ya watu wachache.

CHACHA HECHE NI KINARA WA KUWAUZA VIJANA WA TARIME AKISHIRIKIANA NA KAKA YAKE

Mwaka 2010 baada ya Mwita Waitara kumshinda John Heche kwenye kura za maoni za Chadema na hatimaye kuteuliwa kuwa mgombea Ubinge jimbo la Tarime, ili kumhujumu Waitara, Chacha Heche kwa kushirikiana na John Heche waliona bora wapige ndege wawili kwa jiwe moja.

Kwanza waondoe wale vijana wapiganaji katika uchaguzi Tarime na kuwapeleka kwingine ili Waitara akose rasilimali watu muhimu na hatimaye alishindwa uchaguzi huo. Pili waliwapeleka kwa wagombea kwa makubaliano ya ujira baada ya kazi.

Waliwasambaza vijana hao majimbo na mikoa mbalimbali, na tuhuma zipo kuwa baada ya uchaguzi katika majimbo waliyoshinda walimpa Chacha Heche mkono wa shukrani kwa vijana wale ila pesa hizo alizitumia kununua HIACE na kuanza biashara ya daladala, Tarime to Mugumu.

Mgogoro ulitokea baada ya vijana waliokwenda Hai kupata taarifa kuwa Mh. Freeman Mbowe alimpa Chacha milioni 20 na hazikufika kwao, ilitokea mtifuano hadi baadhi ya vijana hao wakaamua kuhamia CCM kwa kuchukizwa na kitendo cha kufanyishwa watumwa kwa faida ya kina Heche.



KWA NINI VIJANA WA TARIME (MARA) NA SIO WA MOSHI (KILIMANJARO)

Kauli iliyotolewa na Patrobas Katambi kuwa vijana wa Chadema ni makarai ni tafsiri sahihi kwa muktadha wa kinachoendelea ndani ya vijana wa chadema Tarime.

Jambo la kusikitisha, kushangaza na kufedhehesha ni kuwa nikiwa ndani ya chadema, hata baada ya kutoka sijawahi kuona, wala kusikia vijana kutoka mkoa wa Kilimanajro wakipelekwa katika operesheni za Chadema kufanya matendo ambayo vijana wa Tarime hupelekwa kufanya.


AJIRA ZA VIJANA WA CHADEMA, JE VIJANA WA TARIME HUFIKIRIWA?


Jibu, ni hapana. Baada ya uchaguzi wa 2010, chadema ilijivunia kura nyingi na hivyo kupata ruzuku kubwa, na ukumbuke kura hizi zilipatikana kwa juhudi kubwa na kujitoa kwa vijana wa Tarime kama sehemu ya wadau waliosambazwa majimbo mbalimbali kuipigania chadema.

Baada ya uchaguzi huo, kutokana na ongezeko kubwa la ruzuku, Chadema ilinunua magari mengi, na ajira za madereva zikatolewa. Pamoja na vijana wengi wa Chadema Tarime kuwa ni madereva na wenye leseni, hakuna hata mmoja aliyeajiriwa bali asilimia 80 hadi 90 ya vijana walioajiriwa makao makuu ya chadema kama madereva walikuwa wanatoka mkoa wa Kilimanjaro, ndio hapo unaambiwa karai kazi yake ni kutumika na baada ya kumaliza kazi hutupwa hadi wakati mwingine wa ujenzi ufike.



VIJANA WA CHADEMA NA TUHUMA ZA KULAWITIWA KALENGA-IRINGA

Mwaka 2014, baada ya kifo cha Mh. William Mgimwa, kulikuwa na uchaguzi katika jimbo la Kalenga. Kama ilivyo kawaida vijana wa Chadema Tarime walichukuliwa na kupelekwa huko kwenye uchaguzi.

