Vigodoro na ndoa za watu

Vigodoro na ndoa za watu

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Posts
3,344
Reaction score
11,027
habari wanajf naleta uzi huu kwenu ili tupate kuchangia pamoja ili kupata ukweli wa mambo. nadhani asilimia kubwa ya watu hasa waishio maeneo ya pwani kama dar,morogoro na tanga wanatambua vizuri neno kigodoro.sasa bwana yanayofanyika kwenye vigodoro ni hatari wake za watu wanamwaga radhi waume zao wanashangilia tu. yanayofanyika pale kwa mtu anayejielewa hawez kumruhusu mkewe aende tena.sasa hapa ninapoishi kuna huyu mpangaj mwenzangu tumezoeana sana ameniomba ushauri kutokana na mke wake kuwa kigodoro addicted je nimshaurij nakaribisha maon na matuc kwa wale wakufunz
 
TADPOLE kweli mkuu kama unamjaali frendi wako, BASI MSHAURI AHAMIE MIKOA YA KANDA ZINGINE (km : MWZ,SHY,ARUSHA,nk ) huko atatulia na kulea familia kwa makini na maadili mema !!!
 
Last edited by a moderator:
TADPOLE kweli mkuu kama unamjaali frendi wako, BASI MSHAURI AHAMIE MIKOA YA KANDA ZINGINE (km : MWZ,SHY,ARUSHA,nk ) huko atatulia na kulea familia kwa makini na maadili mema !!!

mkuu nadhani hatoweza kuhama hata tukae kumi tumshauri hatokubali japokuwa ni wazo zuri
 
Last edited by a moderator:
Huyo mke sio wako kweli? Kaanza kwenda kwenye vigodoro alivoolewa? Kama kaanza kabla amuache tu aendelee kwenda usikute alimtoa kwenye vigodoro af leo ndo ampige marufuku haitakua sawa
 
Huyo mke sio wako kweli? Kaanza kwenda kwenye vigodoro alivoolewa? Kama kaanza kabla amuache tu aendelee kwenda usikute alimtoa kwenye vigodoro af leo ndo ampige marufuku haitakua sawa

labda!! me nimewakuta tu kwenye hiyo nyumba niliyopanga sijui walipokutania
 
Huyo mke sio wako kweli? Kaanza kwenda kwenye vigodoro alivoolewa? Kama kaanza kabla amuache tu aendelee kwenda usikute alimtoa kwenye vigodoro af leo ndo ampige marufuku haitakua sawa

Huyu jamaa ndiye mwenye mke. Tumpe pole.
 
Kuna wengine wanapenda kuangalia tu vituko vya pale....labda yupo kwa kundi hilo....labda
Maana pale ni kama picha za x sasa unaangalia live tena no kiingilio..
Amchunguze kwanza akienda anafanyaga nini..ukute mkewe ndo msasambuaji mkuu..au ukute maskini anaangalia na kuchukua sytle za mauno ya uswahilini kwa faida yao..au ukute hamtoagi out kwa music sasa na yeye mama anaeenda kushangaa kujipa raha
 
Kuna wengine wanapenda kuangalia tu vituko vya pale....labda yupo kwa kundi hilo....labda
Maana pale ni kama picha za x sasa unaangalia live tena no kiingilio..
Amchunguze kwanza akienda anafanyaga nini..ukute mkewe ndo msasambuaji mkuu..au ukute maskini anaangalia na kuchukua sytle za mauno ya uswahilini kwa faida yao..au ukute hamtoagi out kwa music sasa na yeye mama anaeenda kushangaa kujipa raha

Wewe huwa unaenda? Na kama ndiyo, unajishughulisha na nini huko?
 
Wewe huwa unaenda? Na kama ndiyo, unajishughulisha na nini huko?

Babu kiukweli kabisa sijawahi kwenda...ila kama ningeenda ningechukua style za kukatika na kuwaomba wanifundishe
 
Babu kiukweli kabisa sijawahi kwenda...ila kama ningeenda ningechukua style za kukatika na kuwaomba wanifundishe

Nimepata maswali zaidi lakini ngoja niishie hapa.

Kwani wewe ni njuka wa mmu?
 
Kuna wengine wanapenda kuangalia tu vituko vya pale....labda yupo kwa kundi hilo....labda
Maana pale ni kama picha za x sasa unaangalia live tena no kiingilio..
Amchunguze kwanza akienda anafanyaga nini..ukute mkewe ndo msasambuaji mkuu..au ukute maskini anaangalia na kuchukua sytle za mauno ya uswahilini kwa faida yao..au ukute hamtoagi out kwa music sasa na yeye mama anaeenda kushangaa kujipa raha

mke wa mtu amuache mme et akaangalie tu itakuwa kuna busines zaid ya hiyo
 
mke wa mtu amuache mme et akaangalie tu itakuwa kuna busines zaid ya hiyo

Mpendwa...waume wengi wakioa hawatoi out....haswa nyie mnaoishi huko kwenye vigodoro...
Sasa kwa nini asishangae tena bure ukiangaalia nyumba ya pili au mtaa wa pili
 
Nimepata maswali zaidi lakini ngoja niishie hapa.

Kwani wewe ni njuka wa mmu?

Ha ha ha babu jamani ......mie njuka sana ujue........ngoja nije chuda kuangalia kigodoro
 
Mpendwa...waume wengi wakioa hawatoi out....haswa nyie mnaoishi huko kwenye vigodoro...
Sasa kwa nini asishangae tena bure ukiangaalia nyumba ya pili au mtaa wa pili

sasa hapa kuna mawili nimshauri amtoe out au kama hana uwezo mkewe akienda kwenye vigodoro waende wote
 
Back
Top Bottom