Vigogo wa halmashauri ya wilaya Tarime lipeni walimu

Vigogo wa halmashauri ya wilaya Tarime lipeni walimu

NJALI

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Posts
1,534
Reaction score
1,092
Kuna suala haliko sawa TARIME, walimu wamesimamia mitihani ya mock iliyoisha tarehe 24/08/2016 lakini hadi Sasa hawajalipwa hata shilingi moja.

Porojo zimekuwa nyingi, kila siku wakifuatilia wanapigwa porojo. Lengo mwalimu akijitoa kuhoji aonekane mchochezi? Wakijikusanya kuna halmashauri kudai stahiki zao wataitwa wachochezi?

Kwa taarifa tu hata wasahihishaji hawajalipwa hadi Leo licha ya kumaliza kazi hiyo tangu Ijumaa iliyopita.

Likizo tangu Juni 2016 hazijalipwa, walimu wameenda likizo wakarejea lakini hadi sasa hawajalipwa pesa zao. Kweli hapa morali ya kufanya kazi itapatikana? ELIMU bora itatimizwa?

Wadau wa ELIMU wasaidieni walimu TARIME hawatendewi haki kabisa.
 
Mafisadi wameficha hela zote.

Subiri zichapishwe noti mpya ili serikali ipate fedha za kuwalipa!!
 
Haki na masilahi ya walimu si tatizo la Tarime tu,ni Tanzania nzima Mkuu.Wamewadharau sn hawa watu pasipo kujua kuwa wana silaha hatari sn CHAKI wakiamua kupandikiza kitu dhidi ya utawala.
Malimbikizo hawalipwi,salary ndo usiseme ni kiduchu hadi dhambi.
Ndo maana wengi tuliikimbia hii kazi.Poleni walimu
 
Lakini pesa ya usimamizi ni ndogo wawalipe tu, wasahihishaji pia walipwe. Itafikia hatua Mwalimu atakataa kufanya kazi akipewa barua ya majukumu. Kama 50000 imekuwa Shida kulipa ingekuwa 500000 vipi? Kama hawana pesa wawaeleze Ukweli Walimu wajiandae ki saikolojia
 
kipindi kile mwantumu angekwambia kama hutaki ualimu kafanye biashara!!! Saiv sjui watasemaje,au hela zimefichwa...au wakobize na madawati kwanza...au wanakagua vyeti feki kwanza...
 
Walimu ualimu walimu ualimu ooooops!Hakuna anayesikiliza.Amka jitetee
 
Kuna suala haliko sawa TARIME, walimu wamesimamia mitihani ya mock iliyoisha tarehe 24/08/2016 lakini hadi Sasa hawajalipwa hata shilingi moja.

Porojo zimekuwa nyingi, kila siku wakifuatilia wanapigwa porojo. Lengo mwalimu akijitoa kuhoji aonekane mchochezi? Wakijikusanya kuna halmashauri kudai stahiki zao wataitwa wachochezi?

Kwa taarifa tu hata wasahihishaji hawajalipwa hadi Leo licha ya kumaliza kazi hiyo tangu Ijumaa iliyopita.

Likizo tangu Juni 2016 hazijalipwa, walimu wameenda likizo wakarejea lakini hadi sasa hawajalipwa pesa zao. Kweli hapa morali ya kufanya kazi itapatikana? ELIMU bora itatimizwa?

Wadau wa ELIMU wasaidieni walimu TARIME hawatendewi haki kabisa.
Mbona kwetu hatujafanya mock mpaka muda huu?
 