Baada ya uchaguzi huo mmoja wa vijana hao alinipigia simu kuwa baada ya uchaguzi walitelekezwa na hivyo hana nauli ya kurudi Tarime, nikamueleza aje Dar es Salaam, akafika ofisini nikazungumza nae na kuhakikisha kwanza anapata nauli kurudi Tarime. Nimekuwa nikiwasaidia ndugu zangu maana najua wanatumikishwa kwa kutojitambua, kuna kijana maarufu wa chadema Tarime, baada ya kumfanyia vurugu DC Igunga katika uchaguzi, Chadema walimtoroshea Dar es Salaam na kumtelekeza ikabidi nimtafutie tiketi arudi Tarime kuungana na mkewe na wanae. Hii tabia zimekuwa zikiendelea na hawajifunzi, na hawa wote hata uchaguzi huu uliopita walipelekwa mikoa mbalimbali na taarifa ninazo.

Kijana huyo aliyetoka katika uchaguzi mdogo wa Kalenga – Iringa alinitaarifu kuwa vijana wenzake wote aliotoka nao Tarime, kwa vile hawakuwa na uenyeji wowote Iringa walijikuta wametumbukia katika mikono ya watu wasiowatambua, watu hao wakawateka, wakawapiga na kuwalawiti. Aliendelea kunihakikishia kuwa katika vijana wote aliokwenda nao Iringa kutoka Tarime, walilawitiwa kasoro yeye tu. Hizo taarifa zilinisikitisha sana na nikamuasa kwa nini wasiache kufanya kazi zisizo na faida kwao? Na kwa nini wakubali kutumikishwa bila kuangaliwa kesho yao ilihali ruzuku inatoka kubwa na wanaofaidi ni wachache?

WITO KWA VIJANA WA CHADEMA TARIME.

Kwanza wajitambue, pili wajue umri unakwenda, na asilimia kubwa ya hao wana familia, huenda mikono mitupu na kurudi mikono mitupu. Wafanye harakati huku wakitumikia akili na sio hisia za kukunjishwa ngumi pekee na kudekishwa rami, ujuha huo wapunguze. Watu wasitumie ujasiri wao vibaya na kwa maslahi yao pekee.

NB: Ukiwauliza vijana kama Waiboga ambaye aliamua kuachana na chadema atakueleza matendo ambayo wamekuwa wakitumwa kuyafanya na viongozi wa Chadema bila kuangalia usalama wao.


nimwendawazimu tu anayeamini kuwa ccm ndiko maisha yaliko.Historia inasema ccm imeuwa ikihangaika kuwatumia wazaziwetu kwa muda mrefu sana lakini wamezeeka wakiwa kwenye nyumba za matembe
 
Tofauti kubwa ya Mkurya na Mjita ni kuwa
WAJITA Wanachanganya Ujasiri + Elimu + Maarifa.
Wakurya Wanachanganya Ujasiri + Nguvu + Misimamo - Maarifa.
Mkurya anaweza kuua mtu kikatili bila uoga akasifiwa kwa Ujasiri na Msimamo.
Mkurya anaweza kutetea kwa nguvu zote jambo lisilo na manufaa yoyote kwake wala jamii yake kwa kigezo kuwa ana Misimamo.Mkurya anaweza asimpe msaada wowote ndugu yake mwenye uhitaji mkubwa kwa kigezo cha kuonyesha anao msimamo wa kutopendelea. Mkurya anaweza amua kushsmbulia kijiji jirani tens cha mkurya mwenzake kuo yesha kuwa sio muoga na hawezi kudhulumiwa. Ukweli kitu dialogue kwa ndugu zetu Wakurya hakipo kabisa.
Kwa hivyo sioni ajabu vijana wa kikurya waliopo chadema kutumiwa kwa maslahi ya chadema.Unlike kuryas, WAJITA wapo smart sana sio rahisi uwatumie kirahisi hivyo.
So WAJITA wako very smart than kuryas.
What a Hasty Generalization Fallacy [HASHTAG]#PoorMind[/HASHTAG]
 
