Vigogo tisa NHIF watumbuliwa


P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,755
Likes
3,250
Points
280
P

Pagan Amum

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,755 3,250 280
Annie Makinda atumbua vigogo 9 NHIF, wadaiwa kuhusika ufujaji wa mabilioni. Wapo mameneja 7

1468648056994-jpg.366626


Safi sana Anna Makinda... NHIF nalo lilikuwa chaka la kupiga pesa na kupeana ajira za upendeleo..

Hongera sana Mama Makinda...
 
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2015
Messages
1,359
Likes
1,169
Points
280
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2015
1,359 1,169 280
Watu hatupati kitambulisho cha Bima kwa muda unaotakiwa!!Tuisome no woteeee naomba kukumbushwa ule wimbo!
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,452
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,452 280
Tumeibiwa sana ila wasisahau kudai chetu kabla hawajafilisika.
 
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
903
Likes
545
Points
180
K

kepler telescope

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
903 545 180
Sasa tunaona uwajibikaji na utendaji wa aina yake unatiririka kutoka kwa rais na kushuka chini kwa watendaji. Tanzania mpya iko njiani iwapo tempo hii itaendelea. Kongole rais Magufuli.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,731
Likes
49,576
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,731 49,576 280
Toa habari iliyokamilika basi mkuu
 
B

Brigedia Chan-ocha

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
1,205
Likes
2,051
Points
280
B

Brigedia Chan-ocha

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2014
1,205 2,051 280
Mtamjua tu Mh. Rais anamaanisha nini, wengine walikuwa hawamwelewi kabisa hasa wale Nyumbu wa Ufipa, sasa kaeni mkao wa utayari wa kupokea Maendeleo kwa kasi Zaidi na uchumi utakuwa halisi na tofauti ya mwenye nacho na asiye nacho sasa itakuwa ndogo
 
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,722
Likes
5,051
Points
280
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,722 5,051 280
Mtamjua tu Mh. Rais anamaanisha nini, wengine walikuwa hawamwelewi kabisa hasa wale Nyumbu wa Ufipa, sasa kaeni mkao wa utayari wa kupokea Maendeleo kwa kasi Zaidi na uchumi utakuwa halisi na tofauti ya mwenye nacho na asiye nacho sasa itakuwa ndogo
Simamisha, timua, fukuza haijawahi kuwa dira ya kukuza uchumi!
 
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,240
Likes
396
Points
180
M

mkupuo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,240 396 180
Sawa tu watumbuliwe kwani wametuibia muda mrefu sana. Halafu hao NHIF ni janga kubwa sana la kijamii kwani tangu mwaka 2014 wametujazisha fomu eti ili watupatie vitambulisho vipya lakini hadi leo 2016 hawajatupa hivyo vitambulisho.Laana kubwa na iwe juu yao na juu ya uzao wao.
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,991
Likes
6,113
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,991 6,113 280
NHIF wanakula fedha sana...
Ni jipu kubwa, na sbb kila mwezi wafanyakazi wa serikali michango yao ya bima ya Afya inaingia tu, NHIF wamekuwa na matumizi mabovu sana, hasa vikao kila siku na kulipana allowances ndefu za vikao..!!
Huku magonjwa mengi eti bima ya afya HAIFANYI COVERAGE...!!
eg.. 1: Ukienda Regency ukitaka kupima HIV, bima ya Afya hawalipii, na ni sh. 13,900 tu...
2: Pia NHIF ukiwa mgonjwa wa Kichocho, vipimo hawalipii, inatakiwa ulipie binafsi... na huku una Green card yao..!! etc, magonjwa mengi tu hawa fanyi coverage..!! Ila wao vikao na allowances kibao..!! na wizi wa kutisha hasa ktk tenda za kununua vifaa vya baadhi ya hosp.
NHIF, ingetakiwa utumbuaji wa haraka