Uwalimu ni wito, wamewasimamia watoto wa makini ni wasamehe iyo posho
 
Mleta mada acha upoyoyo! Kwanza hujui Posho zimefutwa??? Ulipwe fedha ya kusimamia mtihani KWANI HUNA MSHAHARA?? JE, KTK HALMASHAURI YAKO HAKUNA NAMNA YA KUTOA MALALAMIKO YAKO HADI UYALETE KWENYE MEDIA???? Acha kutafuta sifa ambazo zinaweza kukugharimu, usione sifa kuleta mada JF then kesho uanze kulalama. Hapa umevujisha siri za mwajiri wako. Na kumbuka Majuz tu Watumishi mmeasaini FOMU ZA KIAPO CHA UTIII. je, hiyo fomu uliiisoma??? Huna kazi had hapo
 
eeeeh kiboko,
Mleta mada acha upoyoyo! Kwanza hujui Posho zimefutwa??? Ulipwe fedha ya kusimamia mtihani KWANI HUNA MSHAHARA?? JE, KTK HALMASHAURI YAKO HAKUNA NAMNA YA KUTOA MALALAMIKO YAKO HADI UYALETE KWENYE MEDIA???? Acha kutafuta sifa ambazo zinaweza kukugharimu, usione sifa kuleta mada JF then kesho uanze kulalama. Hapa umevujisha siri za mwajiri wako. Na kumbuka Majuz tu Watumishi mmeasaini FOMU ZA KIAPO CHA UTIII. je, hiyo fomu uliiisoma??? Huna kazi had hapo
 
Kuna suala haliko sawa TARIME, walimu wamesimamia mitihani ya mock iliyoisha tarehe 24/08/2016 lakini hadi Sasa hawajalipwa hata shilingi moja.

Porojo zimekuwa nyingi, kila siku wakifuatilia wanapigwa porojo. Lengo mwalimu akijitoa kuhoji aonekane mchochezi? Wakijikusanya kuna halmashauri kudai stahiki zao wataitwa wachochezi?

Kwa taarifa tu hata wasahihishaji hawajalipwa hadi Leo licha ya kumaliza kazi hiyo tangu Ijumaa iliyopita.

Likizo tangu Juni 2016 hazijalipwa, walimu wameenda likizo wakarejea lakini hadi sasa hawajalipwa pesa zao. Kweli hapa morali ya kufanya kazi itapatikana? ELIMU bora itatimizwa?

Wadau wa ELIMU wasaidieni walimu TARIME hawatendewi haki kabisa.


!
!
inasomekaje upande huo
 
Mleta mada acha upoyoyo! Kwanza hujui Posho zimefutwa??? Ulipwe fedha ya kusimamia mtihani KWANI HUNA MSHAHARA?? JE, KTK HALMASHAURI YAKO HAKUNA NAMNA YA KUTOA MALALAMIKO YAKO HADI UYALETE KWENYE MEDIA???? Acha kutafuta sifa ambazo zinaweza kukugharimu, usione sifa kuleta mada JF then kesho uanze kulalama. Hapa umevujisha siri za mwajiri wako. Na kumbuka Majuz tu Watumishi mmeasaini FOMU ZA KIAPO CHA UTIII. je, hiyo fomu uliiisoma??? Huna kazi had hapo
huyo jamaa kama ni mwalimu basi ni mtoro kazini lakini pia inaonesha ni kwa jinsi gani HAJIELEWI wala KUTAMBUA nini kinaendelea
 
Kuna suala haliko sawa TARIME, walimu wamesimamia mitihani ya mock iliyoisha tarehe 24/08/2016 lakini hadi Sasa hawajalipwa hata shilingi moja.

Porojo zimekuwa nyingi, kila siku wakifuatilia wanapigwa porojo. Lengo mwalimu akijitoa kuhoji aonekane mchochezi? Wakijikusanya kuna halmashauri kudai stahiki zao wataitwa wachochezi?

Kwa taarifa tu hata wasahihishaji hawajalipwa hadi Leo licha ya kumaliza kazi hiyo tangu Ijumaa iliyopita.

Likizo tangu Juni 2016 hazijalipwa, walimu wameenda likizo wakarejea lakini hadi sasa hawajalipwa pesa zao. Kweli hapa morali ya kufanya kazi itapatikana? ELIMU bora itatimizwa?

Wadau wa ELIMU wasaidieni walimu TARIME hawatendewi haki kabisa.
hv na wewe ni mwalimu?
 
Back
Top Bottom