Vigogo 600 wamtembelea Lissu hospitali

Vigogo 600 wamtembelea Lissu hospitali

Akaae huko huko mile mile, hatumhitaji hapa Tz
Huoni aibu kuongea ujinga? Tanzania sio kama banda lako unaloishi,hii ni nchi masharti kawawekee kuku wako unaoishi nao kwenye banda lako
 
Screenshot_20180209-054952.png


Kwa mujibu wa tovuti ya Mwanahalisionline, jumla ya watu mbalimbali wakiwemo mashuhuri na wa kawaida zaidi ya 500 walimtembelea Lissu hospitalini Nairobi baada ya kushambuliwa kwa risasi Septemba 7, 2017 mjini Dodoma. Kama ilivyoada kwa Mwanahalisi, wameandika kinafiki nafiki tu wa sababu zao wenyewe wanazozijua ikiwa ni pamoja na kutaka kuonesha kuna watanzania wengine hawakumjali Lissu.

Kwa mijibu wa imani ya dini, mke na mume ni mwili mmoja. Edward Lowassa na mke wake walionekana hospitalini Nairobi.

Naomba nioneshwe picha hata kama hawako pamoja na wenzi wao wake za hawa viongozi wa CHADEMA wakiwa Dodoma, Nairobi au hata Sweden wakimjulia hali Tundu Lissu ili kumfariji mwanamke mwenzao(mke wa Tundu Lissu)
1.Mke wa Freeman Mbowe
2.Mke wa Vincent Mashinji
3.Mke wa Benson Kigaiya
4.Mke wa John. Mrema
5.Mke Tumaini Makene
6.Mke wa Godbless Lema
7.Mke wa Peter Msigwa
 
View attachment 692899

Kwa Mujibu wa tovuti ya Mwanahalisionline,
Jumla ya watu mbalimbali wakiwemo mashuhuti na wa kawaida zaidi ya 500 walimtembelea Lissu Hospitalini Nairobi baada ya kushambuliwa kwa risasi Septemba 7, 2017 mjini Dodoma. Kama ilivyoada kwa Mwanahalisi, wameandika kinafiki nafiki tu wa sababu zao wenyewe wanazozijua ikiwa ni pamoja na kutaka kuonesha kuna watanzania wengine hawakumjali Lissu.
Kwa mijibu wa imani ya dini, Mke na Mime ni mwili mmoja.Edward Lowassa na Mke wake walionekana Hospitalini Nairobi, Naomba nioneshwe picha hata kama hawako pamoja na Wenzi wao wake za hawa viongozi wa Chadema wakiwa Dodoma, Nairobi au hata Sweden wakimjulia hali Tundu Lissu ili kumfariji mwanamke mwenzao(mke wa Tundu Lissu)
1. Mke wa Freeman Mbowe
2.Mke wa Vincent Mashinji
3. Mke wa Benson Kigaiya
4. Mke wa John. Mrema
5. Mke Tumaini Makene
6.Mke wa Godbless Lema
7. Mke wa Peter Msigwa

Vigogo 600 wamtembelea Lissu hospitali
Ufupi wa fikra unakusumbua,hivi kweli mtu mwenye akili sawasawa anatumia viungo vyake kuandika ujinga wa kitoto namna hii???Hii nayo propaganda?Are you really paid by slowly for these ridiculous arguments?Taifa na watu wake wanaangamia kwa kuongozwa na chatolised brains.Have you ever gone to school?Dear woman,what you have written is absolute non sense.Sijui unafikir Nairobi ni sawa na kwenda lumumba kumuona Slowly akupe malipo ya kuandika ujinga humu
 
Ufupi wa fikra unakusumbua,hivi kweli mtu mwenye akili sawasawa anatumia viungo vyake kuandika ujinga wa kitoto namna hii???Hii nayo propaganda?Are you really paid by slowly for these ridiculous arguments?Taifa na watu wake wanaangamia kwa kuongozwa na chatolised brains.Have you ever gone to school?Dear woman,what you have written is absolute non sense.Sijui unafikir Nairobi ni sawa na kwenda lumumba kumuona Slowly akupe malipo ya kuandika ujinga humu
Mmeguswa lazima mtapetape, haiingii akilini Mke wa Mwenyekiti au Katibu Mkuu wa chama asiende kumfariji mke wa kiongozi wa Chama pale mmoja wa familia yake anapopatwa na mkasa. Ni aibu
 
Viongizi wengi WA Chama CHETU Hawako vizuri na familia zao
Wewe mbona hauko vizuri na mama yako sababu ya mkeo na watu wamekuachia mambo yako maana ni ujinga wako mwenyewe kumchukia mama yako sababu ya mwanamke?
 
Familia ya Henry Kukweo n'a Joyce Kiria ni kielelezo tosha huko Kuna tatizo
 
View attachment 692899

Kwa Mujibu wa tovuti ya Mwanahalisionline,
Jumla ya watu mbalimbali wakiwemo mashuhuti na wa kawaida zaidi ya 500 walimtembelea Lissu Hospitalini Nairobi baada ya kushambuliwa kwa risasi Septemba 7, 2017 mjini Dodoma. Kama ilivyoada kwa Mwanahalisi, wameandika kinafiki nafiki tu wa sababu zao wenyewe wanazozijua ikiwa ni pamoja na kutaka kuonesha kuna watanzania wengine hawakumjali Lissu.
Kwa mijibu wa imani ya dini, Mke na Mime ni mwili mmoja.Edward Lowassa na Mke wake walionekana Hospitalini Nairobi, Naomba nioneshwe picha hata kama hawako pamoja na Wenzi wao wake za hawa viongozi wa Chadema wakiwa Dodoma, Nairobi au hata Sweden wakimjulia hali Tundu Lissu ili kumfariji mwanamke mwenzao(mke wa Tundu Lissu)
1. Mke wa Freeman Mbowe
2.Mke wa Vincent Mashinji
3. Mke wa Benson Kigaiya
4. Mke wa John. Mrema
5. Mke Tumaini Makene
6.Mke wa Godbless Lema
7. Mke wa Peter Msigwa

Vigogo 600 wamtembelea Lissu hospitali
Ila ukiwaza kwa kina ni kweli,kwa nafasi zao,hata kama ni upande wa upinzani lakini muhimu,kuonekana wakiwa na wake zao,lisiwe jambo la nadra na je wakipata huo ukuu wa nchi mfano si tabia hii inaweza kuendelea ya kuwa wao ni ngenda yeka?hahahaha
 
Wewe mbona hauko vizuri na mama yako sababu ya mkeo na watu wamekuachia mambo yako maana ni ujinga wako mwenyewe kumchukia mama yako sababu ya mwanamke?
unaota ndoto ya mchana au umerithi mikoba ya Shekhe Yahaya ?
 
Waume zao wakiishaenda unataka na wake zao waende wewe jinsia ipi wewe?
 
Waume zao wakiishaenda unataka na wake zao waende wewe jinsia ipi wewe?
Mkuu, tukubali hapo kuna kosa limefanyika au familia hizi hazielewani. Kuna wanawake wa kawaida kabisa wametoka mikoa ya kusini huko kwenda Nairobi, Mbowe, Msigwa, na Lema wanakula tu bata na vi-mamsapu huko. Tusitetee ujinga. Mke wa Lissu amekosa faraja ya wanawake wenzake
 
Back
Top Bottom