 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,897
Likes
17,643
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,897 17,643 280
NHIF wanakula fedha sana...
Ni jipu kubwa, na sbb kila mwezi wafanyakazi wa serikali michango yao ya bima ya Afya inaingia tu, NHIF wamekuwa na matumizi mabovu sana, hasa vikao kila siku na kulipana allowances ndefu za vikao..!!
Huku magonjwa mengi eti bima ya afya HAIFANYI COVERAGE...!!
eg.. 1: Ukienda Regency ukitaka kupima HIV, bima ya Afya hawalipii, na ni sh. 13,900 tu...
2: Pia NHIF ukiwa mgonjwa wa Kichocho, vipimo hawalipii, inatakiwa ulipie binafsi... na huku una Green card yao..!! etc, magonjwa mengi tu hawa fanyi coverage..!! Ila wao vikao na allowances kibao..!! na wizi wa kutisha hasa ktk tenda za kununua vifaa vya baadhi ya hosp.
NHIF, ingetakiwa utumbuaji wa haraka
Kupima HIV ni bure wewe inakuaje uchajiwe?
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,991
Likes
6,113
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,991 6,113 280
Kupima HIV ni bure wewe inakuaje uchajiwe?
Hosp. za private ni bure..? who told you..? Nenda Herbert Kairuki, Regency MC, Agha Khan, uje useme hapa...!! Kuna cha bure Private hosp..!! TB, HIV, ni bure hosp za serikali sio private
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
26,897
Likes
17,643
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
26,897 17,643 280
Hosp. za private ni bure..? who told you..? Nenda Herbert Kairuki, Regency MC, Agha Khan, uje useme hapa...!! Kuna cha bure Private hosp..!! TB, HIV, ni bure hosp za serikali sio private
Hiyo sera umeitoa wapi wewe?
 
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
2,420
Likes
1,474
Points
280
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
2,420 1,474 280
NHIF wanakula fedha sana...
Ni jipu kubwa, na sbb kila mwezi wafanyakazi wa serikali michango yao ya bima ya Afya inaingia tu, NHIF wamekuwa na matumizi mabovu sana, hasa vikao kila siku na kulipana allowances ndefu za vikao..!!
Huku magonjwa mengi eti bima ya afya HAIFANYI COVERAGE...!!
eg.. 1: Ukienda Regency ukitaka kupima HIV, bima ya Afya hawalipii, na ni sh. 13,900 tu...
2: Pia NHIF ukiwa mgonjwa wa Kichocho, vipimo hawalipii, inatakiwa ulipie binafsi... na huku una Green card yao..!! etc, magonjwa mengi tu hawa fanyi coverage..!! Ila wao vikao na allowances kibao..!! na wizi wa kutisha hasa ktk tenda za kununua vifaa vya baadhi ya hosp.
NHIF, ingetakiwa utumbuaji wa haraka

Mkuu hivi kadi ya nhif inafanya coverage kwa magonwa yepi? je oparesheni imo
 
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2016
Messages
1,111
Likes
1,098
Points
280
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2016
1,111 1,098 280
isihishie hapo inatakiwa wazirudishe hizo pesa
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,991
Likes
6,113
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,991 6,113 280
Hiyo sera umeitoa wapi wewe?
Acha politics... nenda pale Regency MC, kisha kapime HIV, uje useme hapa, kwnn wanalipisha..? Sera unajua ww.. it doesn't work there... si uko Dar, go now..!! Sh. 13,900 na bima ya Afya hawalipii..!!

Wee unaongea policies/sera, mm nakwambia what is really happening....!! Ur talking THEORY... am telling you a PRACTICAL thing...!!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,863
Likes
8,685
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,863 8,685 280
Annie Makinda atumbua vigogo 9 NHIF, wadaiwa kuhusika ufujaji wa mabilioni. Wapo mameneja 7

View attachment 366626

Safi sana Anna Makinda... NHIF nalo lilikuwa chaka la kupiga pesa na kupeana ajira za upendeleo..

Hongera sana Mama Makinda...
Mameneja wanahadi machine za resit aanze NA macashier
 

Forum statistics

Threads 1,235,734
Members 474,742
Posts 29,232,820