Tofauti kubwa ya Mkurya na Mjita ni kuwa
WAJITA Wanachanganya Ujasiri + Elimu + Maarifa.
Wakurya Wanachanganya Ujasiri + Nguvu + Misimamo - Maarifa.
Mkurya anaweza kuua mtu kikatili bila uoga akasifiwa kwa Ujasiri na Msimamo.
Mkurya anaweza kutetea kwa nguvu zote jambo lisilo na manufaa yoyote kwake wala jamii yake kwa kigezo kuwa ana Misimamo.Mkurya anaweza asimpe msaada wowote ndugu yake mwenye uhitaji mkubwa kwa kigezo cha kuonyesha anao msimamo wa kutopendelea. Mkurya anaweza amua kushsmbulia kijiji jirani tens cha mkurya mwenzake kuo yesha kuwa sio muoga na hawezi kudhulumiwa. Ukweli kitu dialogue kwa ndugu zetu Wakurya hakipo kabisa.
Kwa hivyo sioni ajabu vijana wa kikurya waliopo chadema kutumiwa kwa maslahi ya chadema.Unlike kuryas, WAJITA wapo smart sana sio rahisi uwatumie kirahisi hivyo.
So WAJITA wako very smart than kuryas.
Unajua kuna wakurya, wajita etc wangapi professionals (Vyombo vya ulinzi)walioapa kuilinda katiba bila upendeleo lakini wanalazimishwa kutumika kinyume na watawala?. Kuwa mpinzani siyo kazi rahisi bongo , as viongozi wa upinzani mnapokea any help you can get .Kwamba tukiwa upande wa upinzani tunakuwa watumwa ila tukiwa upande wa utawala tunageuka kuwa wazalendo ni propaganda ya 1880s and stupidity!
 
hapo ndio umejibu hoja? ndio maana mnapata kata 1 kati ya 42, na 2020 mtapata 0.00001% then.
We si upo upinzani mbona huelezi ACT mmeambulia zero??

Nmekujibu vile sababu nikuonyeshe wwe ni mtu wa aina gani unasema vijana wa tarime wanatumika umesahau mliwahi kushika umakam uenyekiti taifa unasahau mwenyekiti wa bavicha aliepita alikuwa katoka huko unasahau hta katibu wa BAVICHA wa sasa ni mkurya?? Kma mnatumika mngepewa nafasi za juu hivyo za chama???
 
kwa akili hizi hata kata moja mmependelewa. kwani hapa tunajadili matokeo yangu? ndio maana mnaitwa nyumbu na makarai, unapaswa jadili hoja na kusema hapa kweli hapa uongo then huo ndio mjadala sio kurukaruka kama maharage yanayoiva.
Mkuu umesahau kuweka matokeo aliambulia kura 300 jimbo zima
k
 
kwa akili hizi hata kata moja mmependelewa. kwani hapa tunajadili matokeo yangu? ndio maana mnaitwa nyumbu na makarai, unapaswa jadili hoja na kusema hapa kweli hapa uongo then huo ndio mjadala sio kurukaruka kama maharage yanayoiva.

k
Hoja si nmekujibu

ChaCha wangwe
Julius mwita
John heche
Mwita mwikabe waitara

Hawa wote wamekuwa viongozi wa juu wa CHADEMA makao makuu na BAVICHA sasa Kivp mnatumika ?? Mkuu jenga hoja sio kulazimisha mambo usioyajua usifkiri wote hmu hatuijui Tarime

Nasema hivi 2020 utaambulia kura 10 na ACT yenu iliopoteza muelekeo.... Ww tokea uko NCCR madhaifu ya mbatia eti unaita vyombo vya habari kumkashifu badala ya wwe kma kiongozi wa vijana upeleke malalamiko yako kwenye ngazi husika za chama toka hapo nilikudharau sana we Deo so acha kupoteza muda kwenye siasa ulishajichanganya rudi tu nyumbani ukalale Kma Habib mchange
 
Back
Top Bottom